Unazijua couples zilizomo humu JF.?

Unazijua couples zilizomo humu JF.?

nilomwazima makalio yangu yale ya kuvaa naomba anirudishie

Jamani nna mtoko wa kwenda kuombwa msamaha, nataka niwe stunning

Lol...mkemwenza na mkweo mwamtia aibu my shemeji uporoto....mwaazimana hadi kope??? Kweli kuwa na mamkwe wa mjini tabu tupu...
 
nilomwazima makalio yangu yale ya kuvaa naomba anirudishie

Jamani nna mtoto wa kwenda kuombwa msamaha, nataka niwe stunning
Makalio mara ya mwisho yalikuwa kwa husninyo, na msimu huu wa sikukuu sizani kama atayarudisha...lol
 
ntatoa mtu koromeo kwa vidole
Nilimwazima AshaDii akaahidi atarudisha kabisa
Huyo husy mie hanihusu

Makalio mara ya mwisho yalikuwa kwa husninyo, na msimu huu wa sikukuu sizani kama atayarudisha...lol
 
Laywer nimekuokoa
sasa malipo yangu nipitie wapi

Fidel ashataka kukuwowa ivo

hehehe fidel aliipuliza bila msosi tumboni, kuvuta ni fani bana! kuna mzembe aliipuliza halaf akaenda kumla chabo babaake toilet.
 
nimestuka
nikajua labda ile sheria imepitishwa kimya kimya
nkadhani tayari ruksa hadharani

hehehe fidel aliipuliza bila msosi tumboni, kuvuta ni fani bana! kuna mzembe aliipuliza halaf akaenda kumla chabo babaake toilet.
 
Back
Top Bottom