Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Kikwete anaongea ka kapaniki vile....ameanza kwa kutaka kuchekesha ikashindikana...ajitahidi kutulia asitutie aibu

mkuu hakuna kama jk unadhani mbowe hata kusimama hapo hawezi.
 
tunawapongeza watz kwa demokrasia pana nchini mwenu, asante kwa leadership nzuri
 
Anaipongeza Tanzania kwa kufanya jitihada za kuleta amani na majirani zake.
Anazungumzia suala la Kinanaizenti
 
Asante kwa uongozi wako mzuri mzuri na kagusia kumzungumzia Hashimu dhabiti.
 
asante sana

maswali kwa waandishi wa habari

peter ambilikile jamboleo pper
1.are u satisfied with the aid u provide to tz
 
Duh, hawa waandishi na maswali, kazi ipo!
 
kikwete ni kiboko katika kudumisha usalama na kukuza uchumi by obama.
 
Maswali wanayouliza waandishi wa Tanzania ni ya aibu kwa nchi yetu, na yanadhalilisha. eti obama unadhani msaada mnaotoa Tanzania unatosha?
 
maswli kwa waandishi. kwa swali la huyu mwandishi wa kwanza kwakweli si swali kabisa, mfano amemuuliza jk kama is satisfied na misaada inayotolewa na marekani kwa tanzania sasa hapa sijui anategemea jk ataseama haridhishwi
 
obama anajibu

tunaridhika
kuna program ya kuondioa malaria, vifo kwa infant
naa na umeme ktk afrika esp tz tunataka kutengeneza zaidi jobs kupitia umeme wa uhakika na esp kukiwa na urafiki wa kweli baina yetu
averall services
food security
laws and regulation will help ths be more better
 
Kwa obama. Anaulizwa kuwa unadhani usa misaada inayotoa kwa tz ni ya kutosheleza?
 
swali Obama unarizdhika na misaada mnayotoa kwa tz especial mcc
kikwete unaridhika na misaa unayopewa na usa

maswali ya kitoto sana haya
 
CNN wako Live toka Dar Es salaam,...

Kuna tofauti kubwa sana kati ya coverage ya CNN na TBC.....Ni kama Chuya na mchele vile
 
Back
Top Bottom