Unajiskiaje labda we mwanamke ukifanya hivi?

Unajiskiaje labda we mwanamke ukifanya hivi?

Bado hujatambua uwezo ulionao kama mwanaume ndio maana unalalama tu hapa...
 
Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!

Aha haaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiii! umepinda Dada yangu ! Live bila chenga!
 
Nimepoteza muda wangu mwingi kukufuatilia wewe, i lost my money too and still unasema kuwa hunitaki..... Hivi unajiskiaje labda. Hujui kama nyie mpo wengi kuliko sisi?... I will make one approach once again and if you will deny me, i will let it go. sitakufuata tena..... Nlivokuona mara ya kwanza nilishahisi kwamba utanipiga chenga, unakumbuka the first time uliniambiaje nilivokuomba namba eti "i don't give number to strangers" ....... Narudia tena.. HIVI UNAJISKIAJE LAKINI, unanifanya nachanganyikiwa:A S confused:
asa we unakurupuka tu hata binti wa watu hakufahamu we wataka namba? kweli we ni stranger mpaka kwenye kutongoza....pole sana ndugu.
 
QUOTE=charty;8087892]Kwaniii lazima jamenii si ujisepeshe! Real nigga hajilalamishi bana eh[/QUOTE] Sio rahisi hivo.... hivi kweli mwananume wa nguvu kama mimi nashindwa kirahisi hivi, mpaka siamini yani.....:A S-confused1:
 
Mbombo ngafu naloli... Au ndio domo zege...

Mtu ameshaonesha dalili hakupendi kaa pembeni utapata akupendae

Kwaniii lazima jamenii si ujisepeshe! Real nigga hajilalamishi bana eh

Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!
Maneno yako yamenichoma kwa kweli, dah! kwahiyo type zetu hatuna chetu kabisa
 
Mbombo ngafu naloli... Au ndio domo zege...

Mtu ameshaonesha dalili hakupendi kaa pembeni utapata akupendae

Kwaniii lazima jamenii si ujisepeshe! Real nigga hajilalamishi bana eh

Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!

Hahahaaaaaaa! Mkihurumiwa hamkumbuki fadhila! MNAOTA PEMBE kama hivi kuanzisha thread za kutuanga na kujishebedua mko wachache! Kwa mtonyo upi labdaaaaaa???????????? Hivi mngekuwa wachache kweli TUNGEKUNYWA MAJI YAKASHUKA KWELI?

Huyu jamaa inabidi ahamie CHINA ndiyo atajua radha ya chuingu ya kukataliwa.
China wanaume ni wengi kuliko wanwake.
Kufukuzia na kumpa demu ni karibu sawa na kuwin WORLD JACKPOT
Embu waambie hao.....
 
Mbombo ngafu naloli... Au ndio domo zege...

Mtu ameshaonesha dalili hakupendi kaa pembeni utapata akupendae

Kwaniii lazima jamenii si ujisepeshe! Real nigga hajilalamishi bana eh

Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!

Hahahaaaaaaa! Mkihurumiwa hamkumbuki fadhila! MNAOTA PEMBE kama hivi kuanzisha thread za kutuanga na kujishebedua mko wachache! Kwa mtonyo upi labdaaaaaa???????????? Hivi mngekuwa wachache kweli TUNGEKUNYWA MAJI YAKASHUKA KWELI?

Huyu jamaa inabidi ahamie CHINA ndiyo atajua radha ya chuingu ya kukataliwa.
China wanaume ni wengi kuliko wanwake.
Kufukuzia na kumpa demu ni karibu sawa na kuwin WORLD JACKPOT

Usipopata Ulipopenda,Penda Ulipopata
Mhhh! yamekua hayo tena..? nipende nlipopata
 
Mbombo ngafu naloli... Au ndio domo zege...

Mtu ameshaonesha dalili hakupendi kaa pembeni utapata akupendae

Kwaniii lazima jamenii si ujisepeshe! Real nigga hajilalamishi bana eh

Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!

Hahahaaaaaaa! Mkihurumiwa hamkumbuki fadhila! MNAOTA PEMBE kama hivi kuanzisha thread za kutuanga na kujishebedua mko wachache! Kwa mtonyo upi labdaaaaaa???????????? Hivi mngekuwa wachache kweli TUNGEKUNYWA MAJI YAKASHUKA KWELI?

Huyu jamaa inabidi ahamie CHINA ndiyo atajua radha ya chuingu ya kukataliwa.
China wanaume ni wengi kuliko wanwake.
Kufukuzia na kumpa demu ni karibu sawa na kuwin WORLD JACKPOT

Usipopata Ulipopenda,Penda Ulipopata

We sio Rizk eewwww
yamekua hayo tena....
 
Ninavyojua wanawake wa siku hizi wakikupenda hawasumbui, sasa wewe unachotafuta hapo ni kuliwa hela zako tu.

Ushauri :: give yourself a break mwache kama humjui vile, as if she doesn't exist and then wait.
 
Umepoteza muda na Pesa
sasa gangamala na ujue kuwa Mwanamke usimuoneshe mapenzi yako yote atakumwaga
Kua uyaone

really...wanawake ni wa2 wa kupta 2. yaan pesa 2 ukiishwa unaachwa na pumb zako!
 
no
mhusika yupo humu, ujumbe umefika.

Atarajie jibu la NO. jitu linslalamika hivi hata namba ya simu halijapewa tena hajui hata imepatikanaje. shwain
 
Nimepoteza muda wangu mwingi kukufuatilia wewe, i lost my money too and still unasema kuwa hunitaki..... Hivi unajiskiaje labda. Hujui kama nyie mpo wengi kuliko sisi?... I will make one approach once again and if you will deny me, i will let it go. sitakufuata tena..... Nlivokuona mara ya kwanza nilishahisi kwamba utanipiga chenga, unakumbuka the first time uliniambiaje nilivokuomba namba eti "i don't give number to strangers" ....... Narudia tena.. HIVI UNAJISKIAJE LAKINI, unanifanya nachanganyikiwa:A S confused:

Hee makubwa!unalazimisha kupendwa??hzo hela uliombwa kaka?na kama unajua wanawake wako wengi mbona unamng'ang'ania huyo...si uende kwa hao wengi?ndo mnakubaliwa wakati hampendwi halafu mnakuja kupiga risasi watu!
 
Hee makubwa!unalazimisha kupendwa??hzo hela uliombwa kaka?na kama unajua wanawake wako wengi mbona unamng'ang'ania huyo...si uende kwa hao wengi?ndo mnakubaliwa wakati hampendwi halafu mnakuja kupiga risasi watu!
Ye c anadengua, akijua wapo wengi huenda akalegeza kamba... we unaonaje kwani, nifanyeje yani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom