Unaweza kudate na EX wa rafiki yako?

Unaweza kudate na EX wa rafiki yako?

Afadhali niishie kusikia demu flani wanamgonga lakini nisisikie anagongwa na jamaa nae mfahamu,basi hapo mzuka nae unakata so kutoka ex wa rafiki yangu mimi siwezi hata kidogo.
 
kama kamuacha ni sawa, ila binafsi mm siwezi maana ukikutana na mshkaji wako mtaongea nn hasa?, mtaulizana vipi habari za manzi yako anaendleaj,mtaanzia wapi?...yaan kiufupi jamaa anaweza akafkir kuwa we ndo chanzo cha ku7bisha jamaa aznguane na manzi yke,,nandomana leo hii unatoka nae....haijakaa vizuri hii kiukweli.

Sent using [Samsung galaxy s10]
 
Binafsi Mimi huwa nawakinai wanawake wenye mahusiano na watu wangu wa karibu na nilishajiwekea misingi ya kuwaheshim hata kama wataachana sitaweza kumsogelea x wa mtu wangu wa karibu

GunFire
 
Manzi moja alikuwa akiliwa na mshikaji wangu tukiwa kidato, sasa ni miaka imepita na walishamalizana.... mshkaji ni yule rafiki yangu kweli na ameoa ana maisha yake.

Sasa manzi bado yupo tu na ni binti mwenye sifa za mke, kuna kipindi niliwahi kuwaza kumuoa na yupo tayari.

Ila nishawahi kumla, wa kuoa nitakuwa mimi.!!
 
kugonga tu naweza ila si kuoa,na ni kama tu huyo jamaa yangu ataridhia kama atakataa basi nitaacha ila kwangu mimi sina kinyongo kama rafiki yangu ataamua hata kuoa na aoe tu, mana kumkatalia naona ni roho mbaya tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani mtu mkiachana si maana yake mkataba wenu umekufa
Kuna ubaya gani akisaini na rafiki yako mkataba mpya ?
Haipendezi hata kidogo. Maana itaonekana kama huyu rafiki ana mchango katika kuvunjika kwa mahusiano yenu.
 
Manzi moja alikuwa akiliwa na mshikaji wangu tukiwa kidato, sasa ni miaka imepita na walishamalizana.... mshkaji ni yule rafiki yangu kweli na ameoa ana maisha yake.

Sasa manzi bado yupo tu na ni binti mwenye sifa za mke, kuna kipindi niliwahi kuwaza kumuoa na yupo tayari.

Ila nishawahi kumla, wa kuoa nitakuwa mimi.!!
[emoji31][emoji31][emoji31][emoji31]
Wa kuoa atakuwa nani ?
 
Binafsi Mimi huwa nawakinai wanawake wenye mahusiano na watu wangu wa karibu na nilishajiwekea misingi ya kuwaheshim hata kama wataachana sitaweza kumsogelea x wa mtu wangu wa karibu

GunFire
Huwa una flirt nao ?
 
Jumla sio ishu japo iwe siri .ila kwa hamu sio unakula zaidi ya mara tatu
 
Back
Top Bottom