Unasubiri upate pesa, maisha mazuri ndo uoe?

Unasubiri upate pesa, maisha mazuri ndo uoe?

Dunia ina kila Aina ya wanawake , nenda maporini uko , Nani kakudanganya ndoa zote hapa mjini ni za mamilioni na maelf ??? Tatizo hao wa 2000 hamuwataki mnataka pisi kali zenye matunzo ghali na pesa hamna
Swala sio kupata mwanamke wa 2000 jambo la msingi atakuheshimu? atakuwa na utii kwako ? maana ndio msingi wa ndoa kama jibu ndio nazani huyo mwanamke utatumia muda mrefu sana kumpata na sio kirahisi kama wewe unavyoongea
 
Swala sio kupata mwanamke wa 2000 jambo la msingi atakuheshimu? atakuwa na utii kwako ? maana ndio msingi wa ndoa kama jibu ndio nazani huyo mwanamke utatumia muda mrefu sana kumpata na sio kirahisi kama wewe unavyoongea
Kaandika kirahisi sana yaani mwanamke wa 2000 tena awe na sifa ya mke 🤣🤣 wee

Jamaa hajui kupata mwanamke tu mwenye sifa ya mwanamke nowadays hakuna tofauti na Kutafuta ajira ya serikali alafu eti awe wa 2000 tena aah tupo peponi au
 
Dunia ina kila Aina ya wanawake , nenda maporini uko , Nani kakudanganya ndoa zote hapa mjini ni za mamilioni na maelf ??? Tatizo hao wa 2000 hamuwataki mnataka pisi kali zenye matunzo ghali na pesa hamna
Pori gani hilo?

Makadirio
____________

1.Unaishi Dar na hujawahi toka nje ya Dar.
2.elimu' form 2
3. Umri' hujafika miaka 25
4. KKB (kula kulala bure)

Sio kosa lako kuwaza hivyo...na km hiyo assumption ipo wrong basi una changamoto ya akili.

Sent from my SM-P605 using JamiiForums mobile app
 
Pori gani hilo?

Makadirio
____________

1.Unaishi Dar na hujawahi toka nje ya Dar.
2.elimu' form 2
3. Umri' hujafika miaka 25
4. KKB (kula kulala bure)

Sio kosa lako kuwaza hivyo...na km hiyo assumption ipo wrong basi una changamoto ya akili.

Sent from my SM-P605 using JamiiForums mobile app
Tafta wa size yako boss utaishia kulaumu bure , watu wanatoka mkoani wanaoa pisi kali za DSM , na watu wanatoka DSM wanaoa mkoani , ndege wanaofanana huruka pamoja , mnawaona watoto wanapendeza we unaibuka na visent vyako vya ualimu lazima ugongewe tuu watu wanagharamia, kama unaweza kugharamia it is okay , huwez kaoe vigunguti huko wapo mpak wa ndoa za ubani wa sh 300 na lyfe linaenda...
 
Vijana wenzangu kuoa sio mpaka uwe na pesa.

Pesa zipi ukipata ndio utaoa,? Na usipozipata hizo pesa ndo tuseme hutooa? Inabidi ujue Usipooa pia baraka haziji

Sasa umekaa na mtoto wa watu siku 2 geto unamnyadua tu vile unavyotaka Kisha unamfukuza, unamfukuza aende wapi? Anzisheni maisha

Unaweza kuoa sio mpaka uwe na pesa. Unaweza kuoa kwa kutumia baraka na ushiriki. Unaweza kuwa msaada wa watu wengine na kuwa na mtoto.

Vijana wengi wanachelewa kuoa kwa kisingizio Cha life hardship lakini hawajui kuna baraka nyingi wanazifunga. Ila shida ni malezi ya vijana Wengi sasa hiv wanachelewa kukomaa akili.
Sasa asipokuwa na pesa atahudumiaje familia mkuu!?pesa ni muhimu uwe nazo za kumudu familia, mkishakuwa mke na mume mtegemee kupata wageni wa kutosha sasa cjui utawalisha nn muda ambao baraka hazijafunguka.!
 
Tafta wa size yako boss utaishia kulaumu bure , watu wanatoka mkoani wanaoa pisi kali za DSM , na watu wanatoka DSM wanaoa mkoani , ndege wanaofanana huruka pamoja , mnawaona watoto wanapendeza we unaibuka na visent vyako vya ualimu lazima ugongewe tuu watu wanagharamia, kama unaweza kugharamia it is okay , huwez kaoe vigunguti huko wapo mpak wa ndoa za ubani wa sh 300 na lyfe linaenda...
Nahitimisha kwa kusema" Makadirio yangu yalikuwa/yapo sahihi.

Sent from my SM-P605 using JamiiForums mobile app
 
Vijana wenzangu kuoa sio mpaka uwe na pesa.

Pesa zipi ukipata ndio utaoa,? Na usipozipata hizo pesa ndo tuseme hutooa? Inabidi ujue Usipooa pia baraka haziji

Sasa umekaa na mtoto wa watu siku 2 geto unamnyadua tu vile unavyotaka Kisha unamfukuza, unamfukuza aende wapi? Anzisheni maisha

Unaweza kuoa sio mpaka uwe na pesa. Unaweza kuoa kwa kutumia baraka na ushiriki. Unaweza kuwa msaada wa watu wengine na kuwa na mtoto.

Vijana wengi wanachelewa kuoa kwa kisingizio Cha life hardship lakini hawajui kuna baraka nyingi wanazifunga. Ila shida ni malezi ya vijana Wengi sasa hiv wanachelewa kukomaa akili.
𝐖𝐞 𝐤𝐚𝐦𝐚 𝐮𝐦𝐞𝐢𝐧𝐠𝐢𝐚 𝐡𝐮𝐤𝐨 𝐲𝐚𝐤𝐚𝐤𝐮𝐤𝐮𝐭𝐚 𝐮𝐬𝐢𝐭𝐮𝐬𝐡𝐢𝐫𝐢𝐤𝐢𝐬𝐡𝐞 𝐧𝐚 𝐛𝐚𝐫𝐚𝐤𝐚 𝐳𝐚𝐤𝐨 𝐳𝐚 𝐚𝐣𝐚𝐛𝐮 𝐖𝐄𝐍𝐘𝐄 𝐁𝐀𝐑𝐀𝐊𝐀 𝐙𝐀𝐎 𝐇𝐀𝐖𝐀𝐒𝐄𝐌𝐈
 
Tunasisitiza bado sio Jambo jema sana , but miaka 15? sidhani kama hao wapo mana kama pande mbili za familia zishakutana wakatambua mnaishi pamoja Kwa vyovyote vile kwa huo mda mtakuwa mmerasimisha , mana ndoa sio harusi , harusi ni sherehe tuu, kuna ndoa za kimila na za kidini na za kiserikali , yawezakuwa hawana dini Ila wamefanya tuu kimila Kwa kutambulika , may be huyo binti ni mkimbizi au Hana ndugu wala wazazi ..... Ila kuishi na mwanamke au mwanaume miaka 15 Kwa kujificha ficha is too dangerous
Mkuu wapo wanaoishi bila ndoa huu mwaka wa 15 Sasa,ila wazazi wa pande zote mbili wanajua,japo hakuna ndoa yyte iliyofungwa,si ya kidini,kimila Wala kisheria
 
Yaani Huwa hatukubali kuanza muhimu awe anajua nn anatakiwa afanye kufikia malengo Hela zinapatikana sehemu watu wanapoweka juhudi
Sayari hii au nyingine[emoji23][emoji23][emoji23], acheni kuwadanganya vijana halafu baadae mnawadhihaki na kuwadharau. Hata wewe dada mkubwa unataka kuwa motivational speaker leo[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tafta wa size yako boss utaishia kulaumu bure , watu wanatoka mkoani wanaoa pisi kali za DSM , na watu wanatoka DSM wanaoa mkoani , ndege wanaofanana huruka pamoja , mnawaona watoto wanapendeza we unaibuka na visent vyako vya ualimu lazima ugongewe tuu watu wanagharamia, kama unaweza kugharamia it is okay , huwez kaoe vigunguti huko wapo mpak wa ndoa za ubani wa sh 300 na lyfe linaenda...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2960],nmecheka hapo kwenye ubani wa 300
 
Sayari hii au nyingine[emoji23][emoji23][emoji23], acheni kuwadanganya vijana halafu baadae mnawadhihaki na kuwadharau. Hata wewe dada mkubwa unataka kuwa motivational speaker leo[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa mkuu.anadanganya tu hapa oa una hela utakuwa umeolea wenzako na watapiga na mimba.
 
Usipo oa unafunga baraka 😄 mbona nchi hii familia nyingi ni kama zina laana kwa umaskini au ndio baraka zenyewe hizo
Sijasema watu wasioe au kuolewa ila suala la baraka alihusiani na mtu kuwa kwenye ndoa kama unahisi huna baraka unategemea kuzipata kwenye ndoa kajaribu 🍻
 
Kuna mwamba mmoja aliwahi kuniambia huenda mwanamke utakayemuoa ndio mwenye ufunguo wa mafanikio yako.

Nilikuwa siamini hayo maneno Yake ila kadri siku zilivyosonga nilianza kuamini maana nimeona watu kadhaa baada ya kuoa wameanza kufanikiwa mdogo mdogo.

Kwa hiyo mi nawausia vijana wenzangu ukiona upo na mwanamke mzuri hata Kama haupo vizuri kiuchumi we kaoe tu mafanikio mtayapata mbeleni kikubwa huyo mwanamke awe na vigezo vifuatavyo
[emoji116]
Hofu ya Mungu

Muaminifu

Mvumilivu

Mwenye heshima kwa watu wote.
Nyie ndio wanaume wazembe+wavivu

Mwanaume umeumbiwa akili+nguvu za mwili pia majukumu ulipewa na Mungu utafute kwa jasho, na si kutegemea bahati na connection ya mwanamke.

Mwanaume anayetegemea atoboe maisha akiwa ktk ndoa huyo hafai kuwa mfano ktk jamii na hafai kuitwa mwanaume, bali mpumbavu mwenye jinsia ya kiume.

Mwanaume tafuta vyakwako, kuza uchumi wako ndipo utafute mke, mke kazi yake ktk ndoa si kutafuta pesa, bali kukutimizia haja zako kimwili na kulea familia FULL STOP, haya majukumu mnayowapa wanawake mmesababisha ninyi wanaume wazembe na wavivu mnaotegemea bahati na msaada wa mwanamke, mwishoe mnaishia kudharaulika na kusalitiwa.

Mwanaume tafuta sana pesa, ndoa za michongo achana nazo wekeza kwenye kuujenga uchumi wako.

Kataa kudharaulika
Kataa kuonewa
Kataa ndoa za michongo
Kataa umasikin
 
Vijana msioe kwnza kabla hujajipanga kimaisha, una mueka mtt wa mtu ndn then inakosekana ela kiasi ya matumiz si shughuli ingine io

Jipange then oa ss atleast ue na nipatie flan cha daily

Ss nenda oa huna maisha mwnamke mwnyewe anakukimbia
 
Back
Top Bottom