Hapo kwenye huduma ndio jambo mtambuka mkuu. Kuna madem wanataka huduma ndefu sana aiseeKama huna uwezo wa kumhudumia mwanamke ni kosa la jinai kuingia kwenye ndoa , labda uwashauri vijana kama Wana uwezo wa kumhudumia mwanamke waoe , lakn kama ni wazururaji tuuu watatengeneza more single mothers
hahahahaha5. hayupo duniani
Achana naye huyo , kuna mademu wanahtaji 2000 Tu Kwa sku kama kipato kinaruhusu hvo chukua huyo , hao wa pesa ndefu sio size yako kujenga nao familia wapo wenye kipato hchoHapo kwenye huduma ndio jambo mtambuka mkuu. Kuna madem wanataka huduma ndefu sana aisee
"UMASIKINI hauondolewi kwa KUOA"Wanaume,
Ili uweze kuoa ni lazima uwe na uwezo wa Kuhudumia, kulinda na Kuongoza huyo Mke wako.
Hivyo vyote vinaenda sambamba na kuwa na uwezo wa kiuchumi.
Himizeni Wanaume kupambana kujikomboa kiuchumi kwanza. UMASIKINI hauondolewi kwa KUOA.
Uoe kwa kipato Cha 70,000 kwa Mwezi au kutokuwa vizuri kwa kiwango ganjKuna mwamba mmoja aliwahi kuniambia huenda mwanamke utakayemuoa ndio mwenye ufunguo wa mafanikio yako.
Nilikuwa siamini hayo maneno Yake ila kadri siku zilivyosonga nilianza kuamini maana nimeona watu kadhaa baada ya kuoa wameanza kufanikiwa mdogo mdogo.
Kwa hiyo mi nawausia vijana wenzangu ukiona upo na mwanamke mzuri hata Kama haupo vizuri kiuchumi we kaoe tu mafanikio mtayapata mbeleni kikubwa huyo mwanamke awe na vigezo vifuatavyo
👇
Hofu ya Mungu
Muaminifu
Mvumilivu
Mwenye heshima kwa watu wote.
Umeandika kirahisi wapi unampata huyo wa 2000 kwasiku unaandika as if Kuna liuwanja kubwa unaenda unachagua mwnawake mwenye sifa unazotakaAchana naye huyo , kuna mademu wanahtaji 2000 Tu Kwa sku kama kipato kinaruhusu hvo chukua huyo , hao wa pesa ndefu sio size yako kujenga nao familia wapo wenye kipato hcho
Kupata mwanamke mwenye mind kama hiyo ndiyo shughuli.Yaani Huwa hatukubali kuanza muhimu awe anajua nn anatakiwa afanye kufikia malengo Hela zinapatikana sehemu watu wanapoweka juhudi
Dunia ina kila Aina ya wanawake , nenda maporini uko , Nani kakudanganya ndoa zote hapa mjini ni za mamilioni na maelf ??? Tatizo hao wa 2000 hamuwataki mnataka pisi kali zenye matunzo ghali na pesa hamnaUmeandika kirahisi wapi unampata huyo wa 2000 kwasiku unaandika as if Kuna liuwanja kubwa unaenda unachagua mwnawake mwenye sifa unazotaka
Kuna wenye uwezo mkubwa tu lakini wanaishi na wanawake pasipo ndoa,hii nayo ikoje wakuu??Kama huna uwezo wa kumhudumia mwanamke ni kosa la jinai kuingia kwenye ndoa , labda uwashauri vijana kama Wana uwezo wa kumhudumia mwanamke waoe , lakn kama ni wazururaji tuuu watatengeneza more single mothers
Mzee kuoa sio maanake kuoa mwanamke yeyote mfano mimi sio mtu wa hizo Pisi kali ila ninaoa mwanamke aliyejiandaa kua mke sio kila mwanamke huyo unayesema wa kumuachia 2000 kwasiku unaweza kuta hana sifa ya kuwa mke mfano desperate wa ndoa umri unanenda, single mother, jeuri, ana dharau, muuaji so kuwaachiwa 2000 kwa siku sio kigezo tosha kwanza je ni mkeDunia ina kila Aina ya wanawake , nenda maporini uko , Nani kakudanganya ndoa zote hapa mjini ni za mamilioni na maelf ??? Tatizo hao wa 2000 hamuwataki mnataka pisi kali zenye matunzo ghali na pesa hamna
Tunawashauri ni vizur wakarasimisha , kuna hatar yake , unaweza mgharamia vtu vingi alaf akaenda easily na mwanaume mwingine ukabaki unalaaniKuna wenye uwezo mkubwa tu lakini wanaishi na wanawake pasipo ndoa,hii nayo ikoje wakuu??
Kuna wale wanaishi na wanawake miaka hata 15 ,na hawana ndoa,hawaachani Wala hawafungi ndoa lkn wapo pamoja,sijui nao Hawa wapo upande ganiTunawashauri ni vizur wakarasimisha , kuna hatar yake , unaweza mgharamia vtu vingi alaf akaenda easily na mwanaume mwingine ukabaki unalaani
Kwenye biblia Yakobo Alimpenda binti anaitwa Rahel Ila ilimgharimu kumuoa japo isingemgharimu kumuoa Lea , kama umempenda huyo pambana sasa ujidhihirishe u mwanaume ili kufikia viwango vyake ...Ila kama huwez go to the cheap one, nachosema mm ndoa haiwez shindikana kisa kukosekana Kwa mwanamke , wanawake wapo rundo tuu , ni vigezo vyetu ndo hutuponza mbaya Zaid huwa tunashindwa kupambania hvyo vigezoMzee kuoa sio maanake kuoa mwanamke yeyote mfano mimi sio mtu wa hizo Pisi kali ila ninaoa mwanamke aliyejiandaa kua mke sio kila mwanamke huyo unayesema wa kumuachia 2000 kwasiku unaweza kuta hana sifa ya kuwa mke mfano desperate wa ndoa umri unanenda, single mother, jeuri, ana dharau, muuaji so kuwaachiwa 2000 kwa siku sio kigezo tosha kwanza je ni mke
Mchakato unavyokuwa mgumu kwanza kupata mwanamke mwenye sifa za uke mbinde ukifanikiwa kumpata pia ngumu ku-meet kigezo Cha kuachiwa 2000 kwasiku ndio maana nikakwambia umeandika kirahisi unless Kama maana ya kuoa kwako ni kuingia kitaa na kuokota mwanamke yeyote mwenye shida ya kuolewa ambao wengi hawana sifa za kuwa wake.
Mwanamke niliyenae mcha Mungu, mpole, anasifa ya mke nk lakini hiko kigezo Cha kumuachia 2000 haja feet ila Kuna mademu kibao hapa kitaa 2000 Safi ila hata iwe bure sioi
NDOA JAMBO MTAMBUKA SANA
Tunasisitiza bado sio Jambo jema sana , but miaka 15? sidhani kama hao wapo mana kama pande mbili za familia zishakutana wakatambua mnaishi pamoja Kwa vyovyote vile kwa huo mda mtakuwa mmerasimisha , mana ndoa sio harusi , harusi ni sherehe tuu, kuna ndoa za kimila na za kidini na za kiserikali , yawezakuwa hawana dini Ila wamefanya tuu kimila Kwa kutambulika , may be huyo binti ni mkimbizi au Hana ndugu wala wazazi ..... Ila kuishi na mwanamke au mwanaume miaka 15 Kwa kujificha ficha is too dangerousKuna wale wanaishi na wanawake miaka hata 15 ,na hawana ndoa,hawaachani Wala hawafungi ndoa lkn wapo pamoja,sijui nao Hawa wapo upande gani