Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

namwombea mama salma ili point za kumweleza michelle obama zisi-evaporate,kitete jamani
 
''Usafi Muhimu kabla mgeni ajafika''

000_Par7601988.jpg
A man sweeps a red carpet as women, wearing khanga traditional wraps with portraits of US President Barack Obama, wait on July 1, 2013 at the State House to participate in an arrival ceremony for the US leader in Dar es Salaam, the last leg of his Africa tour.
 
HILO GETI LA IKULU AIBU TUPU, hata ikulu wameshindwa kuweka automatic gate?
 
Yaani wamevaa sare ya kitenge na t-shirt na kofia yake
full masinonda wanawake na wanaume.

Mimi niko kati ya hao wanaomba kumsalimia baba Ritz
Kwetu hakuna linaloshindikana.

Bora wewe uliyepata mwaliko wa kumpokea hapo magogoni, kuna watu tangu asubuhi wamejipanga barabarani wakimsubiria Obama. Afu jioni wanarudi makwao kuwadai wake zao au mama zao ubwabwa, kwamba wamechoka na kazi.

Anyway ngoja tuendelee kumsubiri mjomba Obama, mimi niko hapa Vingunguti kuna bonge la nyomi linamsubiri Obama.
 
Last edited by a moderator:
Comments za waandishi wa habari wa TBC 1 zingine zinashangaza kabisa na za uongo. Kwa nini wasitafute facts mapema na kuzitumia wakati wa matangazo live. wanajua wanaoangalia na kusikiliza ni watu wa aina tofauti na wengine ni waelewa. Kuna mmoja kasema eti rais anaweza kubadilisha ndege angani!
 
with due respect nawapogeza tbc1 kwa live coverage nzuri.ni tofauti kabisa na zile poor and regular coverages we used to watch...big to wanyasa nasi tumo.
lini utaacha ukabila mkuu?
 
Swali la kizushi: hivi hizi barabara zikiisha tutaamia kuzibadiza mbuga zetu majena ya hawa wateule?

Mbuga zikiisha nao inabidi tuwape majina ya waasisi wa taifa.
 
Mi naona Shadow atakuwa amezuiwa kwani kimya yake imetawala!
Ama anakusanya aje upya!

Namwaminia lakini!
Shadow tunakusubiria!

Mkuu kuna ulinzi mkali hakuna mfano. Sidhani kama watu wataweza kupiga picha labda uwe kwenye list iliyoteuliwa na wanausalama wa USA.
 
Last edited by a moderator:
Comments za waandishi wa habari wa TBC 1 zingine zinashangaza kabisa na za uongo. Kwa nini wasotafute facts mapema na kuzitumia wakati wa matangazo live. wanajua wanaoangalia na kusikiliza ni watu wa aina gofauti na wengine ni waelewa. Kuna mmoja kasema eti rais anaweza kubadilisha ndege angani!

alisikia kwenye kijiwe cha kahawa.
 
Hii inafurahisha sana kuona kuwa kuna watu wengi sana tunaitegemea JF kutupasha habari.............tumetoka mbali aisee
 
Back
Top Bottom