IKIRIRI
JF-Expert Member
- Jan 14, 2018
- 2,734
- 3,033
Hivi nyie mna akili kweli?
Watumishi wa umma mna mambo....
Sisi wavuvi tunalea wenyewe,miaka 0-15 mtoto lazima apate maadili umlee mwenyewe.
Ndio mda atapa mafundisho ya dini n.k
Poleni sana .
NB.Akirudi shoga uanze kulialia ...karibuni pweza na chai wakuu nimetoka beach sasa hivi.
Watumishi wa umma mna mambo....
Sisi wavuvi tunalea wenyewe,miaka 0-15 mtoto lazima apate maadili umlee mwenyewe.
Ndio mda atapa mafundisho ya dini n.k
Poleni sana .
NB.Akirudi shoga uanze kulialia ...karibuni pweza na chai wakuu nimetoka beach sasa hivi.