Unawapa Marks ngapi hawa waliobadirisha hii gari?

The Bleiz

JF-Expert Member
Jan 7, 2012
4,809
2,000
Mando ya miaka ya 50 kama sio 60.

IMG_20210604_091841.jpg
IMG_20210604_105144.jpg
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
2,334
2,000
Huyo jamaa ni mtalaamu sana,nimemkubali sana,anaonekana siyo wa kubahatisha.Pale Buguruni kisiwani kuna mzee mmoja wa kigweno mweupe hivi anayashughulikiaga hayo 109 nadhani wakifanya ko kolabo wanaweza wakatisha sana
 

Kilembwe

JF-Expert Member
Aug 19, 2009
1,526
2,000
Mkuu Bleiz, ndio chombo yenyewe nini? imepata likes za kutosha kule facebook alipoitwika Riziki!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom