Unahisi huu mguu unapatikana mkoa gani.

Unahisi huu mguu unapatikana mkoa gani.

Nje au mpaka kunako? Maana wengi wao nje wanashine zama kunako sasa....

mkuu chakula hata kama kitamu vipi kikiwa na harufu ya m.a.v.i huwezi kula kwa kujiachia.toto linakuja guu guu hips zinanyegesha sura matata ukicheki figa we waarabu hao yaani hadi unakuja kugundua mzito kitandani ushamaliza raundi zako za kutosha!!!chezea chaga girl wewe???
 
mkuu chakula hata kama kitamu vipi kikiwa na harufu ya m.a.v.i huwezi kula kwa kujiachia.toto linakuja guu guu hips zinanyegesha sura matata ukicheki figa we waarabu hao yaani hadi unakuja kugundua mzito kitandani ushamaliza raundi zako za kutosha!!!chezea chaga girl wewe???

Hahahahaha! Hivi kweli eee?
 
bo0oy
URU KISHUMUNDU kama sio KWA WAGOGO!!!
 
Nimefungua uzi huu nikidhania ni mguu wa bia!!
 
Hilo ni tende, tafuta mkoa ambao watu wanasumbuliwa na maradhi hayo utapata Jibu.
 
we mtoto chene icho chani magagau, mbona huyasugui yanauma! Hahaa huu wimbo nimeshasahau sijui niliuimba nikiwa Sumbawanga au Songea lkn huo mguu unapatikana pale katandala sumbawanga!
 
mkuu chakula hata kama kitamu vipi kikiwa na harufu ya m.a.v.i huwezi kula kwa kujiachia.toto linakuja guu guu hips zinanyegesha sura matata ukicheki figa we waarabu hao yaani hadi unakuja kugundua mzito kitandani ushamaliza raundi zako za kutosha!!!chezea chaga girl wewe???
cyo kweli wachaga tunajua.
 
Mhhhh huuu mguu wa mamba, huyu jamaa akienda Nyumba ya wageni hapati chumba atachakaza chandarua na ushauri atakaopewa nenda kalale polisi watakupatia chumba kwa bei poa
 
Aisee kweli nimeamini jamiiforum kijiwe cha burudani hata ukiwa umeboreka utafurahi tu.
 
Back
Top Bottom