...Unapenda Kukutana NAMI uso kwa uso....?

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,877
1,250
Husika na kichwa cha habari..kama jibu ndiyo..na upo maeneo ya ubungo...jongea eneo la ubungo ingia stand ya Daladala..nyoosha mpaka sehemu wanayopaki Magari ya Gongo la mboto...ukifika hapo Nipm.

Hata usipo nipm utaona kuna njemba imevimba..usiogope nistue tu.
 

Madame B

Verified Member
Apr 9, 2012
27,976
2,000
Husika na kichwa cha habari..kama jibu ndiyo..na upo maeneo ya ubungo...jongea eneo la ubungo ingia stand ya Daladala..nyoosha mpaka sehemu wanayopaki Magari ya Gongo la mboto...ukifika hapo Nipm.

Hata usipo nipm utaona kuna njemba imevimba..usiogope nistue tu.

Akhu babu wee,
Mambo ya kwenda Kuliwa Uroda wa bure na kigiza hiki nani anataka!
Tupishe sie.
 

GOOGLE

JF-Expert Member
Oct 29, 2012
1,857
2,000
Nimekuona kweli dah!! Nasubiria daladala za suka nigombanie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom