Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa JF ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?

Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.

Miss Chagga
 
Kinadharia na kiukweli pia... mi natokaga na Jawilat
 
Last edited by a moderator:
hebu usinikumbushe machungu bana!! Passion Lady mwenyewe siku hizi haonekani!

nshamwachia mwenyewe bana, wacha wakamalizane huko huko mabwepande!

hahahahaa...... Uuuwiiii usiniambie mapenzi yamerest in peace uuuuhh!!!!!!
Chezea rutta wewe!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom