Ziroseventytwo
Platinum Member
- Mar 27, 2011
- 9,436
- 17,908
Napenda music lakini miziki ya kuanzia 2000 kurudi nyuma. Album mara nyingi zinakuwa na ngoma chache kali, nyingine mbovu.
Mara nyingi napenda kununua collection, yaani mchanganyiko wa ngoma kali za wasanii tofauti. Kama ni hiphop, rnb, soul,reggae na country music. Huko unakutana na wanamuziki(sio wasanii)wakali na ngoma kali.
Pia napenda ngoma za kizamani, Music wa dance kina Maquiz, Juwata, Mlimani park nk.
Ngoma toka Zaire, Congo ya sasa, kina Verkys na bendi zao kama Sosoliso, le orchestra lipualipua, veve nk.
All in all collection ni bora kuliko album.
Mara nyingi napenda kununua collection, yaani mchanganyiko wa ngoma kali za wasanii tofauti. Kama ni hiphop, rnb, soul,reggae na country music. Huko unakutana na wanamuziki(sio wasanii)wakali na ngoma kali.
Pia napenda ngoma za kizamani, Music wa dance kina Maquiz, Juwata, Mlimani park nk.
Ngoma toka Zaire, Congo ya sasa, kina Verkys na bendi zao kama Sosoliso, le orchestra lipualipua, veve nk.
All in all collection ni bora kuliko album.