Unaweza kuoa mwanamke aliyekuzidi umri?

Unaweza kuoa mwanamke aliyekuzidi umri?

Wanaume wengi wamekua wakisita kuoa wanawake waliowazidi umri, lakini napenda nitoe maelezo mafupi yanayo nifanya mimi nisione hilo kuwa ni tatizo.

Mara nyingi huwa tunaoa wanawake tunaowapenda. Hivyo unaweza ukakutana na mdada kwa mara ya kwanza akakuvutia kwa jinsi alivyo, kitu cha kwanza huwa ni pengine kutaka mahusiano lakini sio kujua umri, unaweza ukampata na mkawa nae kwa miezi kadhaa bila kuulizana umri.

Hoja nyingine ni kuwa kuna wadada wengine unakuta ana umbo zuri ambalo huonekana kama bado ana miaka 18 wakati kikweli ana 25 wakati huohuo mvulana wake ana umbo kubwa utadhani ana miaka 35 wakati kiukweli ana miaka 22.

Sasa hapa kuna ubaya gani kuoa mdada wa 25 baby face wakati mkaka una 22?

Afu mdada akikuzidi ni mtamu sana kitandani, anaheshima, ametulia, anajua majukumu yake, anajua ku care.

Mada hii simpigii debe mtu yeyote kwa sababu kila mdada ni mkubwa kwa mkaka fulani.

sio tatzo tena atakuheshm kma mnapndana.
 
  • Thanks
Reactions: Sal
Mtume alikuwa Marioo sasa ulitegemea nini? wewe ulisikia wapi mwanamke mwenye umri mdogo afanye kazi ya kufuga limwanaume?

Uwiiii. Matola Matola.....eti mtume alikuwa marioo jamani...!
 
Last edited by a moderator:
Nadhani kusengenyana kifamilia ni tabia za watu na watu. Hata waliooa wake wadogo, mawifi wengine ni tatizo. Mdogo wangu wa ameoa mwanamke alomzidi 5 years. Wanavyoelewana familia tumekubali na tunampenda kupita hata wale walooa wake wadogo. Umri sio tatizo, most important ni mnapendana na kuelewana kiasi gani.
Ila hakikisha ndugu hasa mawifi hawajui kuhusu tofauti zenu za umri...utaambiwa umerogwa...
 
Mkuu una mambo wewe wewe !!!!! wanapevuka haraka sasa nyie hampevuki haraka? (joke)
age ain't nothing lakini kwa swala la kuoa you gotta be concerned with age difference..!

Hawa wenzetu miili yao inapevuka na kukua haraka. Ni vizuri kuwe na gape kidogo, angalau miaka minne hadi kumi.
 
Back
Top Bottom