Unafiki wa Wamarekani

Unafiki wa Wamarekani

Status
Not open for further replies.

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Posts
4,712
Reaction score
5,074
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.
 
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.
Wakristo jina,hawatakuunga mkono.
 
Marekani yupo kuangalia maslahi yake ya kisiasa tu hajali dini wala ubinadamu kama anavyojitangaza, huyu marekani tena bush alitaka kumkabidhi bandari ya marekani muarabu aiendeshe huku wakati huo huo kulikuwa na vita baridi kati ya marekani na nchi za kiarabu.
Marekani ndiyo supplier wa silaha israel na sehemu nyingi duniani , na siyo kama anafurahia kinachoendelea israel ila interest zake zinamfanya afunge mdomo wake na kujifanya kiziwi, kwani kerry ameshaenda kujaribu kuongea na israel ila wakaishia kuzozana hadi kwenye media na kwa kulinda maslahi aliyokuwa nayo na israel hawezi kujeopardise uhusiano wao.
 
being a muslim or christian if ur a black/arab kwa mu israel wewe ni dung!!

its true if we put aside our beliefs we can see where the right is.
 
Wewe huoni yanayotokea Iraq na Syria ila unajifanya Mkristo sana hizo picha unazoziona za vitoto vilivyokufa ni za kutokea Syria na Iraq ISIL wanatekeleza unyama huo na wewe unabaki kuilaumu Israel hii ni Janja ya waarabu kuwapaka matope watu wengine,Hapa inaonekana yanayotokea Iraq na Syria ni ya kawaida tu machoni mwa waarabu sababu Mwislamu anamuua Mwislamu Mwenzake na wanapowabaka wale wanawake wa kabila la Yazidi kwao ni halali maana wanaongeza idadi ya watu kwenye dini ya AMANI.
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.
 
wewe huelewi,bible inamtaja muislaeli kuwa namba moja duniani bado inasema atakaye mlaani amelaaniwa,chukua hiyo
 
ni washenzi sana ha wa U.S.A
 
haha,, hebu weka imani pembeni shirikisha ubongo wako, kwahyo bible inasema ni ruksa kwa waisrael kuwaua wengine wasiokuwa wayahudi...kwani Mungu si Mungu wa wote iweje apitishe kikundi kimoja cha watu kiwauwe wengine na kiwe juu na kipewe heshima zadi ya wote???kwann asingewaumba waisrael peke yao
 
pole sana kaka kwa kuongozwa na udini na imani iliyokujengea chuki kubwa mno kiasi cha kutoona mabaya hadi kuuwawa kwa wanadamu wenzetu,, naomba utambue kuwa Mungu wa kweli hajawahi kuthibitisha mauaji ya watu wake na kikundi kinachotumia jina lake maana sote ni wana wa Mungu kabla ya imani zetu, kingine ni kuwa hizo picha za watoto zinaonyeshwa na mashirika ya washirika wa waisrael na marekani nikimaanisha BBC, skynews, Cnn na wengineo, M
 
Abu Bakr al-Baghdadi, so-called "Caliph," the head of ISIL (Islamic State in Iraq and the Levant is, according to sources reputed to originate from Edward Snowden, an actor named Elliot Shimon, a Mossad trained operative.
-
Simon Elliot (Elliot Shimon) aka Al-Baghdadi was born of two Jewish parents and is a Mossad agent. We offer below three translations that want to assert that the Caliph Al-Baghdadi is a full Mossad agent and that he was born Jewish father and mother:

-
The real name of Abu Bakr al-Baghdadi is "Simon Elliott." The so-called "Elliot" was recruited by the Israeli Mossad and was trained in espionage and psychological warfare against Arab and Islamic societies.
-
This information was attributed to Edward Snowden and published by newspapers and other Web sites: the head of the "Islamic State" Abu Bakr al-Baghdadi, has cooperated with the U.S. Secret Service, British and Israel to create an organization capable of attracting terrorist extremists from around the world.
-
Source: Radio ajyal.com
-
Another source corroborates this statement, the site Egy-press:
-
With photo support, a Iranian media discovers the true identity of the Emir Daash, a trained Zionist agent.
-
Iranian intelligence discovered the true and full identity of the Emir Daash, which is known under the name Abu Bakr Al Baghdadi; his real name is Elliot Shimon. Its role in Mossad secret agent in the Zionist espionage. His false name: Ibrahim ibn Awad ibn Ibrahim Al Al Badri Arradoui Hoseini.
-
The plan: get into the military and civilian heart of the countries that are declared as a threat to Israel in order to destroy to facilitate thereafter, the takeover by the Zionist state on the entire area of the Middle East in order to establish Greater Israel.
-
Here are the borders of the Zionist project, the "Greater Israel" or "Eretz Israel" for short.
-
These facts confirm the first that came out a few days ago, confirming that the Caliph Rolex is sent to Israel to sow chaos in neighboring countries the Zionist entity. Please note that EIIL announced it a few days ago that, to want to now take the "barbarians Jews", a reference to Zionists besiege Gaza.
-
Practice! Having devastated the area of Israel, it will now allow the Americans and the Israelis to show the fingers as bloody terrorists to shoot at faster to defend the Zionist state, while the same let them proliferate and act with impunity for over two months now. Prepare a project they probably from the famous Arab Spring with the destabilization of Iraq, Sudan, Tunisia, Egypt, Libya, Syria and Mali (among others). Clever!
-
Listen and listen again Bernard-Henri Lévy on these so-called Arab Spring: (bottom of post)
-
After gathering the most fanatical of the world in one place, a veritable army of the devil is formed, filled with bloodthirsty murderers without mercy for their victims, they murder with a vengeance and in cold blood, filming their atrocities and relaying on social networks.
​
"kee betachbulot ta'ase lecha milchama" Translation: "With clandestine terrorism we will conduct war!" or By way of deception, thou shalt do war'!

Wewe huoni yanayotokea Iraq na Syria ila unajifanya Mkristo sana hizo picha unazoziona za vitoto vilivyokufa ni za kutokea Syria na Iraq ISIL wanatekeleza unyama huo na wewe unabaki kuilaumu Israel hii ni Janja ya waarabu kuwapaka matope watu wengine,Hapa inaonekana yanayotokea Iraq na Syria ni ya kawaida tu machoni mwa waarabu sababu Mwislamu anamuua Mwislamu Mwenzake na wanapowabaka wale wanawake wa kabila la Yazidi kwao ni halali maana wanaongeza idadi ya watu kwenye dini ya AMANI.
 
Pole sana umekuwa Brain-washed na Waarabu wakati hata nchi kwako Albino wanauwawa kila siku na akina-Mama wakongwe wanauliwa kila kukicha lakini huoni,Waarabu wanaouwawa huko Libya,Syria na Iraq Pole sana kwa hapo ndipo tumeuona utu wako.
pole sana kaka kwa kuongozwa na udini na imani iliyokujengea chuki kubwa mno kiasi cha kutoona mabaya hadi kuuwawa kwa wanadamu wenzetu,, naomba utambue kuwa Mungu wa kweli hajawahi kuthibitisha mauaji ya watu wake na kikundi kinachotumia jina lake maana sote ni wana wa Mungu kabla ya imani zetu, kingine ni kuwa hizo picha za watoto zinaonyeshwa na mashirika ya washirika wa waisrael na marekani nikimaanisha BBC, skynews, Cnn na wengineo, M
 
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.


Well said ndugu yangu,, kwanza nikwambie ukweli Palestine watu wote sio waislam japo majority ni waislam,,, mimi nimefanya kazi midle east na wakristu wa palestine,,, mmoja naweza hata kumtaja anaitwa #Nidal huyu anaishi kama mkimbii canada na familia yake ,, na ni waisrael ndo alikimbia... ikumbukwe kua bado hakuna technologia ya mabomu ambayo inaweza bagua mtu kwa dini yake... na mjue pia wayahudi dini yao ni tofauti kabisa na ukristo. mashariki ya kati kuan wakristu wengi tu ngoja nikutajie nchi chache ambazo mimi nimefika na zingine kwenda kanisani na kupiga picha . Jordan. Lebanon, Iraq, Dubai Turkey (ulaya) sasa zuzu wa Tanzania ambaye hajui hili akisikia marekani inashambulia Jordan atashangilia eti bora waislam wanagongwa kumbe hata wa dhehebu lake pia wanagongwa... let us stabd together tupinge mauwaji ya watu wasio na hatia,,,, ISISI kule iraq hawatuwakilishi waislam,, ni pandikizi la wale wale
 
Nina mashaka na uelewa wako juu ya ulichokiandika hapa. Usiku mwema.

Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.
 
Eti baada ya machafuko ya Iraq Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa United States of Amerika wapo against any genocide hapa duniani hivyo wakaenda Iraq kutuliza amani.

Swali

Kinachotokea huko Gaza sio genocide? kwanini Marekani Polisi wa dunia ameshindwa na hatuoni meno yake katika kutuliza au kuwapunish Israel kwa wanayoyafanya?

Imani yetu binadamu inatufanya tusiwaone wale watoto na wazazi wanaofariki Gaza kama ni wanadamu, utakuta mkristo anasema waache wafe tu.

Mimi ni mkristo kwa imani ila kamwe sintokubali haya mauaji ya waisrael wanayoyafanya eti kisa imani kwanza wewe kama ni mkristo halafu unasupport mauaji kwa kweli wewe ni mkristo jina.

Tuupinge huu unafIki wa Wamarekani na washirika wake katika kutuliza amani na demokrasia ya dunia.

Ni kweli mkuu. Hawa jamaa wameshatuona sisi kama watoto wadogo. wanavyosema tunakubali. Lakini yana mwisho haya. Dunia sasa imechoka na uuu ujinga wa mmarekani na muyahudi. Watu wengine wanashabikia eti kwakuwa imeandikwa israel ni taifa la mungu. Lakini hawaelewi kilichoandikwa kwenye Biblia kina maana gani.
Wamemuua yesu, eti waacheni ni taifa la mungu. Wanaua watoto eti ni taifa la mungu. Wana classes. wanabagua waisrael wenye asili ya black, eti ni taifa la mungu.......LOL
 
wakristo wengi haatutaki kufuatilia ukweli halisi nje ya biblia, tunasoma biblia kama hadithi halafu tunashabikikia mauaji ya wenzetu, hii ni aibu maana huko middle east pia kuna wakristo kibao
 
Abu Bakr al-Baghdadi, so-called ”Caliph,” the head of ISIL (Islamic State in Iraq and the Levant is, according to sources reputed to originate from Edward Snowden, an actor named Elliot Shimon, a Mossad trained operative.
-
Simon Elliot (Elliot Shimon) aka Al-Baghdadi was born of two Jewish parents and is a Mossad agent. We offer below three translations that want to assert that the Caliph Al-Baghdadi is a full Mossad agent and that he was born Jewish father and mother:

-
The real name of Abu Bakr al-Baghdadi is “Simon Elliott.” The so-called “Elliot” was recruited by the Israeli Mossad and was trained in espionage and psychological warfare against Arab and Islamic societies.
-
This information was attributed to Edward Snowden and published by newspapers and other Web sites: the head of the “Islamic State” Abu Bakr al-Baghdadi, has cooperated with the U.S. Secret Service, British and Israel to create an organization capable of attracting terrorist extremists from around the world.
-
Source: Radio ajyal.com
-
Another source corroborates this statement, the site Egy-press:
-
With photo support, a Iranian media discovers the true identity of the Emir Daash, a trained Zionist agent.
-
Iranian intelligence discovered the true and full identity of the Emir Daash, which is known under the name Abu Bakr Al Baghdadi; his real name is Elliot Shimon. Its role in Mossad secret agent in the Zionist espionage. His false name: Ibrahim ibn Awad ibn Ibrahim Al Al Badri Arradoui Hoseini.
-
The plan: get into the military and civilian heart of the countries that are declared as a threat to Israel in order to destroy to facilitate thereafter, the takeover by the Zionist state on the entire area of the Middle East in order to establish Greater Israel.
-
Here are the borders of the Zionist project, the “Greater Israel” or “Eretz Israel” for short.
-
These facts confirm the first that came out a few days ago, confirming that the Caliph Rolex is sent to Israel to sow chaos in neighboring countries the Zionist entity. Please note that EIIL announced it a few days ago that, to want to now take the “barbarians Jews”, a reference to Zionists besiege Gaza.
-
Practice! Having devastated the area of Israel, it will now allow the Americans and the Israelis to show the fingers as bloody terrorists to shoot at faster to defend the Zionist state, while the same let them proliferate and act with impunity for over two months now. Prepare a project they probably from the famous Arab Spring with the destabilization of Iraq, Sudan, Tunisia, Egypt, Libya, Syria and Mali (among others). Clever!
-
Listen and listen again Bernard-Henri Lévy on these so-called Arab Spring: (bottom of post)
-
After gathering the most fanatical of the world in one place, a veritable army of the devil is formed, filled with bloodthirsty murderers without mercy for their victims, they murder with a vengeance and in cold blood, filming their atrocities and relaying on social networks.
​
“kee betachbulot ta’ase lecha milchama” Translation: “With clandestine terrorism we will conduct war!” or By way of deception, thou shalt do war’!

this is what we want,quote vitu tuvifuatilie there is more hidden in terrorism,if we open our mind an think beyond,we might end up realizing the truth behind this trick business goes by the name of terrorism!!
 
Watu wanalishwa lies, vyombo vya habari CNN, BBC, AL JAZEERA, CBS, wanawaaminisha ujinga nao wanakubali kwakuwa kizazi hiki hakitaki kusumbua akili, wanatamani ready made ... Wamesahau kuwa General aliepandikizwa Kwenye Jeshi la Misri ndiye aliewapa Ushindi Israel miaka ile ya 1960s... Hawajiulizi maswali magumu kuwa Al Qaeda wenye kuishi mapangoni wanapata wapi Silaha na fedha! Hawajiulizi the so called Al shabaab wanapata wapi fedha na silaha, akina Samantha waliovamia Moles ya Jews pale Westland walitokea UK na wakahifadhiwa na vyombo vya Usalama then ika pigwa propaganda eti Al Shabaab wanahusika!!! Uhusiano wa Boko Haram na CIA unajulikana, hata silaha na fedha inajulikana lakini bado watu wanaendelea kuaminishwa ujinga... Madhara ya Chanjo za Utotoni via WHO sasa zinaonekana wazi ...uwezo wetu wa kufikiria na kuhoji unapotea kwa kasi ya ajabu...
this is what we want,quote vitu tuvifuatilie there is more hidden in terrorism,if we open our mind an think beyond,we might end up realizing the truth behind this trick business goes by the name of terrorism!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom