Nije kutafuta nini huko? Kula vumbi?
Nakula bata la nguvu Stateside. Sina muda na vikwapa.
Ulipotelea wapi?
Unapakataa kwenu?
Slave ndani ya US!
na hili litajulikana, si ajabu kusikia 150b wakati kila kitu USA wanasema wamegharamia wenyewe mpaka ulinzi, vyakula, hoteli, magari nk!Usiombe usikie bajeti ya kumpokea huyu Obama...
Yeye anacho kiweza ni kupanga namna ya kuwamaliza chadema....Mkuu wangu aibu hii acha tu, Chagonja yeye hapo hawezi kusogea hana hadhi hata kidogo, maana wapumbavu wengi sana sijawaona hapo
Unapakataa kwenu?
Slave ndani ya US!
Hivi tutaambiwa kiasi gani kimetumika kwa ujio huu?
![]()
Ubungo inapigwa sopu sopu kwa kesho!
Wazungu na mfumo wao Kristo ndiyo unaotawala dunia hii ... Hutaki unaacha
unajua miradi inayoendeshwa kwa pesa za wamarekani hapa tz? unajua wanatupa kiasi gani kwenye malengo ya milenia?
au hesabu yako iko kwenye elfu 10 watakazopewa kila mcheza ngoma au hivyo vimizinga ambayo vimelipuliwa kwa heshima obama? ulitaka iendelee kukaa tu ili ilipuke yenyewe?au akina kikwete kumngoja air port hushangai kikwete kukimbiza na misiba ya wasanii underground hata wasio kuwa na majina siku nzima kwani hana kazi ikulu?
Taifa ili linahitaji wawekezaji ndio wamekuja, KIKUBWA ULICHOTAKIWA KUCHANGIA NI KUWA VIONGOZI WAWE MAKINI KATIKA MAKUBALINO YA KIBIASHARA
Nimepotelea humu TZ, naona Obama amenileta na mimi.....LOL! Good to see you...