Unaijua siri ya kiganja chako?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaijua siri ya kiganja chako??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Apr 21, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukiachana na mambo ya sayansi ya usomaji viganja na ile uhusuyo maumbile ya mkono, kiganja kina siri nyingine kubwa!!

    1. Wenye viganja vikubwa ni watu wenye bashasha wakati wa kusalimiana na ni watu wenye kupenda kulinda (protect) mila na desturi na ni watu wapole lakini wasiopenda ujinga na ni rahisi kwao kusamehe.
    2. Wenye viganja virefu vikavu hawa ni watu waongo na wanaopenda kukasirika bila sababu na ni wenye tabia ya kusengenya wenzao.
    3. Wanaume wenye viganja vilaini ni wanaume ambao wanapenda kuingia kwenye mahusiano na kuyavunja kwa lawama zote kuwatupia wapenzi wao. Hawa ni wanaume wanaoaminika kirahisi sana na wanawake. Tabia yao kuu ni kutokuweka makazi ya kudumu mahali popote wakati mwingine ni watu wanaopenda kubakia vijana maisha yao yote.
    4. Wenye vijanja vifupi ni watu ving'ang'anizi na wachokozi na wenye kupenda masihara. Kama ni wanaume hawa ni wanaume pekee wanaoweza kuwatekenya wanawake wasio wapenzi wao bila ya wanawake hao kukasirika.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Je vidole vya viganja vina uhusiano na size ya Dushelele? Ndugu
    Kigarama naomba muongozo wako.
     
  3. S

    Smarty JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Kigarama wa kanyigo au?..jibu kwanza hili..
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ntarudi hapa baadae!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    heading yako......nilipoisoma nikajua umejiunga na fani ya sheikh yahya
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    yale yale.....
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ilikiwa viganja vya jinsia zote, mara imegeuka kuwa wanamme.

    Anyway, mie niko namba 5.
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ....yepi...?
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Bee?
    Namba 5 inasemaje vile?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    inasema mkono haujalishi ukoje ili mradi unaweza fanya kazi za mkono.

     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hii imekaa kama utabiri wa nyota
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siyo utabiri kabisa huu ni mchanganyiko wa utafiti na sayansi ya mwili!!
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    :humble:
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhhhhhhhh.
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hapo namba 3 uongo
     
  16. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,095
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mmh mbona Nimeona kama kaishia namba 4 vile?
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ungeweka na vipimo mkuu, maana mie sijui kama changu ni kirefu au kifupi.
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    We huoni vizuri............
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,386
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    zote tu!
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Dushelele ndo nini?
     
Loading...