Unafiki wa mitandao,na nguvu yao ya soda

Unafiki wa mitandao,na nguvu yao ya soda

😃😂We ng'ombe wa SAMIA kabisa... Akili finyu kama hizi ziwe zimefanya jambo Taifa ? , Au nyie ng'ombe wa samia mna Taifa lenu sisi hatujui?.
Pole sana
 
JF ina keyboards warriors wengi sana..
 
Umeandika utoto Mkuu kwa Leo
Ni vile tu kwakuwa hupendi kusikia habari hizi ila ukweli ni huu,

Hilda Newton kakamatwa ,
Na baadhi ya viongozi wa chadema wanaotambulika,

Swali la kujiuliza vipi kuhusu mamia ya wasiojulikana ambao mtu anaweza kumaliza miezi sita ndani ,halafu asijulikane kama alikuwa na harakati za kudai No reforms
 
Personally I support opposition side Napenda Chadema, they are trying lkn wanakosa support.

Tanzania imeshikika na ccm watu ni waoga pia kupambana na ccm inataka nguvu sio kupost mtandao sasa nani is ready for that? Only few wanao wapambania wenyewe wanasema hawatak vita au vurugu

Watu wengi ni kama wamesha kubali the system na average life
 
Kwani hao waliopo mitandaoni sio watu wa Tanganyika?

Umebeba propaganda kila unayemuona anakemea uhuni wa policcm ni muoga au hayupo Tanganyika.
 
Kwani hao waliopo mitandaoni sio watu wa Tanganyika?

Umebeba propaganda kila unayemuona anakemea uhuni wa policcm ni muoga au hayupo Tanganyika.
Watoke nje wawe frontline siyo kutuma watu
 
Ni vile tu kwakuwa hupendi kusikia habari hizi ila ukweli ni huu,

Hilda Newton kakamatwa ,
Na baadhi ya viongozi wa chadema wanaotambulika,

Swali la kujiuliza vipi kuhusu mamia ya wasiojulikana ambao mtu anaweza kumaliza miezi sita ndani ,halafu asijulikane kama alikuwa na harakati za kudai No reforms

Unataka kusemaje kwamba No reform is useless Agenda?

Usichoelwa ni kuwa mabadiliko au changes huambatana na price .

Yeyote anayeumia , anyefungwa , kuuliwa n.k ni sehemu ya price .

Usikatishe watu tamaa na kuandika mambo ya kufikirika .
 
Tumieni sasa Majina Yenu halisi
Wewe afande kilaza wa division 4 umeshamaliza zile pesa ulizolipwa kwa kazi ya kumuondoa Ole Mushi?

Kama zimeisha katengenezeni operation nyingine muandikie bajeti maana mnaishi kwa pesa za mauaji.
 
Hawa wanazidi kupoteza kundi la vijana huku wao wakitulia na familia zao
Ni upotevu wa muda na Majanga ya kujitakia kushindana na Dola , hata Uislamu umesisistiza watu wasitoke dhidi ya mtawala hata akiwa muovu kutokana na madhara ya Hilo jambo kwa mtu mmoja mmoja , machafuko na kuondoka kwa Amani katika eneo husika.
 
Unataka kusemaje kwamba No reform is useless Agenda?

Usichoelwa ni kuwa mabadiliko au changes huambatana na price .

Yeyote anayeumia , anyefungwa , kuuliwa n.k ni sehemu ya price .

Usikatishe watu tamaa na kuandika mambo ya kufikirika .
Kwanza unatype ukiwa wapi isije kuwa upo ofisini ama nyumbani kwako?

Watu tunajua uko CDM headquarter
 
Wewe baba yako au mama yako walijitokeza wakati Nyerere anapigania Uhuru??
Wote wanaopigania uhuru hawagi wengi, ila sasa hivi wewe unakula matunda ya Uhuru ambao Nyerere alipigania.

Lisu ana nia na atafika-----------hamna wa kumzuia lbda muueni na hauliki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mbona wewe hujaenda kuandamana ?
 
Back
Top Bottom