Rebeca 83
JF-Expert Member
- Jun 4, 2016
- 15,669
- 33,686
Kashusha na ma evidence kabisa, ushindwe wewe lol😂😂😂😂 dah
Kashusha na ma evidence kabisa, ushindwe wewe lol😂😂😂😂 dah
Hizi propaganda mfu mnazitoa wapi lakini!! Tunavyowapenda, kuwajali, kuwathamini, kuwafariji, kuwatia moyo na kuwaombea, bado tu mnaona hatuwapendi🙆♂️🙆♂️🙆♂️Ukilipenda ua; utalimwagilizia lizidi kuchanua. Ila ukilitamani ua, basi utalichuma ukae nalo ili shina na mizizi ife.
Mkuu, wanawake hutamani kile walichonacho wanaume na hukitumbua mpaka mwanaume anabaki mtupu. Anazeeka kwa upweke na ukiwa. Mwishowe hufa.
Wanaume walioshtuka mapema huwaepuka kwa namna yoyote.
Kwahiyo skuizi wanawake hawapendi hela tena mkuu....🤔Wanawake wanapenda wanaume wachamungu na wafia dini ili akikunyima unyumba usiweze kuchepuka maana ni dhambi
Mwanaume mwenzangu ulieoa stuka! Shauri yako
Actually wanawake wanapenda ma bad boys sababu hawa good boys hawako fun kabisaaa ndio mana ni rahis kwa mwanaume malaya upate mwanamke wa kusali sali kuliko mlokole mwenzieMmh wanaume wachamungu acheni uongo jamani, mbona hampendwi.....
Bad boys wanatongoza tongoza na hawaoni aibu tofauti na nice boy aibu nyingi atapataje piss kali bila kutongozaActually wanawake wanapenda ma bad boys sababu hawa good boys hawako fun kabisaaa ndio mana ni rahis kwa mwanaume malaya upate mwanamke wa kusali sali kuliko mlokole mwenzie
Tatizo la wachamungu hawako fun kabisa mfano wanawake wanapendaga souvenir na hii ndio itakudistigush amongst others sasa hawa wakusali sali hawanaga udambwi udambwi kwenye mapenz ndio mana wanawake wacha mungu wanawakimbia, kuna mshikaji wangu yeye mfano akiwa kwenye sita kwa sita kumtoa mwanamke kinasa alafu akavaa kichwani kama kofia huku mambo mengine yanaendelea sio tatizo kwake....Bad boys wanatongoza tongoza na hawaoni aibu tofauti na nice boy aibu nyingi atapataje piss kali bila kutongoza
Huwa wanakubali tu ila kiuhalisia wanatamani sana kupata wachamungu waolewe nao
Mungu alitupenda na hakusema kama hamtapitia shida wala majaribu,ila kuvikwepa vishawishi ndiyo mtihani wenyewe, just ignoreNi mateso mkuu anakunyima kwakuwa anajua huwezi kuwa na mpango kando
Uhakika wacha mungu ni rahisi sana kugeuzwa ndondocha na wake zao.Wanawake wanapenda wanaume wachamungu na wafia dini ili akikunyima unyumba usiweze kuchepuka maana ni dhambi
Mwanaume mwenzangu ulieoa stuka! Shauri yako
Ntamuuliza shida ni nn ? kwa siku ya kwanza unaweza tulia uone, lkn sio mara kwa mara me namtimua na ni kitu ambacho sitaki kushauriwa, huyo anayemtunzia aendelee,Utafanyaje ukinyimwa
Wanataka udambwi dambwi wakiwa nje ya ndoa lakini wakihitaji kuolewa wanataka wachamungu wanini sasaTatizo la wachamungu hawako fun kabisa mfano wanawake wanapendaga souvenir na hii ndio itakudistigush amongst others sasa hawa wakusali sali hawanaga udambwi udambwi kwenye mapenz ndio mana wanawake wacha mungu wanawakimbia, kuna mshikaji wangu yeye mfano akiwa kwenye sita kwa sita kumtoa mwanamke kinasa alafu akavaa kichwani kama kofia huku mambo mengine yanaendelea sio tatizo kwake....
Utapewa kimoja kwa tabu sana na style ya missionary upunguze kamdomoNtamuuliza shida ni nn ? kwa siku ya kwanza unaweza tulia uone, lkn sio mara kwa mara me namtimua na ni kitu ambacho sitaki kushauriwa, huyo anayemtunzia aendelee,