Unapenda kujua?

NG'ADA

Senior Member
Sep 2, 2011
152
15
hivi huwa unapenda kufahamu kuwa watu wengine wanakuongelea vip???....na unatumia njia gani kufahamu?
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,914
1,115
Ukisikiliza ya watu utakonda, afadhari usijue kabisa maana maneno ni sumu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom