Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Imegundulika kwamba vijana wengi hawajashiriki kwenye upigaji kura huko Arumeru na kuonekana kuwa idadi kubwa ya waloshiriki wengi wao ni wazee na watu wazima na kufanya baadhi ya vituo hata walopiga kura washindwe kufikia nusu idadi ya waliojiandikisha"

My take: Suala la vijana kushiriki kwa bidii kwenye kampeni na kutoshiriki zoezi la kupiga kura ni moja ya sababu ya migogoro kwa matokeo ya uchaguzi, umefika wakati vijana wapewe elimu sahih juu ya umuhimu wa kutekeleza haki yao hii ya msingi.

Ni vizuri kama unauhakika wa habari usiwalishe wanabodi matango pori.
 
Mumemsikia kutoka kwa huyo mama hapo ITV? Anasema watu wamejitokeza sana sana sana...kwa uzoefu wake hii ni tofauti na siku zilizopita ambapo watu huwa hawajitokezi. Anasema vituo vilikuwa Lively, yaani watu wanakuja mfululizo non-stop tangu asubuhi mpaka vituo vinafungwa

Pia nimesikia maeneo hayo ni ngome kuu za CDM
 
kata ya mbuguni.
kituo cha msufini CDM131 ,ccm 72
s/m mbuguni CDM 96 ,CCM 43
 
Wewe umerukia tu, nimemjibu padre comment yake. Anajiita Rev, na yupo upande wa CDM! Nachoamini mimi kiongozi wa dini hatakiwi ajishughulishe na mambo ya siasa!!! Nimeatack his personality and not his comment!! Think big bro!!

Kwanza mtu kutumia kifupi cha Rev. siyo lazima awe padri. Alafu kama ungetaka kufanya personal attack kisha usikosolewe hapa jukwaani ungemtumia Private Message na siyo kupost publicly. I repeat, too low from you, Mr. Rejao
 
Imegundulika kwamba vijana wengi hawajashiriki kwenye upigaji kura huko Arumeru na kuonekana kuwa idadi kubwa ya waloshiriki wengi wao ni wazee na watu wazima na kufanya baadhi ya vituo hata walopiga kura washindwe kufikia nusu idadi ya waliojiandikisha"

My take: Suala la vijana kushiriki kwa bidii kwenye kampeni na kutoshiriki zoezi la kupiga kura ni moja ya sababu ya migogoro kwa matokeo ya uchaguzi, umefika wakati vijana wapewe elimu sahih juu ya umuhimu wa kutekeleza haki yao hii ya msingi.

Hakuna kitu kama hicho,umepitia kata zote pamoja na v2o vyake? Usiwe kama lusinde toa hoja za msingi
 
wapo radio wametangaza vituo vitatu chadema wanaongoza katika vituo vyote hivyo kwa margin kubwa sana
 
Breaking news...uchaguzi mdogo mwenyekiti wa kijiji kikubwa makao makuu jimbo la Buchosa, SengeremaN Mwanza...Chadema wameshinda. Kirumba Chadema wanaongoza vituo vingi kwa tofauti kubwa. Bado hesabu zinaendelea..

chanzo mabadiliko by ikwalala ambae yupo ktk eneo la tukio
 
kata ya mbuguni.
kituo cha msufini CDM131 ,ccm 72
s/m mbuguni CDM 96 ,CCM 43

watu 72+43 bado wanafikiri kimkundumkundu.

enzi hizi siyo za kuchagua ccm.

fungukeni nyie mafala!
 
Wana JF naomba nitoe angalizo kwa watu wanaotuletea habari. JF ni mtandao wa heshima na tunaomba watu waheshimu hilo ie hakuna kutoa habari kama huna uhakika na unachosema. Wengine tulishaacha kuangalia TV tunategemea JF kutuhabarisha. Siku ya wajinga mwisho saa 6 mchana.
Hivi hizi habari za watu kumatwa na kura za kweli? Yaani sihamini kama CCM wamefikia ujinga huu. Nani atamuheshimu mwenyekiti wao kwa mtindo huu.
 
Wewe umerukia tu, nimemjibu padre comment yake. Anajiita Rev, na yupo upande wa CDM! Nachoamini mimi kiongozi wa dini hatakiwi ajishughulishe na mambo ya siasa!!! Nimeatack his personality and not his comment!! Think big bro!!
Na mchungaji Getruda Rwakale mbunge viti maalum kupitia SAU,.....
 
kwa mujibu wa taratibu za uchaguzi wagombea hawa wamekosa fursa yao ya kikatiba ya kujipigia kura kwani wamejiandikisha katika maeneo tofauti na jimbo la Arumeru.
 
Kuna mwandishi mmoja ameongea kutoka Arumeru muda mchache tu uliopita, na anesema yeye katika vituo alivyotembelea, ameona vijana waliojitokeza kupiga kura ni wengi kuliko wazee.

My take: Tusi conclude mambo hadi tupate uhakika.
 
Mie tayari nimeshaagiza kilo 3 za mbuzi na bia zangu huku kwa mrombo,nasikilizia ushindi.
 
Hizo propaganda ungezifanya jana sasa is too late maji yameshamwagika bro Nassari huyooooo....ndani ya nyumba.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom