Unapenda kusikiliza Album gani?

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
4,722
2,000
Maisha na muziki hakuna mtu asiyependa kusikiliza muziki ila tunatofautiana kuna wanaopenda hiphop,rnb,pop,reggae,gospel, etc.

Tuambie unapenda album gan ya mziki? Na ni ya msanii gani ili na sisi tuitafute tusikilize.

Mimi ninapenda kusikiliza album ya Drake-Nothing Was The Same ya 2013
IMG_6387.JPG
IMG_6388.JPG
 

CHAKATI MKATO

Member
Dec 4, 2018
28
75
Zipo nyingi jcole kod forest hill drive kendrick good kid mad city na damn, one the incredible soga za mzawa niki mbishi sauti ya jogoo stereo African son billie eilish when we all fall a sleep .... kwa uchache
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
4,722
2,000
Zipo nyingi jcole kod forest hill drive kendrick good kid mad city na damn, one the incredible soga za mzawa niki mbishi sauti ya jogoo stereo African son billie eilish when we all fall a sleep .... kwa uchache

Good kid maad city ya kendrick ni masta piece, kendrick haji kuwa na album kama hyo
 

troublemaker

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
15,402
2,000
Maisha na muziki hakuna mtu asiyependa kusikiliza muziki ila tunatofautiana kuna wanaopenda hiphop,rnb,pop,reggae,gospel, etc.

Tuambie unapenda album gan ya mziki? Na ni ya msanii gani ili na sisi tuitafute tusikilize.

Mimi ninapenda kusikiliza album ya Drake-Nothing Was The Same ya 2013
View attachment 1161476 View attachment 1161477
Ngoja hii nikaitafute.

Kwa sasa naipenda zaidi album ya chris brown "X" ya 2014
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
4,722
2,000
samahani Mkuu.
ukiandika kauli za kishujaa kama hizi usisahau kumalizia na the phrase, "...in my opinion."

usijepigwa "Killshot" na ww tukakusahau.

Hahahaha mkuu ni kwamba generation ya kina em imepita sahv tunaona akina drake, kendrick wanasumbua. Mumble rap imetawala sana sahv
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom