Saharavoice
JF-Expert Member
- Aug 30, 2007
- 4,058
- 2,637
oh oo, am from the dead, eti nini? makopos!!!!!!!!!!!
Lol...mkemwenza na mkweo mwamtia aibu my shemeji uporoto....mwaazimana hadi kope??? Kweli kuwa na mamkwe wa mjini tabu tupu...
oh oo, am from the dead, eti nini? makopos!!!!!!!!!!!
Tangu nikusemee kwa wifi yangu wa kwanza una hasira na mimi. Ndo ukomage umbea
Makalio mara ya mwisho yalikuwa kwa husninyo, na msimu huu wa sikukuu sizani kama atayarudisha...lolnilomwazima makalio yangu yale ya kuvaa naomba anirudishie
Jamani nna mtoto wa kwenda kuombwa msamaha, nataka niwe stunning
Makalio mara ya mwisho yalikuwa kwa husninyo, na msimu huu wa sikukuu sizani kama atayarudisha...lol
Habari za asubuhi...oopss za usiku..Ina miguu mirefu
oh oo, am from the dead, eti nini? makopos!!!!!!!!!!!
Kura imekudondokea tuwe kapo unanikataa kwa raha na kunikubali wkt wa shida?
hehehe mpwa punguza bange, hii ni zaidi ya bia.Hahahaha ni mwali bana
Kloro naomba radhi kwa kunukuu vibaya bia hizi bana ulevi noma.
Damn hata mimi nakutafuta sana twende kaunta ya juu kwanzanakutafuta.....
Jibaba...hehehe mpwa punguza bange, hii ni zaidi ya bia.
hehehe mpwa punguza bange, hii ni zaidi ya bia.
Jibaba...
Laywer nimekuokoa
sasa malipo yangu nipitie wapi
Fidel ashataka kukuwowa ivo
hehehe fidel aliipuliza bila msosi tumboni, kuvuta ni fani bana! kuna mzembe aliipuliza halaf akaenda kumla chabo babaake toilet.
we sema tu,jisikie upo homeMimi na ...........,aaaghrrr napita tu!
dah hizo lips sasa duhnakutafuta.....