Actualy wanawapenda sababu most of the ni nice guy, so ni rahis kupenyeza agenda zao bila kupata usumbufuWanawake wanapenda wanaume wachamungu na wafia dini ili akikunyima unyumba usiweze kuchepuka maana ni dhambi
Mwanaume mwenzangu ulieoa stuka! Shauri yako
Nimecheka mkuu maana umeongea ukweli kuna mchungaji alisema mke wake anamletea vitimbwi anajua hatamuacha au kuchepuka na saa ingine hata unyumba haupati😅😅😅Wanawake wanapenda wanaume wachamungu na wafia dini ili akikunyima unyumba usiweze kuchepuka maana ni dhambi
Mwanaume mwenzangu ulieoa stuka! Shauri yako
😂😂😂😂 dahNenda jukwaa la love connect kila manzi anataka mwenye hofu ya Mungu