Unajiskiaje labda we mwanamke ukifanya hivi?

  • Thread starter Davion Delmonte Jr.
  • Start date

Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,027
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,027 280
Nimepoteza muda wangu mwingi kukufuatilia wewe, i lost my money too and still unasema kuwa hunitaki..... Hivi unajiskiaje labda. Hujui kama nyie mpo wengi kuliko sisi?... I will make one approach once again and if you will deny me, i will let it go. sitakufuata tena..... Nlivokuona mara ya kwanza nilishahisi kwamba utanipiga chenga, unakumbuka the first time uliniambiaje nilivokuomba namba eti "i don't give number to strangers" ....... Narudia tena.. HIVI UNAJISKIAJE LAKINI, unanifanya nachanganyikiwa:A S confused:
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,097
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,097 280
Unajichanganya mwenyewe kijana..unalazimisha mtu akupende mwisho wa siku anakubali shingo upande..anakulia vijihela vyako anakuacha unaanza tena kulia..
Penda unapopendwa!
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
49
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 49 145
Mbombo ngafu naloli... Au ndio domo zege...
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,051
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,051 280
Nimepoteza muda wangu mwingi kukufuatilia wewe, i lost my money too and still unasema kuwa hunitaki..... Hivi unajiskiaje labda. Hujui kama nyie mpo wengi kuliko sisi?... I will make one approach once again and if you will deny me, i will let it go. sitakufuata tena..... Nlivokuona mara ya kwanza nilishahisi kwamba utanipiga chenga, unakumbuka the first time uliniambiaje nilivokuomba namba eti "i don't give number to strangers" ....... Narudia tena.. HIVI UNAJISKIAJE LAKINI, unanifanya nachanganyikiwa:A S confused:
Dogo jiandae kukwepa mawe kutoka kwa akina dada!!!!!!!!!
 
alma gemela

alma gemela

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
849
Likes
33
Points
35
alma gemela

alma gemela

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
849 33 35
Mtu ameshaonesha dalili hakupendi kaa pembeni utapata akupendae
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
110
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 110 145
Embu jinyonge hafu tuone asikuamini kama unampenda!!!!!!!!
 
M

Mwangulileufwike

Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mwangulileufwike

Member
Joined Apr 24, 2012
16 0 0
Kaka siyo kila kichaka unachokiona kinafaa kujisaidia kuna vyoo mahali panapostahili. Angalia kupenda kila mdada utakufa kabla ya muda wako!!!!!. Mgeukie Mungu akuondolee pepo hilo la uzinzi (jini mahaba).
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
3,757
Likes
584
Points
280
Age
30
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
3,757 584 280
Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!
Mhurumie mtoto wa mwanamke mwenzako bana!!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Enzi zile nipo darasa la tatu tulisoma hadithi ya sungura.

Sizitaki za kijani hizi.

Usikate tamaa.

Duniani ni vema ukimpata unayempenda kuliko kumpata anaye kupenda.

Nimepoteza muda wangu mwingi kukufuatilia wewe, i lost my money too and still unasema kuwa hunitaki..... Hivi unajiskiaje labda. Hujui kama nyie mpo wengi kuliko sisi?... I will make one approach once again and if you will deny me, i will let it go. sitakufuata tena..... Nlivokuona mara ya kwanza nilishahisi kwamba utanipiga chenga, unakumbuka the first time uliniambiaje nilivokuomba namba eti "i don't give number to strangers" ....... Narudia tena.. HIVI UNAJISKIAJE LAKINI, unanifanya nachanganyikiwa:A S confused:
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Nimepoteza muda wangu mwingi kukufuatilia wewe, i lost my money too and still unasema kuwa hunitaki..... Hivi unajiskiaje labda. Hujui kama nyie mpo wengi kuliko sisi?... I will make one approach once again and if you will deny me, i will let it go. sitakufuata tena..... Nlivokuona mara ya kwanza nilishahisi kwamba utanipiga chenga, unakumbuka the first time uliniambiaje nilivokuomba namba eti "i don't give number to strangers" ....... Narudia tena.. HIVI UNAJISKIAJE LAKINI, unanifanya nachanganyikiwa:A S confused:
huko ni kulalamika ama??
Afu umeanza lini kulalamika ati? Unaniaibisha bana ebu piga chini huyo. Akuuu mbona mnajitakia stress zisizokuwa na lazima????
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Mhurumie mtoto wa mwanamke mwenzako bana!!
Hahahaaaaaaa! Mkihurumiwa hamkumbuki fadhila! MNAOTA PEMBE kama hivi kuanzisha thread za kutuanga na kujishebedua mko wachache! Kwa mtonyo upi labdaaaaaa???????????? Hivi mngekuwa wachache kweli TUNGEKUNYWA MAJI YAKASHUKA KWELI?
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,098
Likes
9,295
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,098 9,295 280
Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!
masizi....,umevurugwa wewe
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Huyu jamaa inabidi ahamie CHINA ndiyo atajua radha ya chuingu ya kukataliwa.
China wanaume ni wengi kuliko wanwake.
Kufukuzia na kumpa demu ni karibu sawa na kuwin WORLD JACKPOT

Psheeeeeeeeeew!!!!!!! HUO UCHACHE WA WANAUME MNAOUONGELEA NI UPI HASWAAAAAAA?

POINT OF CORRECTION: Wanaume wa MAANA no wachache ila nyie free pumbu njoo nikupe bure, njoo tucheze friendly match kina Salu kwa mpemba, macha pale dukani, Zahiri kwenye m pesa, John wa bank, Tyron wa nssf, et al MBONA MKO KIBAOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!

Hivi wa dada kuna mtu kweli alisamua nataka mwanaume yeyote mradi ana kitu cha jicho moja akaosa kabisaaaaaaa? Hataaaa! Si bure atakuwa a hitilafu!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,031
Likes
1,480
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,031 1,480 280
Umepoteza muda na Pesa
sasa gangamala na ujue kuwa Mwanamke usimuoneshe mapenzi yako yote atakumwaga
Kua uyaone
 

Forum statistics

Threads 1,251,615
Members 481,811
Posts 29,777,841