United State of America to Become Failed State ?

United State of America to Become Failed State ?

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Posts
4,373
Reaction score
6,086
Ndugu zangu ninavyoona mimi very soon United States ofAmerica itakuwa failed state na majimbo yote ya USA kutawanyika kama ilivyotawanyika majimbo ya USSR kwa sababu zifuatavyo:
1. Kushindwa kupata mrithi wa Rais Barrack Obamo. Wagombea wote wa urais wa Marekani Donald Trumph Na Hilary Clinton hawa wote hawakidhi kiwango cha Rais anayetakiwa Marekani na kuna dalili katika uchaguzi huu kuna uchakachuaji wa matokeo kufanyika.
2. Kuongezeka kwa masuala ya ubaguzi kwa kiasi kikubwa haswa kwa kufanyika kwa mauaji ya watu wenye asili ya watu weusi.
3. Kuhusika na kupanga njama za ugaidi wa 9/11 uliotokea miaka kumi na tano zilizopita, baada ya watafiti na wataalam kuchunguza kwa makini waliona ugaidi huo haukufanywa na vijana kumi na tisa wa kiarabu bali It was inside job ilitekelezwa na majasusi wa kimarekani kwa idhini ya Serikali yao ili kuipa sababu ya Marekani kuvamia Afghanistan Iraq Libya Syria. Kwa kumalizia ni kwamba nguvu ya kiuchumi ya Marekani imekufa. Kilichobaki ni kuprint Dola very soon hiyo Dola ya kimarekani haitaweza kutumika tena.
 
Mtaniona mimi ni mwendawazimu but that is reality. Tatizo lenu mna lack of knowledge katika masuala ya dunia hii . Kuna taifa kubwa kama ilivyokuwa USSR leo hii iko wapi. I think majority ya nyie mlitoa maoni yenu you are from secondary ya Kata.
 
Mtaniona mimi ni mwendawazimu but that is reality. Tatizo lenu mna lack of knowledge katika masuala ya dunia hii . Kuna taifa kubwa kama ilivyokuwa USSR leo hii iko wapi. I think majority ya nyie mlitoa maoni yenu you are from secondary ya Kata.
Unaujua mkataba wa muungano wa Yale majimbo ya America ya Kasikazini?
Sikatai maono yako ila ungeanza kwanza kuujadili mkataba uliowaunganisha then ndiyo uje na nadharia zako.
 
Mtaniona mimi ni mwendawazimu but that is reality. Tatizo lenu mna lack of knowledge katika masuala ya dunia hii . Kuna taifa kubwa kama ilivyokuwa USSR leo hii iko wapi. I think majority ya nyie mlitoa maoni yenu you are from secondary ya Kata.
Ninyi wa secondary ya tarafa ndo huwa mnaandika ujinga hivi?
 
Mtaniona mimi ni mwendawazimu but that is reality. Tatizo lenu mna lack of knowledge katika masuala ya dunia hii . Kuna taifa kubwa kama ilivyokuwa USSR leo hii iko wapi. I think majority ya nyie mlitoa maoni yenu you are from secondary ya Kata.
mkuu mbn unapanic watu kutoa mawazo tofauti na mtazamo wako?
 
Mtaniona mimi ni mwendawazimu but that is reality. Tatizo lenu mna lack of knowledge katika masuala ya dunia hii . Kuna taifa kubwa kama ilivyokuwa USSR leo hii iko wapi. I think majority ya nyie mlitoa maoni yenu you are from secondary ya Kata.
Mkuu wa secondary ya kata ndo hawana hekima au????
 
mtoa mada katoa hoja,,,watu mjibu kwa ustaarabu na kwa hoja,,,sio kutuchezea kibao kata na baikoko,,,tuache uswahili,,,,mimi naweza kuamini kabisa Sept 11 ilitengenezwa,,siwaamini kabisa hawa watu,,hata ukiona hizi vita hasa ya Iraq ,,licha ya UN reslolution watu walienda kupigana,,,,ila dhambi mbaya imerud inawatafuna sasa
 
Ndugu zangu ninavyoona mimi very soon United State of America itakuwa failed state na majimbo yote ya USA kutawanyika kama ilivyotawanyika majimbo ya USSR kwa sababu zifuatavyo:
1. Kushindwa kupata mrithi wa Rais Barrack Obamo. Wagombea wote wa urais wa Marekani Donald Trumph Na Hilary Clinton hawa wote hawakidhi kiwango cha Rais anayetakiwa Marekani na kuna dalili katika uchaguzi huu kuna uchakachuaji wa matokeo kufanyika.
2. Kuongezeka kwa masuala ya ubaguzi kwa kiasi kikubwa haswa kwa kufanyika kwa mauaji ya watu wenye asili ya watu weusi.
3. Kuhusika na kupanga njama za ugaidi wa 9/11 uliotokea miaka kumi na tano zilizopita, baada ya watafiti na wataalam kuchunguza kwa makini waliona ugaidi huo haukufanywa na vijana kumi na tisa wa kiarabu bali It was inside job ilitekelezwa na majasusi wa kimarekani kwa idhini ya Serikali yao ili kuipa sababu ya Marekani kuvamia Afghanistan Iraq Libya Syria. Kwa kumalizia ni kwamba nguvu ya kiuchumi ya Marekani imekufa. Kilichobaki ni kuprint Dola very soon hiyo Dola ya kimarekani haitaweza kutumika tena.
Naona hata kuandika hujui ww ambaye hujasoma serikali ya kata

Sio OBAMO ni OBAMA
 
Ndugu zangu ninavyoona mimi very soon United State of America itakuwa failed state na majimbo yote ya USA kutawanyika kama ilivyotawanyika majimbo ya USSR kwa sababu zifuatavyo:
1. Kushindwa kupata mrithi wa Rais Barrack Obamo. Wagombea wote wa urais wa Marekani Donald Trumph Na Hilary Clinton hawa wote hawakidhi kiwango cha Rais anayetakiwa Marekani na kuna dalili katika uchaguzi huu kuna uchakachuaji wa matokeo kufanyika.
2. Kuongezeka kwa masuala ya ubaguzi kwa kiasi kikubwa haswa kwa kufanyika kwa mauaji ya watu wenye asili ya watu weusi.
3. Kuhusika na kupanga njama za ugaidi wa 9/11 uliotokea miaka kumi na tano zilizopita, baada ya watafiti na wataalam kuchunguza kwa makini waliona ugaidi huo haukufanywa na vijana kumi na tisa wa kiarabu bali It was inside job ilitekelezwa na majasusi wa kimarekani kwa idhini ya Serikali yao ili kuipa sababu ya Marekani kuvamia Afghanistan Iraq Libya Syria. Kwa kumalizia ni kwamba nguvu ya kiuchumi ya Marekani imekufa. Kilichobaki ni kuprint Dola very soon hiyo Dola ya kimarekani haitaweza kutumika tena.
It might be true. You never know on earth. Ila Russia amewakalia pabaya sana. Marekani kazoe mteremko.......LOL
 
Watu muweke akiba ya maneno diyo kumshambulia mtoa mada tu na ikitokea kweli wakavurugana wakatengana ni nyie hao hao mtaanza kumsifu
 
Ndugu yangu, kwa kifupi usitarajie hilo kutokea leo wala kesho,,just keep on your mind that,,,that beast bado ana 50+ on game...kama jujaona nyakati america ndio kwanza inachanua ndugu yangu
 
Unaujua mkataba wa muungano wa Yale majimbo ya America ya Kasikazini?
Sikatai maono yako ila ungeanza kwanza kuujadili mkataba uliowaunganisha then ndiyo uje na nadharia zako.

Chochote kinaweza kutokea hapa duniani mkuu.
Mataifa yanazaliwa, yanakuwa makubwa na mwisho wake yanapotea kabisa.
Alichokisema ndugu Bowie kipo lakini ni sababu chochoze tu/Sababu za ghafla (Immediate causes)
Mwaka 1976 kuna mwanasayansi wa siasa na historia kutoka Ufaransa anaitwa Emmanuel Todd alisema taifa la Urusi au U.S.S.R lingesambaratika ndani ya miaka 20 ijayo kutokana na sababu kama vifo vingi vya utotoni (High Mortality Rate), Rushwa ndani ya chama cha kikomunisti (CPSU), mgogoro baina ya Uchina na Urusi (Sino-Soviet Split) na sababu nyingi sana za msingi.

Alikuwa na miaka kama 27 kipindi hicho,
Na ikumbukwe miaka ya 60's na 70's Urusi alikuwa anaongoza kwa kuwa na nguvu kubwa kijeshi,
hasahasa alivyomfanya Marekani huko vietnam.
Alikuwa na Teknolojia kubwa sana ya anga, wao ndiyo walikuwa wakwanza kurusha Satelaiti ya kwanza na kupeleka mtu nje ya dunia.
Biashara yao ya mafuta na silaha imekaa vizuri sana na hadi wataalamu wakasema ndani ya miaka 30 tu wakimaanisha mwaka 1990-1995 Urusi itakuwa ndilo taifa pekee lenye uchumi mkubwa duniani na Marekani itasambaratika kwasababu mataifa ya Asia na Ulaya yatamfuata Mrusi.
Kwa kifupi uchumi wa China unavyokuwa kwa kasi kipindi hiki basi ndiyo U.S.S.R ya miaka ya 60 na 70.

Watu walimpinga Todd wakasema anaota ndoto za mchana, hata wasomi wa Ufaransa walikataa utabiri wake wa kisayansi wakisema hauna mashiko.
Lakini mwaka 1990 badala ya Urusi kuwa taifa kubwa kama walivyosema mwaka 1963 Urusi ikasambaratika vibaya na kwa aibu kubwa.
Bahati mbaya alichokisema huyu bwana Emmanuel Todd miaka ya 1976 kilitokea kwa zaidi ya asilimia 90%

Mwaka 2003 wakati Marekani imetoka kuvamia Kossovo, Afghanistan na yuko Irag.
Emmanuel Todd aliandika kitabu kingine k
inaitwa AFTER THE EMPIRE: THE BREAKDOWN OF AMERICAN ORDER. Humo ndani aliandika kwamba Marekani itaanguka vibaya na dunia nzima haitaamini. Alitabiri kutokea kwa deni kubwa la Marekani ambalo baada ya mtikisiko wa uchumi wa mwaka 2008 alilitengeneza baada ya kukopa sana hela kwa Uchina na Japan.
Akaseme kuanguka kwa maadili ya Kimarekani yaliyoifanya Marekani liwe taifa kubwa duniani; akasema Marekani imeruhusu nchi yake iongozwe na wawekezaji wa wakubwa wa Marekani hapo hapo na Ulaya. (Good Will of Investors) akasema wawekezaji wanaweza kuiacha Marekani peke yake na kweli hili linatoke sasa labda uwe kipofu.

Ford Motors wanataka kwenda Mexico,
Boeing wanatengeneza kinu chao huko Uchina,
CF Fertilizer Industries inahamia kabisa Uingereza,
Coca-Cola Enterprise nalo linahamia Uingereza.

Au yasipohama yanaungana na makampuni mengine kama BAYER na MONSANTO,
Kibaya zaidi hapa inabidi wachague makazi mapya maana Sheria ya Makampuni (Corpoate Law) itataka kampuni isajiliwe upya.
Kifupi tu tokea mwaka 1983 hadi mwaka 2014 zaidi ya kampuni 47 zimehama Marekani; hichi ziyo kitu kidogo wala cha kupuuzwa. Ukisoma gazeti la THE ECONOMIST la tarehe 16 Agosti mwaka 2015 wamezungumzia hili jambo kwa kifupi. Nakuwekea link hapo chini usome na uchambue mwenyewe.

Kingine kinachonishangaza cha Todd ni kinachotokea sasa.
Alisema Urusi na mataifa ya mashariki ya kati yatashikamana sana (unaona kinachoendelea Syria, Iran na Uturuki),
Urusi na bara la Ulaya watakuwa washirika wakubwa wa kibiashara wa Urusi, (Urusi leo ni soko kubwa la Jumuiya ya kibiashara ya Ulaya na hata vikwazo vyao vimeathiri baadhi ya nchi za Ulaya)
Yeye anaamini kwamba Marekani ilikuwa ya maana kwasababu dunia hasa mataifa ya Magharibi yaliwaogopa sana Warusi na Ukomunisti, sasa ili kupata ulinzi walienda kwa Marekani.
Leo Wasovieti na ukomunisti vimekufa na havirudi tena Marekani ni lazima angebadilisha mkakati wake.

Hiki kitabu mimi nimekisoma chuo japo Wazungu wengi hawakipendi kabisa na wanakikosoa sana,
Nakumbuka profesa moja alisema "GOD IS REAL AND HE IS AN AMERICAN"
Utabiri wa mwanasayansi huyu mtu makini huwezi kupinga kwasababu amefanya tafiti za kisayansi zinazoonekana .
Hata Profesa Stephen Cohen mtaalamu namba moja wa masuala ya Siasa za Urusi na Historia ameonya juu ya utabiri haya mambo.

Link:After the Empire | Books | Columbia University Press
Link: The Economist explains: What’s driving American firms overseas | The Economist
Link:After the Empire
Link:Bayer and Monsanto to merge in mega-deal that could reshape world’s food supply
Link:s://www.theguardian.com/theobserver/2004/feb/08/society.politics


CC: Apollo , Dotworld , Bukyanagandi , Koba , maalimu shewedy , Barbarosa, kui , MSEZA MKULU , MOTOCHINI
 

Attachments

Ndugu zangu ninavyoona mimi very soon United State of America itakuwa failed state na majimbo yote ya USA kutawanyika kama ilivyotawanyika majimbo ya USSR kwa sababu zifuatavyo:
1. Kushindwa kupata mrithi wa Rais Barrack Obamo. Wagombea wote wa urais wa Marekani Donald Trumph Na Hilary Clinton hawa wote hawakidhi kiwango cha Rais anayetakiwa Marekani na kuna dalili katika uchaguzi huu kuna uchakachuaji wa matokeo kufanyika.
2. Kuongezeka kwa masuala ya ubaguzi kwa kiasi kikubwa haswa kwa kufanyika kwa mauaji ya watu wenye asili ya watu weusi.
3. Kuhusika na kupanga njama za ugaidi wa 9/11 uliotokea miaka kumi na tano zilizopita, baada ya watafiti na wataalam kuchunguza kwa makini waliona ugaidi huo haukufanywa na vijana kumi na tisa wa kiarabu bali It was inside job ilitekelezwa na majasusi wa kimarekani kwa idhini ya Serikali yao ili kuipa sababu ya Marekani kuvamia Afghanistan Iraq Libya Syria. Kwa kumalizia ni kwamba nguvu ya kiuchumi ya Marekani imekufa. Kilichobaki ni kuprint Dola very soon hiyo Dola ya kimarekani haitaweza kutumika tena.
You should read a story about 56 men who signed a document that lays a foundation for that nation.. The same principles in 1700 are still the same principles that put their national together. America is bigger than the president.
 
Watu muweke akiba ya maneno diyo kumshambulia mtoa mada tu na ikitokea kweli wakavurugana wakatengana ni nyie hao hao mtaanza kumsifu

wewe nae! na ikitokea wasivurugane na kutengana?
 
Chochote kinaweza kutokea hapa duniani mkuu.
Mataifa yanazaliwa, yanakuwa makubwa na mwisho wake yanapotea kabisa.
Alichokisema ndugu Bowie kipo lakini ni sababu chochoze tu/Sababu za ghafla (Immediate causes)
Mwaka 1976 kuna mwanasayansi wa siasa na historia kutoka Ufaransa anaitwa Emmanuel Todd alisema taifa la Urusi au U.S.S.R lingesambaratika ndani ya miaka 20 ijayo kutokana na sababu kama vifo vingi vya utotoni (High Mortality Rate), Rushwa ndani ya chama cha kikomunisti (CPSU), mgogoro baina ya Uchina na Urusi (Sino-Soviet Split) na sababu nyingi sana za msingi.

Alikuwa na miaka kama 27 kipindi hicho,
Na ikumbukwe miaka ya 60's na 70's Urusi alikuwa anaongoza kwa kuwa na nguvu kubwa kijeshi,
hasahasa alivyomfanya Marekani huko vietnam.
Alikuwa na Teknolojia kubwa sana ya anga, wao ndiyo walikuwa wakwanza kurusha Satelaiti ya kwanza na kupeleka mtu nje ya dunia.
Biashara yao ya mafuta na silaha imekaa vizuri sana na hadi wataalamu wakasema ndani ya miaka 30 tu wakimaanisha mwaka 1990-1995 Urusi itakuwa ndilo taifa pekee lenye uchumi mkubwa duniani na Marekani itasambaratika kwasababu mataifa ya Asia na Ulaya yatamfuata Mrusi.
Kwa kifupi uchumi wa China unavyokuwa kwa kasi kipindi hiki basi ndiyo U.S.S.R ya miaka ya 60 na 70.

Watu walimpinga Todd wakasema anaota ndoto za mchana, hata wasomi wa Ufaransa walikataa utabiri wake wa kisayansi wakisema hauna mashiko.
Lakini mwaka 1990 badala ya Urusi kuwa taifa kubwa kama walivyosema mwaka 1963 Urusi ikasambaratika vibaya na kwa aibu kubwa.
Bahati mbaya alichokisema huyu bwana Emmanuel Todd miaka ya 1976 kilitokea kwa zaidi ya asilimia 90%

Mwaka 2003 wakati Marekani imetoka kuvamia Kossovo, Afghanistan na yuko Irag.
Emmanuel Todd aliandika kitabu kingine k
inaitwa AFTER THE EMPIRE: THE BREAKDOWN OF AMERICAN ORDER. Humo ndani aliandika kwamba Marekani itaanguka vibaya na dunia nzima haitaamini. Alitabiri kutokea kwa deni kubwa la Marekani ambalo baada ya mtikisiko wa uchumi wa mwaka 2008 alilitengeneza baada ya kukopa sana hela kwa Uchina na Japan.
Akaseme kuanguka kwa maadili ya Kimarekani yaliyoifanya Marekani liwe taifa kubwa duniani; akasema Marekani imeruhusu nchi yake iongozwe na wawekezaji wa wakubwa wa Marekani hapo hapo na Ulaya. (Good Will of Investors) akasema wawekezaji wanaweza kuiacha Marekani peke yake na kweli hili linatoke sasa labda uwe kipofu.

Ford Motors wanataka kwenda Mexico,
Boeing wanatengeneza kinu chao huko Uchina,
CF Fertilizer Industries inahamia kabisa Uingereza,
Coca-Cola Enterprise nalo linahamia Uingereza.

Au yasipohama yanaungana na makampuni mengine kama BAYER na MONSANTO,
Kibaya zaidi hapa inabidi wachague makazi mapya maana Sheria ya Makampuni (Corpoate Law) itataka kampuni isajiliwe upya.
Kifupi tu tokea mwaka 1983 hadi mwaka 2014 zaidi ya kampuni 47 zimehama Marekani; hichi ziyo kitu kidogo wala cha kupuuzwa. Ukisoma gazeti la THE ECONOMIST la tarehe 16 Agosti mwaka 2015 wamezungumzia hili jambo kwa kifupi. Nakuwekea link hapo chini usome na uchambue mwenyewe.

Kingine kinachonishangaza cha Todd ni kinachotokea sasa.
Alisema Urusi na mataifa ya mashariki ya kati yatashikamana sana (unaona kinachoendelea Syria, Iran na Uturuki),
Urusi na bara la Ulaya watakuwa washirika wakubwa wa kibiashara wa Urusi, (Urusi leo ni soko kubwa la Jumuiya ya kibiashara ya Ulaya na hata vikwazo vyao vimeathiri baadhi ya nchi za Ulaya)
Yeye anaamini kwamba Marekani ilikuwa ya maana kwasababu dunia hasa mataifa ya Magharibi yaliwaogopa sana Warusi na Ukomunisti, sasa ili kupata ulinzi walienda kwa Marekani.
Leo Wasovieti na ukomunisti vimekufa na havirudi tena Marekani ni lazima angebadilisha mkakati wake.

Kitabu mimi nimekisoma chuo japo Wazungu wengi hawakipendi kabisa na wanakikosoa sana,
Nakumbuka profesa moja alisema "GOD IS REAL AND HE IS AN AMERICAN"
Utabiri wa mwanasayansi huyu mtu makini huwezi kupinga kwasababu amefanya tafiti za kisayansi zinazoonekana .
Hata Profesa Stephen Cohen mtaalamu namba moja wa masuala ya Siasa za Urusi na Historia ameonya juu ya utabiri haya mambo.

Link: http://www.economist.com/blogs/economist-explains/2015/08/economist-explains-9
Link:After the Empire
Link:Bayer and Monsanto to merge in mega-deal that could reshape world’s food supply



CC: Apollo , Dotworld , Bukyanagandi , Koba , maalimu shewedy , Barbarosa


Information kuntu sana hii bwana lumumba, watu wanabisha bisha tu utadhani hawajui ule msemo usemao chenye mwanzo kina mwisho.
 
Back
Top Bottom