Fanya tafiti zaidi Mkuu, Saadam Hussein Enzi zile alikuwa anatumiwa na USA kuishambulia Iran! a moment alipoingia deal na Urusi Wamarekani wakaanza chokochoko ya kunyonya mafuta kupitia Kuwait! Vita vya kwanza vya Ghuba Bush Sr aliaibishwa sana pamoja na kwamba waliua maelfu ya wairaq wasiokuwa na hatia... Baada ya hapo walianza kumdhoofisha thru economical sanctions huku wakiwatumia wakurdi kufanya ugaidi... elewa kuwa USA haina rafiki wala adui wa kudumu, PM wa Iraq waliomtoa Malik aliandaliwa na USA toka 1979 ... I wish mngejua kuwa USA hawana cha haki za binadamu wala democracy wao ni maslahi tu!!! Middle East ikiwa destabilized kwao ni faidi maana watahitaji silaha, watahitaji protection ya USA in exchange of black gold (mafuta) ... Sisi huku Africa ndo kabisa hatustahili kuishi maana ni the only part of this planet Earth ambayo haijaharibiwa pollution ni ndogo, hali ya hewa nzuri, rasilimali za kila aina tumejaaliwa, wanasema tatizo la manyani yanazaliana sana ndiyo maana wana program kabambe ya kuwapunguza Manyani via HIV AIDS, EBOLA, Chanjo za Watoto, Vyakula vyenye sumu, Net za Mbu na Silaha kwa baadhi ya Manyani ili yaendelee kuua Manyani wenzao!!! Kule Kwao kila siku wanaua Manyani walowezi (African American) Pamoja na Kwamba wamemuweka Nyani Chotara kwenye Ikulu yao ili awape burudani huku wakishangilia michezo ya hatari kule Gaza...