Unaweza kuoa mwanamke aliyekuzidi umri?

Unaweza kuoa mwanamke aliyekuzidi umri?

Miaka 10 unataka mkeo akuite baba??

Kwani miaka kumi mtoto wa kiume anaweza kuzaa?
..Ten yrs is a reasonable difference, kwa sababu sina uwezo wa kuzaa nikiwa na miaka kumi, sidhani kuwa ataniita baba...
Lakini mie nimesema angalau 4-10.
 
Wewe ni mtoto na haujawahi hata kupiga kura kura mada zingine kaa pembeni usome tu ujifunze.

Na huyo mwanamke uliyenaye kamwe hawezi kuja kuwa mke wako bado unahitaji kusoma na kujenga maisha yako, huu ndio ukweli mchungu unapaswa kuufahamu mapema.

Zeromind
 
Kwani mtu una-fall in love with age,muonekano wa mtu au mwenendo na tabia za mtu...hii ni dhana tu iliyopo kichwani.

Nina kaka yangu kaoa mke amemzidi 10 years,na wapo hadi leo ndoa yao ipo 'super'.

Age is just a number...love the woman for who she is,achana na mawazo ya nani atasema nini....
 
Kwani mtu una-fall in love with age,muonekano wa mtu au mwenendo na tabia za mtu...hii ni dhana tu iliyopo kichwani.

Nina kaka yangu kaoa mke amemzidi 10 years,na wapo hadi leo ndoa yao ipo 'super'.

Age is just a number...love the woman for who she is,achana na mawazo ya nani atasema nini....
Kuna thread ya Limbwata humu itafute usome ndio uje kuongea huu ujinga wako.
 
Mi hapana kwa kweli na mkaka yeyote mwenye dallili za kunitongoza lazima nijue umri wake kwanza
 
Mie kuna dada nilimpendaga sana miaka ya nyuma lakini alinikataa kwasababu ya umri wangu kuwa mdogo kwake ila hadi leo tunawasiliana
 
Ninachowapendea wanawake wakubwa kidogo huwa wanajiheshimu sana,mkihadiana jambo hufanyika muda huo huo mliopanga tofauti na visichana kama Nivea a.rahabu miss strong nk hebu chekini couple ya gerad pique(25) na shakira(38)
 
Last edited by a moderator:
Hata mtume wa waislam alioa bi khadija bint kuwerith akiwa mwanamke ana miaka 40 Muhammad akiwa na miaka 25
 
Hata mtume wa waislam alioa bi khadija bint kuwerith akiwa mwanamke ana miaka 40 Muhammad akiwa na miaka 25
Mtume alikuwa Marioo sasa ulitegemea nini? wewe ulisikia wapi mwanamke mwenye umri mdogo afanye kazi ya kufuga limwanaume?
 
Alafu akaoa mtoto wa miaka sita ( 6) yeye akiwa na miaka 56 wakati huo be khadija alikuwa kashafariki. Alimwingilia yule mtoto akiwa na miaka 9 soma kitabu maisha ya nabii Muhammad au historia ya nabii Muhammad..... kwa hiyo kikubwa mpendane tu hamna neno.
 
hahaha swala la msingi unamfikisha kunako kama humfikishi tafadhali kimbia
 
Kwani miaka kumi mtoto wa kiume anaweza kuzaa?
..Ten yrs is a reasonable difference, kwa sababu sina uwezo wa kuzaa nikiwa na miaka kumi, sidhani kuwa ataniita baba...
Lakini mie nimesema angalau 4-10.

Good for you then
 
Jamaa amesoma na ameelimika,big up kwake,wanawake wasomi now dayz ndo wanaongoza kw michepuko,hawaambilki yaan ni zaid ya stresses.

mchepuko ni mchepuko tuu haijalishi elimu ni kiasi gani bali ni tabia ya mtu mbona hata wengine wana hela na wanachepuka tu
 
Kuna thread ya Limbwata humu itafute usome ndio uje kuongea huu ujinga wako.

Hahahhaa.. Mind your words!!!! Huo ni mtazamo wangu,huwezi ukaita ujinga otherwise hii thread ungebaki nayo mwenyewe.. Its a fact! Love a woman for who she is.... Acha kubwabwaja jombaa
 
Back
Top Bottom