Watu8
Platinum Member
- Feb 19, 2010
- 77,211
- 111,195
hahaahaaa ngoja nitafute siku tufanye yetu...bado nawafatilia kule exclusive interview
Hewalaaa...hakikisha unawela alamu kabisa kwenye hiyo siku mamaaa!!
Intavyuu bado yaendelea usijali...
hahaahaaa ngoja nitafute siku tufanye yetu...bado nawafatilia kule exclusive interview
naomba umshawishi asikatae,niko peke yangu naa...........
Nikalale sasa
Mmmh!!!
mbona umeguna!!!!!!!!!
Nimeshangaa mkubwa mzima walala mwenyewe....
hahaaaa I wish angekuwepo wa kulala nae..........
hupendi kuambiwa ukweli?
hii inatokana na posts zako, maana sikujui
Kapige punyeto utakuja.
Vidume vingi vyanimaliza humu ndani nashindwa hata kuchagua
jamani mi nampenda madame a siku hizi simsikii jukwaani yupo kimya sana anayejua aliko amshtue jamaani nimemdondokeanasubiri
Mim badiebey napenda kutoka na Money Stunna...he's my favourite
why..?