duuuuuh... yuko peke ake mkuu.! hana mwenzake
mmmmh!!!! unajua mungu angesema "mtu akisema uongo tu bakora" wewe asaivi ungekuwa unagalagala chini.......!!!
siku njema mkuu
Mie kuna dada nilimpendaga sana miaka ya nyuma lakini alinikataa kwasababu ya umri wangu kuwa mdogo kwake ila hadi leo tunawasiliana
Unavojitetea duh kama unapiga sound vile
haya poa nikajua ndo unajiandaa kuvuta goma lililokuzidi umri
Mkuu una mambo wewe wewe !!!!! wanapevuka haraka sasa nyie hampevuki haraka? (joke)
hahaha sa si bora uoe mwanamke uliemzid umri, ili kuepusha msongamano, kuliko kumuoa mtu mzima af ugharamie gharama za kumfanya aonekane kigoli
Ha ha ha..ndio hivyo bestito, miili yenu inapevuka haraka
Wanawake tukiwa nazo sie acha kabisa.....
umeona hapo chini sign yangu inasemaje hebu nitafutie shughuli best
nimeiona mda sana best..sasa mie na hizo shughuli hatuendani kabisa...hata sijui nianzie wapi aisee...!!!!!
Hata hii ya mwanamke kumzidi mwanaume kipato watu huwa wanaigopa tu, jamaa yangu mmoja alikua wa kawaida kabisa namaana alikua hana pesa,lakini tulikua tunashangaa mdada mmoja mwenye nguvu za kiuchumi na anaetoka familia yenye ruzuku za kutosha alikua anmpenda jamaa yetu ni balaa,mdada alikua akimfadhiri jamaa kwa kila kitu.Hata hivyo bado alikua hana confidence.Kitu kilichotuvunja mbavu ni mdada alimpa hela kwa siri akalipe mahali(mahari) na hadi leo ni mke na mme wanapendana hatari.Hivyo inategemea kiwango mnachopendana.
Ninachowapendea wanawake wakubwa kidogo huwa wanajiheshimu sana,mkihadiana jambo hufanyika muda huo huo mliopanga tofauti na visichana kama Nivea a.rahabu miss strong nk hebu chekini couple ya gerad pique(25) na shakira(38)