Unaweza kudate na EX wa rafiki yako?

Unaweza kudate na EX wa rafiki yako?

Poleni na mihangaiko ya kila siku huku mkiendelea kuchukua tahadhali ya kujikinga na corona sweet.

Kwa leo ningependa kuuliza

What's your opinion on dating a friend's ex?
Guys ,is it Wrong?
Is it Ok?
Or it depends?

Una maoni yapi kuhusu kutoka na mtalaka wa rafiki yako?
Wanajopo, hii kitu ni makosa ya kiufundi ?
Ni sawa tu ?
Au inategemea na hali nyingine ?

Mimi binafsi niliwahi kumnyandua ex wa my best friend. Ila mwishowe ilibidi nichague kuwa na urafiki na jamaa au kuendelea ku date yule msichana.
Nikachagua kuachana na yule manzi baada ya kunyanduana lakini.

What is your take on this ?
Ah unadate tuu kwani shida ipo wapi? Yaani mie huyo rafiki yangu akikasirika ndii natajua ana sifa za kimama... Na hivyo hafai kuwa rafiki nampiga chini na tusijuane tena.
 
Doh Kuna rafiki yangu wa karibu tulioshibana adi home anakuja baadae akamla Dadaangu WA tumbo moja, namim nikalipiza nikawala dada zake wote nikamaliza na mke wake, mke wake ndio tulidumu kwa Muda mref ad nikampa ujauzito. [emoji20]

Sent using Jamii Forums mobile app
Wee kweli una tabia za kimama habababa
Sasa una maindi nini jamaa kugegeda dada yako kwani ungemgegeda wewe
 
Ah unadate tuu kwani shida ipo wapi? Yaani mie huyo rafiki yangu akikasirika ndii natajua ana sifa za kimama... Na hivyo hafai kuwa rafiki nampiga chini na tusijuane tena.
Unavunja urafiki kisa papuchi. Mwamba sio poa aisee
 
Poleni na mihangaiko ya kila siku huku mkiendelea kuchukua tahadhali ya kujikinga na corona sweet.

Kwa leo ningependa kuuliza

What's your opinion on dating a friend's ex?
Guys ,is it Wrong?
Is it Ok?
Or it depends?

Una maoni yapi kuhusu kutoka na mtalaka wa rafiki yako?
Wanajopo, hii kitu ni makosa ya kiufundi ?
Ni sawa tu ?
Au inategemea na hali nyingine ?

Mimi binafsi niliwahi kumnyandua ex wa my best friend. Ila mwishowe ilibidi nichague kuwa na urafiki na jamaa au kuendelea ku date yule msichana.
Nikachagua kuachana na yule manzi baada ya kunyanduana lakini.

What is your take on this ?

Nikutest tu mitambo na kulala mbele


Sent using IPhone X
 
Mbona Mandela alioa mke wa rafiki yake kipenzi marehemu Samora. Kama wameachana na wewe unaona kabisa rafiki yako kamzingua mwanamke na ni mwanamke anayejielewa unaoa kbs tena bila hata shida. Kuna mkasa mmoja magomeni lango la jiji pale jamaa alimuacha mke wake baada ya siku 30 kuisha mpangaji mwenzie akaoa na kukaa nae mlemle.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna shida ila lazima urafiki utakufa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom