Unazijua dalili za uzee wewe...!?


Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,709
Likes
1,752
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,709 1,752 280
Mjukuu alikuwa anamuuliza babu yake
MJUKUU: Babu dalili za uzee ni zipi?
BABU: Kwa kweli mjukuu wangu kuna dalili kuu mbili tu za uzee
MJUKUU: Ni zipi hizo babu?
BABU: Dalili ya kwanza ni kusahau..... (kikafuata kimya kidogo)
MJUKUU: (baada ya kuona babu yake yupo kimya) Babu dalili ya pili ni ipi?
BABU: mh! mjukuu wangu, nimeshaisahau dalili ya pili
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
Mjukuu alikuwa anamuuliza babu yake
MJUKUU: Babu dalili za uzee ni zipi?
BABU: Kwa kweli mjukuu wangu kuna dalili kuu mbili tu za uzee
MJUKUU: Ni zipi hizo babu?
BABU: Dalili ya kwanza ni kusahau..... (kikafuata kimya kidogo)
MJUKUU: (baada ya kuona babu yake yupo kimya) Babu dalili ya pili ni ipi?
BABU: mh! mjukuu wangu, nimeshaisahau dalili ya pili
Dalili ya tatu ukiona unashauriwa na watoto wako jua uzee umeingia
 

Forum statistics

Threads 1,264,279
Members 486,258
Posts 30,178,785