Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
9,564
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
9,564 2,000
Nawaambiaga sana dada zangu kuwa mambo wanafanya wakidhani wanapendeza machoni kwa wanaume kumbe ndo wanatuchukiza mno
1.Kuvaa mawigi
2.Kucha bandia
3.Kope bandia
4.kujichubua
5.LIPSTICK
6.KUACHA MAPAJA WAZI

hivi vitu huwa vinanikera mno, sijui ni nani aliyewaambia wakiwa wasafi tu wa kawaida hawatongozwi
yaani hata marashi tu mtu anajipulizia utadhani anajiandaa kuzikwa ukikaa mita nne toka alipo tayari ushapata kipanda uso, warembo wa hivyo nakaa nao mbali kabisa
Kheee angalau kwenye hili nimeokoka hakuna ninachofanya hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
5,358
Points
2,000
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
5,358 2,000
Wanaume wamejaa unafiki sana, hasa kama kuna kitu wanataka. Watakusifu sana kuwa wigi lako linekupendezesha, kumbe tu wanatamani maungo yako...
Hapana Watanzania tunatabia ya kufwata mkumbo akianza kuponda mmoja wote wataponda !
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
9,564
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
9,564 2,000
nasnay

nasnay

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
364
Points
500
nasnay

nasnay

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
364 500
Wamekua brainwashed kwamba wanawake wenye nywele refu na laini ndio wazuri na wao wenye nywele ngumu za kipipili sio wazuri, mwanamke anapaswa kujiamini na kujikubali jinsi Mungu alivomuumba, kama mzuri ni mzuri tu, unaweza vaa wigi original la laki 5 na bado usivutie.
Kumbe yana bei hvyo! Mi nlijua ni ktu kidichozidi 30k. Swali, je unalitambuaje kuwa hili ni la 500k?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
15,069
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
15,069 2,000
Huwa najisikia vibaya sana..!! Ila pia inategemea na quality ya wigi lenyewe, mfano ona hawa, wanavutia kidogo

 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
15,372
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
15,372 2,000
Mkuu wavaaji wenyewe hata hawasemi kituhumu natumai bado hawajausoma huu uzi

mimi sio kosa km mtu anajiona ana nywele mbaya au hazipo mwonekano mzuri acha afix kwa wig..mm wig limenishinda..ila nilikua nalo nikagawa...wig ni km mtu mfupi km mie avae highheels apande kidg..mbona easy tu jaman...!itafika kipindi wabana pony tails tutasemwa!
 

Forum statistics

Threads 1,304,612
Members 501,460
Posts 31,520,566
Top