Unyama wa wasouth Afrika

Unyama wa wasouth Afrika

Na ukishakuwa na mwanamke wa kizulu sahau kuhusu kumuacha ving'ang'anizi sana ukirud bongo atakomaa na anaweza kukufata hawana dogo wale

Halafu sio wachoyo kabisa ila kwa wivu wanastahili tuzo. Mwanamke wa kizulu anaweza kugawa hata mpaka kwa ndugu zako na asione soo ila akikukuta wewe japo na msg tu ya mapenzi kitanuka mbaya
 
Hii ni hoja nyepesi na ya kipuuzi kabisa kuangalia kila tukio kwa mlengo wa kiimani, wanaoumizwa kule ni wageni bila kujali imani zao
Huu ni ukengeufu wa kimaono unapotanguliza imani yako kwenye lolote lile....!!! Badilika albuluushiy, wewe pamoja na wote wenye mtazamo kama wako

Nakubaliana nawe mkuu...si kila jambo inabidi tuchangie kwa mihemko na u-myopia!
 
Last edited by a moderator:
Serikali yetu iweke mazingira mazuri ili watu wake wapende kuishi hapa nchini, ikiwa ni pamoja na kutengeneza fulsa za ajira, lakini sio kinachofanywa na serikali ya CCM hivi sasa, wanajineemesha wao tu. I HATE CCM.
 
South Africa another Somali in the making
 
Serikali yetu iweke mazingira mazuri ili watu wake wapende kuishi hapa nchini, ikiwa ni pamoja na kutengeneza fulsa za ajira, lakini sio kinachofanywa na serikali ya CCM hivi sasa, wanajineemesha wao tu. I HATE CCM.

Kuna nchi chache sana zenye fursa kama Tanzania, tatizo tunalalamika wenzetu kufukuza watu walioshika fursa zao wakati sisi wageni na Wahindi wameshika fursa zetu
 
Unaenda mbali broh... Potezea udini

Yani dunia ingekuwa mahali pazuri kweli kama hizi ishu za udini, na kujiona bora au kudhani kuna uonevu fulani kwa imani Fulani visingekuwepo
Ni vema tukaishi maisha ya kawaida bila kudhani kuwa mimi ni bora kuliko mwingine na kinyume chake, tunauana na kupigana kwasababu ya kitu hata kisichoonekana DINI huu ni ujuha wa kiwango chake
 
shukrani ya punda mateke!! hawa wasauzi si naskia wamesaidiwa sana na waafrika wenzao hususan watanzania kwenye harakati zao wakati huo apartheid imepamba moto?!
 
Haya yanawapata wahamiaji weusi pekee,vipi wahamiaji wazungu?..pia wanawafanyia haya?..
 
matukio haya wangefanya waislam ingeitwa ugaidi lakini sababu wafanyaji ni makafiri yaitwa uhalifu na violating of right to live

mknd wako! Mbona udini umekujaa hivyo? Gaidi mkubwa!
 
Ila ndio unafiq uliojaa humu ndani ayo mambo yangefanyika sehemu ambazo kuna waislam wengi kungekua na kelele sana humu lakini kwa sababu ni wazee wa divai watu wanajifanya hawaoni huu ukatili. Ifike mda tuache unafiq.

bila shaka wewe utakuwa mmoja wa wale magaidi waliokamatwa na milipuko kule kilombero, sio bure! mbona roho ya kigaidi imekujaa hivyo? janjaweed mkubwa!
 
Hatuna tatizo dhidi ya dhana juu ya ugaidi tunachozungumzia ni weledi wa wana jf. Haya matukio yakitokea hata hapa tz ikawa aliefanya ni muislam au maeneo ya wsislam wengi haya mambo ndio hutokea na watu bila kufikiri nje ya box wanaanza kuushambulia uislam ilo liko wazi.

naona mnachokoza hii mada na kutaka kuigeuza iwe ya kidini. sasa niambie: je, wale magaidi wa kiislamu waliokamatwa na milipuko msikitini huko morogoro unawazungumziaje?
 
...kaburu ni kaburu tu hata akiwa mweusi. Msouth Africa hata akiwa mweupe ni msouth tu. Wanaopigwa ni wageni, haswa wale wasiokua na ulinzi ( soft target). Kwa kiwango kikubwa ni pengo la kipato linaleta yote haya. Tujifunze, hizi rasilimali zetu zinazogawanywa kwa wageni kama ubwabwa wa msibani wajukuu zetu watakuja kupata hasira kama hizi. Tusibaguane kwa haya matukio tujifunze haswa mwaka huu wa maamuzi magumu na ya busara.
 
Wazulu ni shida jamani tuliowahi kuishi nao tunawajua vema, kwanza ni wakorofi halafu mshahara wao wanachukua kwa wiki, hawataki mambo ya mwisho wa mwezi, ikifika ijumaa mchana huwezi kumwambia mzulu aendelee kufanya kazi akuelewe, anachotaka ni mshahara wake wa wiki, akishachukua tu ni starehe mpaka Jumapili jioni, yani hutumia mpaka kubakiwa na nauli tu ya jumatatu
Hivyo wageni huwa wana nafasi kubwa sana ya kuajiriwa kwenye ofisi na biashara za wahindi, makaburu wachina nk kwakuwa kwanza ni watiifu pili wanajituma tatu wapo tayari kufanya kazi mpaka jumamosi
Ni jambo la kawaida kwa Afrika kusini mkienda kuomba kazi na wazawa, wewe ukapata wao wakanyimwa
Halafu kule ukipata pesa wala usijionyeshe ishi maisha yao kwenye vibanda, ukibadili lifestyle tu ukahamia kwenye nyumba nzuri umekwisha
 
Back
Top Bottom