Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

20137191752216734_20.jpg


Masaa manne yaliyopita.

Jamani Shadow hizi nguo mbona walivaa siku wanatoka USA kwenda huko kwa wasenegal

msiniponde mawe mie nafatilia kwa karibu upande wa mavazi..:becky:
 
Last edited by a moderator:
for what!!!!!!!!!

Anaheshimu haki za binadamu,mwanadiplomasia mzuri, anamejitahidi kwa asilimia kubwa kutekeleza principles of demokrasia na ndio maana ktk wakati wake wamekuja maraisi wawili Usa na wakaacha kwenda jirani kwa wenzetu kwa 7bu hakuna kuheshimiwa kwa hakika za binadamu na uhuru wa vyombo vya habari.
 
....JF Leo Imefeli?? Yaani hakuna Member wa JF aliyeko huko Airport anayeweza kuweka Picha hapa na sisi tulioko huku Masokorokwinyo tukaona Kinachoendelea huko Mujini Jamani???
 
Bobaee boba bobaee boba ndio habari ya uwanjani hapa utadhani kuna harusi bwana.
 
There are currently 2394 users browsing this thread. (247 members and 2147 guests)
 
Anaheshimu haki za binadamu,mwanadiplomasia mzuri, anamejitahidi kwa asilimia kubwa kutekeleza principles of demokrasia na ndio maana ktk wakati wake wamekuja maraisi wawili Usa na wakaacha kwenda jirani kwa wenzetu kwa 7bu hakuna kuheshimiwa kwa hakika za binadamu na uhuru wa vyombo vya habari.

may be someday not today i will come to agree what ur saying!!!!!!!
 
tazara.jpeg


Hali imeanza kurejea kama kawaida maeneo ya Tazara
 
Back
Top Bottom