Ungekuwa wewe ungemshauri nini binti huyu?

Ungekuwa wewe ungemshauri nini binti huyu?

aolewe tu Ndoa zinazodumu ni zile mwanaume amekufa akaoza juu yako na mwanamke anaweza kujenga hisia taratibu kadri mume anavyomhandle slowly
 
Umri mdogo, ni hatari kwa afya yake ktk masuala ya uzazi na kulea familia navyoona mie
 
jifunze kuandika vizuri .wala haueleweki kabisa .ulipata division 5 nn??
 
Harusi mtamchangia
akisema asiolewe mumchangie ada haya veta....wote mtamsusa

huyo binti ni matokeo tu ya wanajamii walio mzunguka
nilitaka kupiga like mara kumi jf inakataa! GT bado wapo.
 
aolewe tu Ndoa zinazodumu ni zile mwanaume amekufa akaoza juu yako na mwanamke anaweza kujenga hisia taratibu kadri mume anavyomhandle slowly
Ishawahi kukutokea kuwa kuna mtu anakupenda mnoo afu wewe moyo Umegoma kabisa, yani no upendo hata wa kujilazimisha?
 
jifunze kuandika vizuri .wala haueleweki kabisa .ulipata division 5 nn??
Kisicho eleweka kipi??? Kama umeelewa sijaandika vizuri umeshindwaje kuelewa ujumbe au hata kichwa cha habari hujakiona???

Kuna watu walipata hizo division 1 zenu na bado vilaza, kama huna ushauri unapita kimya kimya unajambia mbele.
 
aolewe tu Ndoa zinazodumu ni zile mwanaume amekufa akaoza juu yako na mwanamke anaweza kujenga hisia taratibu kadri mume anavyomhandle slowly
Hili Swala sio rahisi kama tunavyoliongea yataka Moyo wa Paka kweli.
 
si useme tu kuwa uyo bwana hana hela, ndo maana uyo binti hana feelings nae...mbona wazunguka sana mbuyu wakati shortcut ipo.. angelita
Tatizo sio hela tatizo hana mapenzi naye kabisa, mshikaji atateseka tu bora angekuwa mtoto mwenzie wangewezana jamaa ana 35 huko.
 
Ishawahi kukutokea kuwa kuna mtu anakupenda mnoo afu wewe moyo Umegoma kabisa, yani no upendo hata wa kujilazimisha?


Mtu usiempenda ni kero sana. Unajikuta unanuna mwezi mzima maana kila anachofanya anakukera.
Simshauri mtu kuvumilia utumbo.
Baadae hao wanaume waliopenda sana ndio watakuja kupost "MKE WANGU ANANIPA UNYUMBA KWA MASHARTI"
 
Ishawahi kukutokea kuwa kuna mtu anakupenda mnoo afu wewe moyo Umegoma kabisa, yani no upendo hata wa kujilazimisha?
sijawahi ku experience hii ila mwanaume akikupenda kuliko unavyompenda uhusiano unadumu sana
 
Mtu usiempenda ni kero sana. Unajikuta unanuna mwezi mzima maana kila anachofanya anakukera.
Simshauri mtu kuvumilia utumbo.
Baadae hao wanaume waliopenda sana ndio watakuja kupost "MKE WANGU ANANIPA UNYUMBA KWA MASHARTI"

Acha yule ambaye anakupenda afu unajikuta unakereka. Hii ni ile mtu anakupenda kwa dhati hadi unajua, na unakuwa na uhakika kabisa kwamba hapa maisha yangu yatatulia na nitaishi kwa amani, but still moyo wako Umegoma kabisaaa yani hata kujilazimisha kumpenda umeshindwa

sijawahi ku experience hii ila mwanaume akikupenda kuliko unavyompenda uhusiano unadumu sana
Only if huo upendo wenu unafukuziana. tuassume yeye anakupenda kwa 90% afu wewe unampenda kwa 70%. Sio ile mtu anakupenda 90% wewe una asilimia 12%
 
Yule wa saluni nae jiji alivamia kwa pupa wacha limnyoshe.

Ingekuwa kuolewa dili ningeolewa mie mwaka ule nilivyowajambisha watu wazima, nikaona akaa muda wa kulala bila pichu bado ngoja nile maisha kwanza.

Bwana mwenyewe bora angekuwa ni bwana kweli ningemwambia dogo jikaze ukale maisha, bwana si chochote akazeeshwe tu na mtoto Mwenye mzuri Tunda wa Young D anasubiri.
basi aendelee kudanda akipata maradhi utupe mrejesho.
 
Chadema ilikuwepo kabla ya Lowassa kuhama CCM, na tena ilikuwa ni chama imara, pendwa na chenye nguvu na ushawishi wa kutosha, hasa katika miji mikubwa ya Tanzania.

Hata Ukawa iliasisiswa kabla ya Lowassa kukatwa na kuhamia CDM. Kwa misingi hii hamna mtu anayeweza kuja na takwimu halisia eti bila Lowassa mambo yangekuwaje UKAWA?? Kama yupo azilete.

Hoja yangu ni hii;
Lowassa mpaka sasa amegeuza kila aina ya mafanikio ya UKAWA kuwa yake binafsi na kujinasibu kuwa yeye ndo ameyaleta. Amekuwa akijinasibu kwa kauli za kujisifia binafsi kana kwamba Chadema na Ukawa havikuepo na yeye ndo alikuja kiuasisi Chadema na muungano wa Ukawa.

Kauli za Lowassa zinakiweka chama mikononi mwake, na si mikononi mwa wanachama waliosumbuka kukijenga chama hiki kwa machozi, jasho, damu, vifo, njaa, na kudhalilishwa na Nguvu za Dola.

Mfano wa kauli za Lowassa;

1. "Nimewawezesha wapinzani kufikisha wabunge zaidi ya 100, tukiweka na viti maalum"
2. "Nimewasaidia kushikilia jiji la Dar es salaam"
3. "Nitagombea 2020, najiandaa na uchaguzi mkuu "
4. "Nimeufanya upinzani kuwa na nguvu kuliko wakati wowote"

Na nyingine nyingi zenye utata!

Swali ni je, kwanini hizi "nime" zisiwe "chama kime"? Halafu toka lini Lowassa amefuta taratibu za kumpata mgombea urais ndani ya chama na kujihakikishia nafasi ya kugombea uchaguzi mkuu 2020??

Lowassa apewe onyo, na afunzwe kuwa siasa ni collective and intergrated efforts na sio One man show or else mtwambie kama amekabidhiwa chama mikononi mwake, na lini ilifanyika hivyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom