Uongo wa Mwanamke wa Daraja la Sarenda.


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
Uvumi wa mwanamke aliyeota manyoya na kisha kupotea umeleta athari nyingi sana.
miongoni mwa athari hizo ni kwamba wale watoaji sadaka kwa ombaomba wa maeneo ya daraja hilo na ombaomba wengine waliozagaa kwenye mitaa mingi ya jiji hili wamekuwa wazito kutoa hizo sadaka na kupelekea kipato cha maomba omba kupungua.
Mwanangu anayesoma Olympio amekuwa akiweweseka usiku kwa kuongea maneno yasiyoeleweka. Ukimwamsha na kumuuliza alikuwa anaota nini, anakwambia kuwa ameota konda kamteremsha Sarenda darajani halafu kakutana na mtu mwenye manyoya ya paka kampeleka kuzimuni.
Mwanangu amekuwa akikosa raha na amekuwa mwingi wa mawazo, kula yake imekuwa ya taabu na hana raha kabisa.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
Uvumi wa mwanamke aliyeota manyoya na kisha kupotea umeleta athari nyingi sana.
miongoni mwa athari hizo ni kwamba wale watoaji sadaka kwa ombaomba wa maeneo ya daraja hilo na ombaomba wengine waliozagaa kwenye mitaa mingi ya jiji hili wamekuwa wazito kutoa hizo sadaka na kupelekea kipato cha maomba omba kupungua.
Mwanangu anayesoma Olympio amekuwa akiweweseka usiku kwa kuongea maneno yasiyoeleweka. Ukimwamsha na kumuuliza alikuwa anaota nini, anakwambia kuwa ameota konda kamteremsha Sarenda darajani halafu kakutana na mtu mwenye manyoya ya paka kampeleka kuzimuni.
Mwanangu amekuwa akikosa raha na amekuwa mwingi wa mawazo, kula yake imekuwa ya taabu na hana raha kabisa.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,880
Likes
32,623
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,880 32,623 280
pole sana mkuu. lazima hii stori kapigiwa na wenzake shule huko. u have to tell him that its a liar.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,519
Likes
209
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,519 209 160
Hivi ombaomba haezi kusaidiwa kwa utaratibu mwingine mpaka wakae majiani?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,880
Likes
32,623
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,880 32,623 280
hivi wale ombaomba
1.ni mataahira?
2.hawana wazazi?
3.kwa nini wasipelekwe kwenye vituo vya kulelea watoto?
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
pole sana mkuu. lazima hii stori kapigiwa na wenzake shule huko. u have to tell him that its a liar.
Amekuwa psychologically affected.
mimi na mama yake tumekaa chini na kumueleza sana kuwa huo ni uvumi na uongo,
tumeongea nae kwa upendo huku tukiwa tumempeleka sehemu nzuri iliyotulia.
bado swala hilo linamtatiza sana, ndio maana mara kwa mara amekuwa akipiga kelele usiku.
jumatatu nataka nimpeleke Muhimbili.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,880
Likes
32,623
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,880 32,623 280
Amekuwa psychologically affected.
mimi na mama yake tumekaa chini na kumueleza sana kuwa huo ni uvumi na uongo,
tumeongea nae kwa upendo huku tukiwa tumempeleka sehemu nzuri iliyotulia.
bado swala hilo linamtatiza sana, ndio maana mara kwa mara amekuwa akipiga kelele usiku.
jumatatu nataka nimpeleke Muhimbili.
Muhimbili kufanya nini tena kaka?
hii ni hali ya kawaida na huwa inawatokea watoto mara kwa mara. hope wenye watoto wadogo wanaweza kukushuhudia hapa.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,369
Likes
1,292
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,369 1,292 280
funika kwa damu ya yesu, yote hayatakupata
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
hivi wale ombaomba
1.ni mataahira?
2.hawana wazazi?
3.kwa nini wasipelekwe kwenye vituo vya kulelea watoto?
Ukweli wale Omba omba huwa waanikwaza sana. huwa kila siku najiuliza inawa kweli hawana hata ndugu wa mbali ambao ana uwezo kidogo kuwasaidia? sisi wengine mbona tuna ndugu huko vijijini mbao wengine ni wazee sana na wengine hawajiwezi, tunajitahidi kuwasaidia? ukweli wanakera sana. Natamani sana siku niamke nisione hata ombaomba mmoja
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Amekuwa psychologically affected.
mimi na mama yake tumekaa chini na kumueleza sana kuwa huo ni uvumi na uongo,
tumeongea nae kwa upendo huku tukiwa tumempeleka sehemu nzuri iliyotulia.
bado swala hilo linamtatiza sana, ndio maana mara kwa mara amekuwa akipiga kelele usiku.
jumatatu nataka nimpeleke Muhimbili.
Pole sana kwa huyo mtoto. huna haja ya kumpeleka muhimbili mapema hivi. kama mmejitahidi kuongea naye sana na still anaweweseka jaribu kumtafuta rafiki yake, mtoto mwenzake, na uongee naye amwambie kuwa sio kweli. sometimes watoto wanaaminiana sana ndo maana huwa wanaigana kwa mambo mengi mazuri au mabaya.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Hivi ombaomba haezi kusaidiwa kwa utaratibu mwingine mpaka wakae majiani?
Nami huwa najuuliza swali hilo na lingine je ukisaidia omba omba barabarani ndo utapata dhawabu kwa mwenyenzi mungu?
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Ukweli wale Omba omba huwa waanikwaza sana. huwa kila siku najiuliza inawa kweli hawana hata ndugu wa mbali ambao ana uwezo kidogo kuwasaidia? sisi wengine mbona tuna ndugu huko vijijini mbao wengine ni wazee sana na wengine hawajiwezi, tunajitahidi kuwasaidia? ukweli wanakera sana. Natamani sana siku niamke nisione hata ombaomba mmoja
ili ukute hawapo lbd Mh Kandoro arudi Dar lkn kwa huyu mwanasiasa hamna kitu,porojo utekelezaji ziro
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Hizo zote kama serikali ni ombaomba kwanini watu wake wasiwe ombaomba?? hapa ndio kuna tatizo kubwa sana maana kuna kila sababu ya kuona jinsi ya kufanya kusaidia maeneo yao wanakotoka huko na kuboresha maisha yao
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
Amekuwa psychologically affected.
mimi na mama yake tumekaa chini na kumueleza sana kuwa huo ni uvumi na uongo,
tumeongea nae kwa upendo huku tukiwa tumempeleka sehemu nzuri iliyotulia.
bado swala hilo linamtatiza sana, ndio maana mara kwa mara amekuwa akipiga kelele usiku.
jumatatu nataka nimpeleke Muhimbili.
Mwanao ana maruhani nakushauri mpeleke kwa Kakobe akaombewe na kuwa tiba yake,bwana awe naye.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
Pole sana kwa huyo mtoto. huna haja ya kumpeleka muhimbili mapema hivi. kama mmejitahidi kuongea naye sana na still anaweweseka jaribu kumtafuta rafiki yake, mtoto mwenzake, na uongee naye amwambie kuwa sio kweli. sometimes watoto wanaaminiana sana ndo maana huwa wanaigana kwa mambo mengi mazuri au mabaya.
Ndugu,
asante sana kwa ushauri wako, nitaufanyia kazi.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Jaribu kulala nae kitandani. au may be anaogopa kulala peke yake chumbani au kitandani. Ikiwa hali itaendelea kwa wiki ingine may be kakumbwa na Jini. ila b4 hujawaona wataalam Tiba Asilia kwanza mpeleke Muhimbili wakamcheck maeneo muhimu.
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
259
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 259 160
Uvumi wa mwanamke aliyeota manyoya na kisha kupotea umeleta athari nyingi sana. Miongoni mwa athari hizo ni kwamba wale watoaji sadaka kwa ombaomba wa maeneo ya daraja hilo na ombaomba wengine waliozagaa kwenye mitaa mingi ya jiji hili wamekuwa wazito kutoa hizo sadaka na kupelekea kipato cha maomba omba kupungua.
Kila wakipata fedha nyingi ndio huzidi kuongezeka. Ukweli ni kwamba asilimia kubwa wanaweza kufanya kazi lakini njia rahisi ni ya kuomba. Mfano, yule albino anaeomba pale kwenye junction ya Kinondoni kwa kweli ni mzima kiafya na anaweza kufanya kazi kama albino wenzake.
 
N

Ngala

Senior Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
160
Likes
5
Points
0
N

Ngala

Senior Member
Joined Sep 30, 2009
160 5 0
Mkuu hujawahi sikia simba? Sio simba wa msimbazi ni simba kidawa mtu aliyeibukia kwenye kichuguu au chatu mtu wa buguruni.mtoe hofu mtoto aondoe wasiwasi japo naona nawe ushaingia mkenge una wewesekea muhimbili.matatizo yako ukiyazidisha please kamwone haraka sheee yaaya ukupandishie jini roho ipae kabsa
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
32
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 32 0
Uvumi wa mwanamke aliyeota manyoya na kisha kupotea umeleta athari nyingi sana.
miongoni mwa athari hizo ni kwamba wale watoaji sadaka kwa ombaomba wa maeneo ya daraja hilo na ombaomba wengine waliozagaa kwenye mitaa mingi ya jiji hili wamekuwa wazito kutoa hizo sadaka na kupelekea kipato cha maomba omba kupungua.
Mwanangu anayesoma Olympio amekuwa akiweweseka usiku kwa kuongea maneno yasiyoeleweka. Ukimwamsha na kumuuliza alikuwa anaota nini, anakwambia kuwa ameota konda kamteremsha Sarenda darajani halafu kakutana na mtu mwenye manyoya ya paka kampeleka kuzimuni.
Mwanangu amekuwa akikosa raha na amekuwa mwingi wa mawazo, kula yake imekuwa ya taabu na hana raha kabisa.
ha ha ha!nimecheka sana hapo nilipo bold.
 

Forum statistics

Threads 1,249,743
Members 481,045
Posts 29,709,619