Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

Zesh

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
14,481
2,000
Nawaambiaga sana dada zangu kuwa mambo wanafanya wakidhani wanapendeza machoni kwa wanaume kumbe ndo wanatuchukiza mno
1.Kuvaa mawigi
2.Kucha bandia
3.Kope bandia
4.kujichubua
5.LIPSTICK
6.KUACHA MAPAJA WAZI

hivi vitu huwa vinanikera mno, sijui ni nani aliyewaambia wakiwa wasafi tu wa kawaida hawatongozwi
yaani hata marashi tu mtu anajipulizia utadhani anajiandaa kuzikwa ukikaa mita nne toka alipo tayari ushapata kipanda uso, warembo wa hivyo nakaa nao mbali kabisa
Kheee angalau kwenye hili nimeokoka hakuna ninachofanya hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nasnay

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
454
500
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
Kumbe yana bei hvyo! Mi nlijua ni ktu kidichozidi 30k. Swali, je unalitambuaje kuwa hili ni la 500k?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
19,735
2,000
Huwa najisikia vibaya sana..!! Ila pia inategemea na quality ya wigi lenyewe, mfano ona hawa, wanavutia kidogo

 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
25,725
2,000
Mkuu wavaaji wenyewe hata hawasemi kituhumu natumai bado hawajausoma huu uzi

mimi sio kosa km mtu anajiona ana nywele mbaya au hazipo mwonekano mzuri acha afix kwa wig..mm wig limenishinda..ila nilikua nalo nikagawa...wig ni km mtu mfupi km mie avae highheels apande kidg..mbona easy tu jaman...!itafika kipindi wabana pony tails tutasemwa!
 
Top Bottom