Unaweza kuoa mwanamke aliyekuzidi umri?

Unaweza kuoa mwanamke aliyekuzidi umri?

Kama unatake uzeekewe ndani oa msichana aliekuzid umri

Hiyo ni zamani lakini siku hizi mwanamke akizeeka mapema ametaka au ana uwezo mdogo kiuchumi. Tafuten pesa wanawake kuleni vizuri kunyweni maji mengi mfanye mazoezi unagonga 50 na hakuna anayejua! Watu tuko na wajukuu na lakini mpk tuseme otherwise utafikiri bado tuko below 50. Pesa yako na kujipendezesha!
 
Hiyo ni zamani lakini siku hizi mwanamke akizeeka mapema ametaka au ana uwezo mdogo kiuchumi. Tafuten pesa wanawake kuleni vizuri kunyweni maji mengi mfanye mazoezi unagonga 50 na hakuna anayejua! Watu tuko na wajukuu na lakini mpk tuseme otherwise utafikiri bado tuko below 50. Pesa yako na kujipendezesha!

hoja yako nzuri, ila inahusu wenye pesa, vp kwa maskini?
 
Jirani yangu wa kiume ana masters ila kaoa mwanamke standard seven tu na wanaishi kwa upendo na furaha sana tu...mshkaji nilivyomuuliza akasema yeye haya magume gume ya mjini ameyashindwa!!!!
 
Proffesor anasema. .. kuoa mtu aliye kuzidi kipato n tatizo kubwa sanaaaa. . Hata kama mnalingana kipato n tatizo pia...tena kubwa sanaaaa

Anaweza akaja kukuzidi kipato mkiwa ndani ya ndoa - hapo utafanyaje?

Akinizidi kipato si tatizo kwangu provided naridhika na cha kwangu!
 
girfriend wangu kanizid miez 11 na siku zake. 2xeme mwaka mzima lakin mi ni bonge la man af nina miaka 18 tu na miez kazaa. lakin nikiwa naye huwez amin kama kanizid umri af 2napenda hatari .na 2nataka kuona .age Is Just A Number Conted From One To.....,
 
Mimi mke wangu wa1980 mimi 1988 na tumedumi miaka si kigezo mkuu
 
girfriend wangu kanizid miez 11 na siku zake. 2xeme mwaka mzima lakin mi ni bonge la man af nina miaka 18 tu na miez kazaa. lakin nikiwa naye huwez amin kama kanizid umri af 2napenda hatari .na 2nataka kuona .age Is Just A Number Conted From One To.....,

Anakubaka huyo ngoja turipoti polisi
 
Jamaa amesoma na ameelimika,big up kwake,wanawake wasomi now dayz ndo wanaongoza kw michepuko,hawaambilki yaan ni zaid ya stresses.
 
Anaweza akaja kukuzidi kipato mkiwa ndani ya ndoa - hapo utafanyaje?

Akinizidi kipato si tatizo kwangu provided naridhika na cha kwangu!

Proffesor anasema. .. haiwezekan ukatokea hiyo kunizid kipato..
 
mwanamke akinizidi umri vizuri awe na hela kuliko mimi ili anilelee otherwise ale kona!!!
 
Cha muhimu uwe umefuata mapenzi na sio pesa. Maana siku hizi kuna vijana wengi wa kiume wanawafuata wakina dada waliowazidi umri kwa sababu ya pesa. Mdada pesa zikiisha unaona kijana anatoka mbio (za mita 100) haraka sana.
 
hoja yako nzuri, ila inahusu wenye pesa, vp kwa maskini?

Kwa maskini kunywa maji na mazoezi haviwezi mshinda. Natural fruits ni nzuri kwa kuleta ngozi ya mng' aro. Pia kutokuwa na stress usilale na kinyongo wala kisasi hutazeeka. Lakini kuna watu kila ukimuona kanuna na kukunja uso! Huyo lazima azeeke mapema.
 
Hiyo ndio hasa inayotakiwa hata wenzetu walioligundua hilo ndivo wanavofanya. Kitakwimu, wanaume wengi ndio wanaotangulia kufa mapema kabla ya wanawake. Na hili linathibitishwa na kwamba watoto wengi wanaozaliwa mahospitalini ni watoto wa kiume, tatizo ni kwamba wanaume wengi wanatangulia kufa mapema kuliko wanawake. Hata ukiangalia wanawake wajane ni wengi kuliko wajane wanaume. Zipo sababu za vifo vya mapema kwa wanaume mojawapo ikiwa ni ajali ukizingatia kwamba wanaume wengi ndio wahangaikaji/watafutaji. Faida za kuoa mwanamke anayekuzidi umri ni pamoja na mwanamke huyo kuwa na uzoefu wa kutosha kuhusu maisha na suala zima la mapenzi. Hata mtume Mohamed naambiwa kwamba alimuoa mke wake wa kwanza mwenye umri wa miaka 40 wakati yeye akiwa na umri wa miaka 20, sina uhakika na hili. Wenye kuzijua faida zingine za kuoa mwanamke mwenye umri mkubwa kumzidi mume wake hebu tiririkeni.
 
Back
Top Bottom