Unatumia CONDOM ya aina gani isiyokupa karaha?

A4.

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
671
0
Wadau,
Kuna baadhi ya condom zina mafuta sana, nahisi kama si nzuri kwangu coz nikiivaa tu nasikia hata misisimuko inapungua. Si vema kuitaja nisije nikaharibu biashara za watu ila kwa kuwa nimeshaeleza zina mafuta mengi, nitakuwa nimeeleweka. Nishirikishe aina unayotumia wewe nijaribu kubadili aina.
Ahksante sana.
 

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Kumbe leo ni jumapili hata watoto wa shule wamo! Kwani shule zimefungwa au huyu ni wa day!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,621
2,000
nasikia eti ni dhambi kutumia kondomu halafu zimeletwa na wazungu ili kuuwa vizazi
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
37,049
2,000
Ndom za nini tupa kule kuharibiana starehe tu
mara mafuta mengi, mara nyingine kavu unakuwa kama unatumia kamfuko ka sh 50
mara ndom nyingine vimini aaaahhh....

Hahhhhhaa zinakera hata mi ni mfuasi wa nyama nyama kwani tutafikisha miaka miaa bwana!!
 

Babusa

Member
Jun 14, 2012
68
95
nasikia eti ni dhambi kutumia kondomu halafu zimeletwa na wazungu ili kuuwa vizazi

Naam, kutumia kondom ni dhambi, kwa imani yangu tendo la ndoa ni sakramenti, takatifu hivyo lafaa kufanywa heshima zote stahili!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom