Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,439
- 145,410
- Thread starter
- #501
Hatimaye Nick Cannon katia timu
I'm bored..
what about you?
Sweet heart lotion niko hapa.....T mbona unataka kuniharibia na mahabuba wangu Baba Tuli jamani,alikua anamtengenezea Tuli maziwa akimaliza tu atakuja kufunga hapa.
I love u boo....usisikilize maneno ya TF mchonganishi.
yule mtoto ananata bhana ...Hebu cheki mitaa ya kati nilimuona Aminata
Hatimaye Nick Cannon katia timu
tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa jf ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?
Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.
oooh!!i need some newer unique mixed alcoholic drinks
Mama T...haya banaa Rocky mzima lakini???
Niko salama kabisa na Mama Tuli wangu
Hahahaha!!! Meja ndio umenyoosha mikono au??yule mtoto ananata bhana ...
Tulikuwa Pm kidogo kuambiana maneno mazuri ila tumerudi nowRocky na Mama Tuli mbona wametulia tu hapo chini...
hahahahah jamaa kafanana na Klorokwin....
Klorokwin aka baharia wa nchi kavu
Mdogo wake Klorokwin huyo.....wana bendi pale Tandale kwa Mtogole inaitwa KLOROKWIN MASHAUZI CLASSIC BANDhahahahah jamaa kafanana na Klorokwin....
Mama Tuli wangu uko wapi
Kuna watu wanakusema huku ina interest zangu zimekudondokea
Njoo bana huku
Mdogo wake Klorokwin huyo.....wana bendi pale Tandale kwa Mtogole inaitwa KLOROKWIN MASHAUZI CLASSIC BAND
My boo achana na waosha vinywa mm nimeshamwambia TF atulie,hlf naona kuna watu wanaleta vidomo domo vyao sijui sugar mummy we waache tu.
Hatimaye Nick Cannon katia timu