Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

GwaB

GwaB

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2014
Messages
1,196
Points
2,000
GwaB

GwaB

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2014
1,196 2,000
Kwanza mwanamke anayevaa wigi kisaikolojia ana matamanio ya kuwa mwanamke anayeakisiwa na wigi alilolivaa.

Sasa unaanzaje kumfukuzia mwanamke anayetamani kuwa kama mhindi, mzungu au msomali wakati kuna wahindi na wazungu kibao tunabanana nao hapa hapa?..
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
2,622
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
2,622 2,000
Ni kweli unaweza kabisa comfortably ukawa na mwanamke aliyevaa wigi jamani?

Shame on you guys.

Sent using Jamii Forums mobile app
PENGINE AKIVUA WIGI ANA KIPARA KIKUBWA TU

Sasa hapo utaangalia mwenyewe kama akivaa wigi ndo unakuwa comfortable au akivua wigi ndo unakuwa comfortable?
 
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
1,588
Points
2,000
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
1,588 2,000
Nawaambiaga sana dada zangu kuwa mambo wanafanya wakidhani wanapendeza machoni kwa wanaume kumbe ndo wanatuchukiza mno
1.Kuvaa mawigi
2.Kucha bandia
3.Kope bandia
4.kujichubua
5.LIPSTICK
6.KUACHA MAPAJA WAZI

hivi vitu huwa vinanikera mno, sijui ni nani aliyewaambia wakiwa wasafi tu wa kawaida hawatongozwi
yaani hata marashi tu mtu anajipulizia utadhani anajiandaa kuzikwa ukikaa mita nne toka alipo tayari ushapata kipanda uso, warembo wa hivyo nakaa nao mbali kabisa
 
Min 92

Min 92

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
313
Points
1,000
Min 92

Min 92

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2018
313 1,000
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
 
Word

Word

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
1,330
Points
2,000
Word

Word

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
1,330 2,000
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
Vipi lakini kipilipili chako kinachanika?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,957
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,957 2,000
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
👊
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,120
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,120 2,000
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
Naunga hoja mkono
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,120
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,120 2,000
Niseme tu na nyuma ya keyboard muyachukie hivi hivi ili hao wavaaji wapungue ikiwezekana waishe kabisa.
Mmeleweka...wavaa wigs watajirekebisha...
Itakuwa jambo jema sana wakiisha au kutoweka kabisa na kuendelea na uasili wao waliotunukiwa na Muumba wao.
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,731
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,731 2,000
Halafu hawajui tu! Mbona nywele ukizitunza shampoo kidogo, zikila na ufuta wa nazi mbona zinakuwa shega tu.

Kingine kinachokera wanajichubua mpaka bhasi! Na kuna wale wa manukato makali umbali wa mita 6 tayari umeshaanza kuyanusa.

Yaani wamezidi! wamekuwa kama majini, na mikucha yao ndiyo usiseme.

Na mi' make up yao bora tuhamie Neptune! Uso umejaa jaa mimng'ao kama vitumbua vilivyochomwa na mafuta mengi.
 

Forum statistics

Threads 1,306,791
Members 502,218
Posts 31,591,156
Top