Unajua kwanini wanawake wanapenda wanaume wachaMungu?

Unajua kwanini wanawake wanapenda wanaume wachaMungu?

Ety naskia mtu unaweza kumuoa alafu akakunyima unyumba... WTF yaani upo nayo ndani mda wote alafu aninyime.na yeye anakua kalala wapi chini au...

Aiseee sijui kama sijakuja kuua mtu mimi kudadek yaani asijarbu kabisa naweza vunja mguu mimi

Ninyime vyote ila sio ile kitu
 
Wanawake wanapenda wanaume wachamungu na wafia dini ili akikunyima unyumba usiweze kuchepuka maana ni dhambi

Mwanaume mwenzangu ulieoa stuka! Shauri yako
Ni wanawake wachache sana wanao penda wacha Mungu. Wanawake walio wengi kwenye ubora wao wanapenda wahuni, maplayboy,waume za watu. Wakishatumika sana,umri umeenda na kuanza kuchuja,hapo sasa ndio wanatafuta wanaume wacha Mungu,wanakimbilia makanisani huko.
 
Mwanamke gani amewahi kumpenda mwanaume?

Kimsingi ukiona mwanamke yupo kwako, ujue amekuja kula pensheni yake kwako; ikiisha, anasepa kwingine. Ni vile tu wanaonaga aibu kuondoka mapema.
Acha uongo, tunawapenda yani tunawapenda hadi sio poa.
 
Mleta uzi , labda useme kwanini wanawake wanawatesa wanaume wacha Mungu.
Mwanamke ni kiumbe wa kupenda kujaribu ili aone reaction na amsha amsha ambayo kwa mcha Mungu hawezi kuipata
Wanatafuta wanaume wachamungu
 
Ety naskia mtu unaweza kumuoa alafu akakunyima unyumba... WTF yaani upo nayo ndani mda wote alafu aninyime.na yeye anakua kalala wapi chini au...

Aiseee sijui kama sijakuja kuua mtu mimi kudadek yaani asijarbu kabisa naweza vunja mguu mimi

Ninyime vyote ila sio ile kitu
Kumbaka mkeo ni kesi nyingine mkuu
 
Ni wanawake wachache sana wanao penda wacha Mungu. Wanawake walio wengi kwenye ubora wao wanapenda wahuni, maplayboy,waume za watu. Wakishatumika sana,umri umeenda na kuanza kuchuja,hapo sasa ndio wanatafuta wanaume wacha Mungu,wanakimbilia makanisani huko.
Wahuni ndio hupenda wahuni wenzao
 
Hii ni kweli kabisa...aisee usithubutu kumuonyesha mke wako kwamba hauwezi pata mbunye somewhere else, atakunyima kila mara akijua huwezi fanya lolote! Na ukikaa hovyo ataigawa kama njugu nje wakati wewe unaugulia genye za kutosha! Marriage ni mateso kwa mwanaume hasa ukioa for the wrong reasons!
 
Wahuni ndio hupenda wahuni wenzao
Wananawake kwenye ubora/uzuri wao hupenda sana wahuni, maplayboy na waume wa watu.Sababu ya vitu viwili kuendekeza tamaa ya fedha na nyege, so fedha hapo ndipo anapo ingia mme wa mtu, nyege hapo ndipo na anapoingia muhuni na playboy. Wacha Mungu wanakumbukwa baadae sana,kipindi hiko umri umeenda na kishachuja.
 
Wananawake kwenye ubora/uzuri wao hupenda sana wahuni, maplayboy na waume wa watu.Sababu ya vitu viwili kuendekeza tamaa ya fedha na nyege, so fedha hapo ndipo anapo ingia mme wa mtu, nyege hapo ndipo na anapoingia muhuni na playboy. Wacha Mungu wanakumbukwa baadae sana,kipindi hiko umri umeenda na kishachuja.
Ingia majukwaa ya love connect ujionee wanataka mwenye hofu ya Mungu
 
Ety naskia mtu unaweza kumuoa alafu akakunyima unyumba... WTF yaani upo nayo ndani mda wote alafu aninyime.na yeye anakua kalala wapi chini au...

Aiseee sijui kama sijakuja kuua mtu mimi kudadek yaani asijarbu kabisa naweza vunja mguu mimi

Ninyime vyote ila sio ile kitu
Solutions rahisi wnabakwa TU
 
Hii ni kweli kabisa...aisee usithubutu kumuonyesha mke wako kwamba hauwezi pata mbunye somewhere else, atakunyima kila mara akijua huwezi fanya lolote! Na ukikaa hovyo ataigawa kama njugu nje wakati wewe unaugulia genye za kutosha! Marriage ni mateso kwa mwanaume hasa ukioa for the wrong reasons!
Real hard Truth
 
Back
Top Bottom