Una ubavu wa kukataa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una ubavu wa kukataa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eeka Mangi, Mar 3, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baba yako anakuja nyumbani anawaita watoto wake wote anawaambia mnamfahamu yule fulani wa pale nanilii! Eeeh yule mrefu mweusi hivi eeeeeeenh huyo. YULE NDO KAKA YENU MKUBWA! Kwa hiyo soon atakuja kuishi nasi hapa! Wewe kama wewe una ubavu wa kumkatalia baba yako?
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huna kwakua hujui kitu,
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Unataka kutambulisha kidume nyumbani kwako nini? Mangi bana!
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na wewe unamwambia unamujua yule fundi cherehani wa zamani sana pale kwenye kona? unamwambia ndio baba yangu mzazi sema niliona nisikwambie tu.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo unakataa nini? si unapewa taarifa tu?
    Mtoto ni wake, nyumba atakuja kuhishi ni yake
    Kama humpendi huyo kaka basi tafuta kwako.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Triple LiKe

     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    itakuwa hakuna jinsi ni kukubali maana kama mtoto ni wake so lazima umuite kaka tu.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    We kila siku stori zako zote za watoto wa nje!!.
    MP.
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ubavu cna na wala siutaki...
    hilo segere atalicheza bi mama...
    na kaumri kangu haka...hata akazoe kijiji chote aseme hawa ni wanangu wa nje...cna habari...
    ilimradi ratiba hom isibadilike aise!
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na nyagi umesahau
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Hapa lazima aue asee!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Ukatae nini sasa? Ndo vizuri kujuana kwanza, kwanini mwenzenu akae pembeni ilhali baba yake yupo na ndugu zake mpo??
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Na sminoff.
    MP.
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watoto wa nje wakoje? Imekukera nini mkuu ama na wewe unao wa nje kibao! Pole!
     
Loading...