Uongo unanitesa, je nifanyeje niepuke aibu hii?

Uongo unanitesa, je nifanyeje niepuke aibu hii?

Aiseee nina rafiki yangu ni muongo balaa hata akisema anaenda choon hua simuamini.... Uongo unakera sana, unashusha heshima yako, huaminiki mbele ya jamii, unadharaulika, naona umeshaanza kuona watu wanakufanyia hayo ndio unajuta. pole sana anza sasa kusema ukweli kila ukitaka kusema uongo ilaani hiyo roho chafu.
 
😀😀😀 kachukue kadi CCM, uta "fit in" bila shida yoyote.
 
Usione aibu kusema ukweli, hiyo ndio dawa
 
Nimekuwa muongo sana tangu nikiwa mvulana. Sasa nimekuwa baba mtu mzima ila bado nadanganya hata vitu visivyo na maana najikuta nimedanganya.

Nifanyeje ili niishinde kadhia hii maaana nina aibika na kuumbuka na kudanganya huku najikuta tu tayari nimesha danganya.
Anza kusema ukweli utapona
 
Namjua mtu wa hivi, ni kama kuna waya zimekatika kwenye ubongo 🥴 hawezi tu kutoa jibu la ukweli
 
Nimekuwa muongo sana tangu nikiwa mvulana. Sasa nimekuwa baba mtu mzima ila bado nadanganya hata vitu visivyo na maana najikuta nimedanganya.

Nifanyeje ili niishinde kadhia hii maaana nina aibika na kuumbuka na kudanganya huku najikuta tu tayari nimesha danganya.
Hicho unachotwambia kina ukweli?!
 
Back
Top Bottom