Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,720
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,720 2,000
Nawaambiaga sana dada zangu kuwa mambo wanafanya wakidhani wanapendeza machoni kwa wanaume kumbe ndo wanatuchukiza mno
1.Kuvaa mawigi
2.Kucha bandia
3.Kope bandia
4.kujichubua
5.LIPSTICK
6.KUACHA MAPAJA WAZI

hivi vitu huwa vinanikera mno, sijui ni nani aliyewaambia wakiwa wasafi tu wa kawaida hawatongozwi
yaani hata marashi tu mtu anajipulizia utadhani anajiandaa kuzikwa ukikaa mita nne toka alipo tayari ushapata kipanda uso, warembo wa hivyo nakaa nao mbali kabisa
Umemaliza kila kitu mzee Baba, tena hao huwa nawaona sawa na nyani wa Udzungwa

"Stand for the truth always stand alone"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,701
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,701 2,000
Zikiwa ndefu zinachanika vizuri tu .....mwenyew ninazo ngumu kama katani ....natumia tu mafuta mazuri ya nywele zinachanika poaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah! Nywele ngumu kama katani! Dah! Inabidi uwe na kipindi kabisa mama, ili wenye nywele za kikatani waelimike.

Dah! Halafu kama picha inanijia hivi kama nazijua nywele za kikatani. Ila siyo mbaya uki' drop ka picha.
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,720
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,720 2,000
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
Safi sana, pia kuna tofauti kubwa sana kati ya urembo "fake material" na uzuri "natural material" 7bu urembo hukaa kwa muda mfupi tu lkn uzuri hudumu muda mrefu zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
9,639
Points
2,000
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
9,639 2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,720
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,720 2,000
Mimi ndiye ninayeongoza kuyachukia duniani kote wala siyo TZ pekee 7bu Mungu ni muumbaji bora sana kuliko Binadamu.
Niseme tu na nyuma ya keyboard muyachukie hivi hivi ili hao wavaaji wapungue ikiwezekana waishe kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,701
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,701 2,000
Huwa najisikia vibaya sana..!! Ila pia inategemea na quality ya wigi lenyewe, mfano ona hawa, wanavutia kidogo

Hii ngoma imekula kwetu! Hapa naingizwa mjini kabisaaaa! Binafsi napenda mwanamke mwenye nywele nyingi ila ziwe za kwake. Mwanamke mwenye nywele nyingi nikimuona najihisi nimeingia peponi bila kifo.
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,585
Points
2,000
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,585 2,000
Niliwahi kuvutiwa na demu kisa wigi yale mafupi lilimkaa fresh yaani alinivutia sana

Sasa siku nikakutana nae hajalivaa nikaanza kujiuliza ndio yule au mwingiene

Kiukweli wanawake wavaa mawigi mnatutapeli sana mnatuuzia cheni bandia hahahah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
15,363
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
15,363 2,000
Hii ngoma imekula kwetu! Hapa naingizwa mjini kabisaaaa! Binafsi napenda mwanamke mwenye nywele nyingi ila ziwe za kwake. Mwanamke mwenye nywele nyingi nikimuona najihisi nimeingia peponi bila kifo.
hahajhaa
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,720
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,720 2,000
Safi sana, ni lazima waelewe kuna tofauti kubwa sana ya ubora kati ya kuku wa kienyeji/asilia na kizungu/fake.
Itakuwa jambo jema sana wakiisha au kutoweka kabisa na kiendelea na uasili wao waliotunukiwa na Muumba wao.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,304,216
Members 501,305
Posts 31,506,989
Top