Unafiki wa Wamarekani

Unafiki wa Wamarekani

Status
Not open for further replies.
Wewe ni kipofu wa maandiko ya Biblia najua umekaririshwa na viongozi wako pole sana atakaye kufata mtadumbukia wote shimoni.Maana hata domo lako ni chafu kama choo linatoa matusi ovyo.

achana nae ila ni kweli kuwa hayo maandiko yamo? :wacko: nataka kujua tu...!!!!
 
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.
Unapoanzisha uzi humu JF jifunze kuwa mtafiti wa jambo husika kwanza na si kuandika kwa mlengo fulani au kelele za watu fulani.
Israel hawalengi kuua raia isipokuwa magaidi wa Palestina wanawatumia raia-watoto na wanawake zaidi kama kinga ya kulinda roketi zao wazirushazo kuwaua wa-israel...Israel mara zote hutoa taarifa maeneo ambayo inadhani kuna magaidi na muda wa kupiga- soma Thousands flee Gaza homes after Israeli warning of large-scale bombing | World news | The Guardian lakini raia wajinga hudanganywa kuwa wanapigania nchi yao na dini ndiyo maana hufumuliwa mara zote, BINAFSI NAWASAPOTI ISRAEL.



Wakristo jina,hawatakuunga mkono.
wakristo wote ni wa majina,imani dhahiri iko nafsini kwa mtu binafsi na si kwa maandishi, kwani hata matendo mema vile vile yaweza kuwa ni ya kinafki-ajuae ukweli wa nafsi zetu ni Mungu pekee-ambaye ni wetu sote(wakristo,waislam na wengine)




ni washenzi sana ha wa U.S.A
Wawaona washenzi lakini huishi kuwalamba miguu kuomba misaada.




haha,, hebu weka imani pembeni shirikisha ubongo wako, kwahyo bible inasema ni ruksa kwa waisrael kuwaua wengine wasiokuwa wayahudi...kwani Mungu si Mungu wa wote iweje apitishe kikundi kimoja cha watu kiwauwe wengine na kiwe juu na kipewe heshima zadi ya wote???kwann asingewaumba waisrael peke yao
Hata magaidi hawakuambiwa wawaue wengine. Mungu hakutupatia uhai ili tujiue (kujitoa muhanga) bali tuishi kwa amani,tumjue,tumtumikie na mwisho tufike kwake tena.





pole sana kaka kwa kuongozwa na udini na imani iliyokujengea chuki kubwa mno kiasi cha kutoona mabaya hadi kuuwawa kwa wanadamu wenzetu,, naomba utambue kuwa Mungu wa kweli hajawahi kuthibitisha mauaji ya watu wake na kikundi kinachotumia jina lake maana sote ni wana wa Mungu kabla ya imani zetu, kingine ni kuwa hizo picha za watoto zinaonyeshwa na mashirika ya washirika wa waisrael na marekani nikimaanisha BBC, skynews, Cnn na wengineo, M
Fanya tafiti kwanza,usi-comment kwa kuongozwa na emotions zako...unaweza ku-google,sikiliza habari n.k halafu pima pande zote kabla hujafanya unfair judgements zako hapa.





Ni kweli mkuu. Hawa jamaa wameshatuona sisi kama watoto wadogo. wanavyosema tunakubali. Lakini yana mwisho haya. Dunia sasa imechoka na uuu ujinga wa mmarekani na muyahudi. Watu wengine wanashabikia eti kwakuwa imeandikwa israel ni taifa la mungu. Lakini hawaelewi kilichoandikwa kwenye Biblia kina maana gani.
Wamemuua yesu, eti waacheni ni taifa la mungu. Wanaua watoto eti ni taifa la mungu. Wana classes. wanabagua waisrael wenye asili ya black, eti ni taifa la mungu.......LOL
Wakuone wewe mtoto ili wafaidike na nini?acha kujijaza ujinga tu.

Kwanini usikatae wanachosema na rais wako anaenda huko marekani kila kukicha,unasema nini...acha unafki.

Wewe wauona ujinga wenzako kwao maarifa.Yasiyokuhusu achana nayo-utapasua kichwa bure.






wakristo wengi haatutaki kufuatilia ukweli halisi nje ya biblia, tunasoma biblia kama hadithi halafu tunashabikikia mauaji ya wenzetu, hii ni aibu maana huko middle east pia kuna wakristo kibao
umekurupuka wewe...wakristo hatukariri biblia wewe,unaisoma,unaielewa na kuitekeleza kulingana na mazingira husika.
Hata biblia insema jipiganie nami nitakupigani...fuatilia ujue kwanza nani aliamza kumshambulia mwenzie.
 
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.

1408185501012.jpg
 
achana nae ila ni kweli kuwa hayo maandiko yamo? :wacko: nataka kujua tu...!!!!

Hii sintofahamu kila mahali ni sababu kaka mkubwa wa dunia hafanyi kazi yake.kila jamii duniani inahitaji atayeiongoza na kwa dunia marekani ndio yenye wajibu huu.isis ikija huku africa tutachinja kama kuku.hakuna wa kupona.wala usifikiri muarabu atakutetea.kwa sasa dunia inamuhitaji joji bush akomeshe haya mauaji ya bokoharamu,elishababu,seleka,lybya,isis,syria,brotherhood nk
 
Us ni mauaji makubwa...haya Ma US damu yamemwaga sana sanaa sana
 
Wakuone wewe mtoto ili wafaidike na nini?acha kujijaza ujinga tu.

Kwanini usikatae wanachosema na rais wako anaenda huko marekani kila kukicha,unasema nini...acha unafki.

Wewe wauona ujinga wenzako kwao maarifa.Yasiyokuhusu achana nayo-utapasua kichwa bure.

Mkuu, wewe ni mvivu wa kutafiti mambo. Ndo maana ume quote comment za watu wengi kwenye comment yako moja. Kwanza umesema wewe huko upande wa Israel. Hiyo ni failure! hapa tunajaribu kueleza nani tunauona kakosea na kwa lipi. Hao watu si ndugu zetu wala watanzania wenzetu. Hutaweza hata siku moja kuwa myahudi na hata ukiwatetea vipi hawawezi kukukubali.
Unawaita watu wajinga kwa kutoa view zao.
Tulia, jadili wape nafasi watu nao waongee. Kuwa na amani mkuu. Enjoy JF.
 
Mkuu, wewe ni mvivu wa kutafiti mambo. Ndo maana ume quote comment za watu wengi kwenye comment yako moja.
.
Duh kumbe imekuuma eh...itakuwa umeshindwa kufanya hivyo...omba msaada tu...tuko humu kujifunza pia.


Kwanza umesema wewe huko upande wa Israel.
'huko' neno sahihi ni 'uko'.
Nilisema naisapoti Israel lakini siko ''huko upande wa Israel'' siko huko.




Hiyo ni failure! hapa tunajaribu kueleza nani tunauona kakosea na kwa lipi.
Nina hakika hujaelewa mada. Heading ya thread inaashiria which side the writer ameegemea. Na content yanyumbua ulalamishi wake dhidi ya matendo ya israel kuwa si sahihi. Na comments zangu nafafanua jinsi gani watu kama wewe walivyowashabiki kwa kufuata kelele za wengine pasipo utafiti.



Hutaweza hata siku moja kuwa myahudi na hata ukiwatetea vipi hawawezi kukukubali.
Naona sasa umeanza kupayuka kwa jazba na kashfa. Natetea ukweli na kamwe siambatani na wapotoshaji kama wewe.



Hao watu si ndugu zetu wala watanzania wenzetu.
Unawaita watu wajinga kwa kutoa view zao.
Hata hao wapalestina si ndugu zako pia.
Ukitoa views za kibwege yes nakuita mjinga kwani unastahili...waingereza wanasema 'stupid' ila bongo unatakulirefushaa...JINGA TENA.





Tulia, jadili wape nafasi watu nao waongee. Kuwa na amani mkuu. Enjoy JF
Naona unataka ukiranja mkuu humu JF, utasubiri sana.

Wachangiaji wote humu ni watu.

Yes nina amani kama ile itafutwayo na waisrael kule Gaza...Go Israel!!!
 
kwa kwli mimi mnaoisapoti israel au boko haram kwa misingi ya udini huwa nawashangaa, ni lini uliskia israel au saudiarabia wametoa kauli kuhusu vifo vya waafrika hata kutokana na ebola,, lakini akifa mwarabu au muisrael cc tunatukanana na tunaangalia mauaji hayo kwa misingi ya udini,

ubaya mmoja waisrael wengi sio wakristo na wanawaona wakristo kama wamepotoka kimafundisho, lakini cha ajabu israel inapofanya makosa bado haohao wakristo utaona wanaitetea israel kwa misingi ya udini
 
Uzi Safanov, a writer at the Seawanhaka newspaper of Long Island University in New York, agreed.

'I'm a Jew before being a journalist, before someone pays me to write,' he said. 'If I find a negative thing about Israel, I will not print it and I will sink into why did it happen and what can I do to change it.'

Safanov said that even if he eventually wrote about negative incidents that happen in Israel, he would try to find the way 'to shift the blame.'
"



- Jewish Bulletin of Northern California, November 23, 2001, in an article reporting on a Jewish journalist meeting at "Do the Write Thing", a special program for student journalists sponsored by the Jewish Agency for Israel and the World Zionist Organization at the General Assembly of the United Jewish Communities.
 
Sera ya mmarekani ni moja hana adui wala rafiki wa kudumu ila ana maslahi ya kudumu popote duniani
 
Utajikomba sana na kuremba sana maneno yako lakini huwezi hata siku moja kuwafanya wakristo wawachukie Wayahudi hata kama si wakristo huwezi kuwatenganisha kwa kauli dhaifu kama hizo,Wakristo si watu wa kukaririshwa kama wewe umekaririshwa nawe unawachukia Israel ukiambiwa na mtu tumia na akili yako kuchambua.
kwa kwli mimi mnaoisapoti israel au boko haram kwa misingi ya udini huwa nawashangaa, ni lini uliskia israel au saudiarabia wametoa kauli kuhusu vifo vya waafrika hata kutokana na ebola,, lakini akifa mwarabu au muisrael cc tunatukanana na tunaangalia mauaji hayo kwa misingi ya udini,

ubaya mmoja waisrael wengi sio wakristo na wanawaona wakristo kama wamepotoka kimafundisho, lakini cha ajabu israel inapofanya makosa bado haohao wakristo utaona wanaitetea israel kwa misingi ya udini
 
Hao hao unaowasema wauaji waarabu wenzako wanawapigia magoti wawasaidie kuwaondoa ISIL huko Iraq na Syria sasa hapa mjinga nani???
Us ni mauaji makubwa...haya Ma US damu yamemwaga sana sanaa sana
 
Hao hao unaowasema wauaji waarabu wenzako wanawapigia magoti wawasaidie kuwaondoa ISIL huko Iraq na Syria sasa hapa mjinga nani???
Mwarabu gani wamepigia magoti USA we hujaona USA ndio anawapigia magoti warabu, hukuona Obama alivyo pinda kumsalimia King wa Saud Arabia. USA alitengeneza hicho kikosi ili kimuondoe Assad alipo shindwa kaona sasa kimewageuzia ubao, ni yale yale ya Osama :cool2: Mimi bado nauliza hivi wakristo bado tu mnaiamini bibilia kama dhambi zenu kazibeba Yesu. Aisay ningekuwa mimi navaa msalaba basi ningefanya dhambi kuliko za firauni mana sina dhambi.
 
Utajikomba sana na kuremba sana maneno yako lakini huwezi hata siku moja kuwafanya wakristo wawachukie Wayahudi hata kama si wakristo huwezi kuwatenganisha kwa kauli dhaifu kama hizo,Wakristo si watu wa kukaririshwa kama wewe umekaririshwa nawe unawachukia Israel ukiambiwa na mtu tumia na akili yako kuchambua.

Ngoja niwaulize wakristo.Jamani mpinga hajatinga duniani?wakrito wanakatwa shingo zao kwa kuwa ni wakrsto?tusemeje sasa?pia mbona watetezi wa wakristo wameadimika.Maaskofu mnasemaje kuhusu haya huko duniani?
 
Mwarabu gani wamepigia magoti USA we hujaona USA ndio anawapigia magoti warabu, hukuona Obama alivyo pinda kumsalimia King wa Saud Arabia. USA alitengeneza hicho kikosi ili kimuondoe Assad alipo shindwa kaona sasa kimewageuzia ubao, ni yale yale ya Osama :cool2: Mimi bado nauliza hivi wakristo bado tu mnaiamini bibilia kama dhambi zenu kazibeba Yesu. Aisay ningekuwa mimi navaa msalaba basi ningefanya dhambi kuliko za firauni mana sina dhambi.

Namie apo ndo wanapinishangaza, dhambi kazibeba Mungu wao, sasa ndo nini kwenda kufanya confession? :-D
 
Acha kubwabwaja soma hapa Rebels ask for Iraq-style strikes in Syria - Middle East - Al Jazeera EnglishUkimaliza hapo njoo na hapa uone waarabu wanavyomlamba miguu Marekani awasaidie dhidi ya ISIS.http://www.aljazeera.com/news/middl...r-strikes-isil-rebels-201461815413488674.html
Mwarabu gani wamepigia magoti USA we hujaona USA ndio anawapigia magoti warabu, hukuona Obama alivyo pinda kumsalimia King wa Saud Arabia. USA alitengeneza hicho kikosi ili kimuondoe Assad alipo shindwa kaona sasa kimewageuzia ubao, ni yale yale ya Osama :cool2: Mimi bado nauliza hivi wakristo bado tu mnaiamini bibilia kama dhambi zenu kazibeba Yesu. Aisay ningekuwa mimi navaa msalaba basi ningefanya dhambi kuliko za firauni mana sina dhambi.
 
Na mimi kinachonishangaza ni kuwa wakati wa Hija waislamu hufika sehemu wanampiga shetani mawe hivi huwa wanamuona LIVE?????au ni ZECOMEDY????
Namie apo ndo wanapinishangaza, dhambi kazibeba Mungu wao, sasa ndo nini kwenda kufanya confession? :-D
 
Mwarabu gani wamepigia magoti USA we hujaona USA ndio anawapigia magoti warabu, hukuona Obama alivyo pinda kumsalimia King wa Saud Arabia. USA alitengeneza hicho kikosi ili kimuondoe Assad alipo shindwa kaona sasa kimewageuzia ubao, ni yale yale ya Osama :cool2: Mimi bado nauliza hivi wakristo bado tu mnaiamini bibilia kama dhambi zenu kazibeba Yesu. Aisay ningekuwa mimi navaa msalaba basi ningefanya dhambi kuliko za firauni mana sina dhambi.

Kijana una hatari wewe...hili swali hawezi kujibu ataku attack tu...ni gumu mno....

Original sin eti....

Tungojee labda ana majibu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom