Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

attachment.php
 
Kuja kwa Obama ni matokeo ya sera nzuri za Tanzania ktk kukuza uchumi, kupunguza umaskini, utawala bora, kuimarishwa kwa demokrasia Tanzania.
 
Mpaka hii ziara ikiisha wengine watakuwa na Vitz mpya mitaani na maofisini
 
Capture.JPGCapture2.JPG
Jiulize hawa waliojipanga kumpokea Obama wamelipwa kiasi gani. Na je yale mabango ya barabarani, picha za Obama barabara za Ali H Mwinyi, Sam Nujoma nk pamoja na bendera za Tz na US barabarani, we unadhani hiyo branding yote imegharimu kiasi gani?
 
Mitanzania naishangaa jinsi tulivyo ,Obama anakuja kwa interest ya USA na kwa jinsi viongozi wetu walivyo majangaa hapa ndiyo wizi mwingine unatujongelea.... hatuwezi hata kutumia nafasi hii kuadress matatizo yetu hata kwa mabango , hapa ataingia na kuondoka akipata picha kuwa kila kitu kipo shwari , kumbe tuna mkoloni mweusi anatutawala.
 
Ndani ya miezi mitata tanzania imepokea maraisi watatu wa dola kubwa duniani hii ni ishara nzuri katika kupata wawekezeji wa kutosha na hatimaye tatizo la ajira kupungua.
 
Chagonja hapo hatii pua ha ha ha ha ha.

Mkuu wangu aibu hii acha tu, Chagonja yeye hapo hawezi kusogea hana hadhi hata kidogo, maana wapumbavu wengi sana sijawaona hapo
 
View attachment 100360View attachment 100362
Jiulize hawa waliojipanga kumpokea Obama wamelipwa kiasi gani. Na je yale mabango ya barabarani, picha za Obama barabara za Ali H Mwinyi, Sam Nujoma nk pamoja na bendera za Tz na US barabarani, we unadhani hiyo branding yote imegharimu kiasi gani?

.....Mungu atusaidie wale jamaa wanaopanga bajeti ya safari za rais wasihusike kwenye hili,maana watautumia huu mwanya mpaka ushangae....
 
Karibu Obama ila naomba ukiondoka uondoke na Mwigulu, Nape, Kinana, Wassira, Lukuvi na Pinda.
Kwa maelekezo zaidi tafadhali unijulishe ukiwa unashuka nao D.C.

Hawa hawafai hata kwenda huko, wakaishie nyikani huko!
 
Urafiki wa muda mrefu uliopo kati ya tanzania na marekani, fursa za uwekezaji na kukua kwa demokrasia na utawala bora ni sababu kubwa zilizomfanya hussein obama kuja tanzania hii ni sifa kubwa kwa mh raisi kikwete.
Acha kuwadanganya watanzania
View attachment 100364
Huu ni utawala bora!?
 
Back
Top Bottom