Unampeleka vp mtoto wa miaka7 boarding?

Unampeleka vp mtoto wa miaka7 boarding?

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Hivi nyie mna akili kweli?
Watumishi wa umma mna mambo....
Sisi wavuvi tunalea wenyewe,miaka 0-15 mtoto lazima apate maadili umlee mwenyewe.
Ndio mda atapa mafundisho ya dini n.k
Poleni sana .
NB.Akirudi shoga uanze kulialia ...karibuni pweza na chai wakuu nimetoka beach sasa hivi.
 
Sasa mbona watoto wa wavuvi ndiyo wanaongoza kwa ukosefu wa maadili? Wengi mateja, vibaka, n.k. watoto wa wavuvi waliotoboa ni bodaboda, wacheza vigodoro na singeli.

Sitaki hata hao pweza wako. kula mwenyewe.
 
Sasa mbona watoto wa wavuvi ndiyo wanaongoza kwa ukosefu wa maadili? Wengi wavuta mateja, vibaka, n.k. watoto wa wavuvi waliotoboa ni bodaboda, wacheza vigodoro na singeli.

Sitaki hata hao pweza wako. kula mwenyewe.
Itakuwa huko kwenu nyie watumishi wa umma mna mambo.. Mtoto wa mvuvi hawi hivo huku kwetu pwani miaka3-6 ni madrasa na shule za awali
 
No mzazi kukosa akili na kukimbia majukumu..wengi wao ni wapenda anasa...anaona atastarehe saa ngp huku mtt wake ni kero nyumbani
Bora mtoto akaishi shule kuliko kukaa naye nyumbani tena uswazi, kila siku anashuhudia vigodoro na singeli pia anashuhudia watu wazima wakila uroda live. Matokeo yake ni watoto kuiga tabia chafu, mfano mtoto wa kike akifikisha miaka 16 anakuwa ameshakula uroda mara nyingi zaidi ya mamake {anakuwa kamzunguka mamake mara tatu}.
 
Utafiti uliofanywa na Sexless unit umebaini kuwa wanaongoza kupeleka watoto shule za boarding ni single parents baada ya kuingia ktk ndoa na wenza wapya.
Wengine wamefiwa na shughlivya single parent na school drop and pick up unafanya yu akae boarding
 
Ni upumbavu mtoto kuanzia miaka 3-15 kumpeleka boarding


Tena ni ulofa mkubwa binafsi nilipokuwa A level tuliwakamata watoto wa form 1 tena vidogo mno vikilawitiana usiku chooni

Vitoto vingi vinalawitiana huko boarding

Mzazi lofa ndio atampeleka mwanaye mdogo boarding
 
Hivi nyie mna akili kweli?
Watumishi wa umma mna mambo....
Sisi wavuvi tunalea wenyewe,miaka 0-15 mtoto lazima apate maadili umlee mwenyewe.
Ndio mda atapa mafundisho ya dini n.k
Poleni sana .
NB.Akirudi shoga uanze kulialia ...karibuni pweza na chai wakuu nimetoka beach sasa hivi.
Asante mkuu.

Ndo maana watoto wamekoswa mapenzi na wazazi wao ,, mtoto akiwa home hana raha ,, eti wanajifanya tuko busy[emoji23] [emoji23]

Wazaz wasiku izi bana
 
No mzazi kukosa akili na kukimbia majukumu..wengi wao ni wapenda anasa...anaona atastarehe saa ngp huku mtt wake ni kero nyumbani
Sure unakuta wanapenda Anasa Sanaaa ,katoto kana miaka mitatu tayar kanalelewa na Mama mwingine uko boarding daaahhh!!.

Hiii siipendi kwakweli nahaitotokea kwangu ,its better ugaramike ,awe anapelekwa shule na kurudishwa jion
 
Utafiti uliofanywa na Sexless unit umebaini kuwa wanaongoza kupeleka watoto shule za boarding ni single parents baada ya kuingia ktk ndoa na wenza wapya.
Nanikosa sana kwa mama unayejielewa kisa umepata bwana mpya ,basi mwanao upeleke uko kwa bibi/boarding na yupo mdogo
 
Maadili ya kuiga ndio yanasababisha athari ndio mana ushoga unaongezeka. Wengi wakiwa bording wanajifundisha tabia za ajabu. Mimi nitasomesha mwenyewe nikishindwa nitatafuta mwalimu aje nyumbani
 
Hivi nyie mna akili kweli?
Watumishi wa umma mna mambo....
Sisi wavuvi tunalea wenyewe,miaka 0-15 mtoto lazima apate maadili umlee mwenyewe.
Ndio mda atapa mafundisho ya dini n.k
Poleni sana .
NB.Akirudi shoga uanze kulialia ...karibuni pweza na chai wakuu nimetoka beach sasa hivi.


Siyo 7 tu mimi nimeona mtoto wa miaka 4 akipelekwa boarding, nilipata shock!

Kwa kifupi watu wengi wanakimbilia tu kuzaa lkn ukweli ni kwamba hawana mapenzi ya dhati na hao watoto, matokeo yake tunakuwa na kizazi ambacho kimelelewa bila mapenzi ya wazazi, ndo hawa leo hii wako chadema wanafurahia Ndege yetu kushikwa na Muzungu!
 
Wazazi wako bize. Uzungu umewajaa. Hawana tyme na watoto wao.
 
Sasa mbona watoto wa wavuvi ndiyo wanaongoza kwa ukosefu wa maadili? Wengi mateja, vibaka, n.k. watoto wa wavuvi waliotoboa ni bodaboda, wacheza vigodoro na singeli.

Sitaki hata hao pweza wako. kula mwenyewe.
Utakapozeeka (70) utajua kati ya mvuvi na wewe nani mjanja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom