Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,511
- Thread starter
- #21
Hold On, We're Going Home
kati ya pini kali sana za jamaa kutoka Toronto.
Tuscan leather one of my best intro ever [emoji91][emoji119]
Hold On, We're Going Home
kati ya pini kali sana za jamaa kutoka Toronto.
Nash Mc...
Strings and Bling ya Nasty C
Huyo ni wa August Town - Kingston Jamaica [emoji1135]. ..Huyu jamaa ni wa wap?
Huyo ni wa August Town - Kingston Jamaica [emoji1135]. ..
Muda sio rafiki sana. Ila bado ana maintain. Nenda kasikilize Bang ya Conway The Machine Feat. EminemEm ana flop sikuhz
Fanya ivo chief, hutojutia muda wakoHii ngja niichek
Fanya ivo chief, hutojutia muda wakoHii ngja niichek
albam ya diamond kanyaga.Maisha na muziki hakuna mtu asiyependa kusikiliza muziki ila tunatofautiana kuna wanaopenda hiphop,rnb,pop,reggae,gospel, etc.
Tuambie unapenda album gan ya mziki? Na ni ya msanii gani ili na sisi tuitafute tusikilize.
Mimi ninapenda kusikiliza album ya Drake-Nothing Was The Same ya 2013
View attachment 1161476View attachment 1161477
albam ya diamond kanyaga.
Get rich or die tryin