Unyama wa wasouth Afrika

Unyama wa wasouth Afrika

shukrani ya punda mateke!! hawa wasauzi si naskia wamesaidiwa sana na waafrika wenzao hususan watanzania kwenye harakati zao wakati huo apartheid imepamba moto?!

Mimi sihitaji kuambiwa nimewaona kwa macho yangu wengi walikuwa wakiishi maeneo ya mwenge na savei pia wengi wamesoma UDSM si kuwa mdogo kivile tena kama wazimbabwe wengi baada ya uhuru waliporudi kwao walipata nafasi nzuri tu za uongozi. Hawa wa south ndio usiseme hata punda zilizopo kwao asili yake ni Singida ndio mchango wao. Leo hii wamesahau yote wanawafanyia hivyo ndugu zetu inauma sana.
 
matukio haya wangefanya waislam ingeitwa ugaidi lakini sababu wafanyaji ni makafiri yaitwa uhalifu na violating of right to live

tulia wewe. Mbona unataka kuleta hoja isiyokuwa na mashiko. Midini yenyewe hii tumeletewa, kwanini tuitane makafiri??? Uko sawa kweli upstairs?
 
matukio haya wangefanya waislam ingeitwa ugaidi lakini sababu wafanyaji ni makafiri yaitwa uhalifu na violating of right to live

Udini utakugharimu wewe!!shtuka dini tumeletewa...!jenga hoja so kutafuta huruma kwenye Hamna..
 
Nilifahamu Wazulu ni makatili lakini sikujua ni wanyama kiasi hiki.


Ninachosikitika, ni pale inapoonekana hata serikali yao haijalipa uzito sahihi suala hili. Kuua wageni si kukuza uchumi. Wakiisha wageni, watafuatia wale wenye navyo na mwisho wake ni vita vya wenyewe kwa wenyewe ambavyo kwa vyoyte vile athari zake haziwezi kuacha Africa ikiwa kawaida.




Tabby mi nimekaa kule sijawahi kuona watu wenye rohombaya na wapenda ngono kama wazulu
 
matukio haya wangefanya waislam ingeitwa ugaidi lakini sababu wafanyaji ni makafiri yaitwa uhalifu na violating of right to live


Guilty consious inakusumbua..matukio mabaya yanafanywa kila sehemu..tafsiri ya ugaidi inafuatana na kwa nini umefanya...kama muislamu akimuua mtu kwa kuwa kamfumania, kwa mfano, hawezi kuitwa gaidi..na nyie ndo makafiri wakubwa kupita maagizo kwa sababu ya kuwaita wenzenu makafiri...hicho kitu ulichotumia kupostia hii pumba kimetengenezewa uarabuni????

Kama unatumia kifaa kilichotengenezwa na ------ basi we ni ------ pia
 
Guilty consious inakusumbua..matukio mabaya yanafanywa kila sehemu..tafsiri ya ugaidi inafuatana na kwa nini umefanya...kama muislamu akimuua mtu kwa kuwa kamfumania, kwa mfano, hawezi kuitwa gaidi..na nyie ndo makafiri wakubwa kupita maagizo kwa sababu ya kuwaita wenzenu makafiri...hicho kitu ulichotumia kupostia hii pumba kimetengenezewa uarabuni????

Kama unatumia kifaa kilichotengenezwa na ------ basi we ni ------ pia

Na wewe moderator uliyeweka dash kwenye neno ------ kwenye post yangu kama ni walewale sema..mbona kwenye hiyo post ya huyo mtu hukubadili hilo neno kwa dash dash?
 
Mimi sihitaji kuambiwa nimewaona kwa macho yangu wengi walikuwa wakiishi maeneo ya mwenge na savei pia wengi wamesoma UDSM si kuwa mdogo kivile tena kama wazimbabwe wengi baada ya uhuru waliporudi kwao walipata nafasi nzuri tu za uongozi. Hawa wa south ndio usiseme hata punda zilizopo kwao asili yake ni Singida ndio mchango wao. Leo hii wamesahau yote wanawafanyia hivyo ndugu zetu inauma sana.

Kazi ndugu
 
Kaburu alitumia mbinu kutest siku moja wakigeukwa wao na wako wachache itakuaje. Chuki ilipandwa taratibu dhidi ya wageni kwa kisingizio cha ajira.
Kwa kuaminishwa wageni wakitoka watapata fursa nyingi kumbe unyama wanaufanya kwa ndugu zao waafrika huku teknolojia yote ikitawala na kaburu. Kwa muda huu hawatagundua kuhusu unyama wote wanaoutenda mpaka miaka ya mbeleni.
 
Jamani naomba nijuzwe tafsir ya neno gaidi na asili ya neno hili
 
Tuliwapa kipande cha ardhi kule mazimbu baba Mandela na Nyerere wangekuwapo
 
Jana nimeona jamaa kapigwa ngumi kuanguka likafuatiwa jiwe la tumbo japo simfahamu nilidondosha machozi. hawa watu ni katili sijui kwa nini tuliwasaidia. Nimewachukia sana
 
Tuliwapa kipande cha ardhi kule mazimbu baba Mandela na Nyerere wangekuwapo

Jana nimeona jamaa kapigwa ngumi kuanguka likafuatiwa jiwe la tumbo japo simfahamu nilidondosha machozi. hawa watu ni katili sijui kwa nini tuliwasaidia. Nimewachukia sana

Kumbe chanzo kilikuwa mfalme wao alipotangaza kuwa wageni wote wafungashe virago waondoke, na kwenye taarifa ya habari ya BBC na DEUCHE WELL kanukuliwa akisema kuwa tangazo lake lile lilinukuliwa vibaya
 
Dah,sina cha kusema kwa sasa wacheni roho yangu ipoe kwani naweza kuja kuongea hata maneno makali.
 

7a02194eed0cdc0b1bccf39bd337629f
 
Back
Top Bottom