Umewahi kuuziwa kiwanja ambacho kina mgogoro?

Umewahi kuuziwa kiwanja ambacho kina mgogoro?

Oscar Lyrics

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2022
Posts
2,975
Reaction score
5,111
Ni mara chache hutokea ukanunua kiwanja kwa ajili ya ujenzi kisiwe na migogoro, aidha kwa aliyekuuzia au jirani yako akasogeza mpaka ili mradi mgogoro utokee,

Wakati mwingine unaweza kuuziwa kiwanja kumbe ni cha mtu mwingine pasipo wewe kujua,

Mimi binafsi jirani yangu alisogeza mpaka kisa kiwanja chake ni kidogo na amjenga nyumba imejaa eneo lote hakuna hata pa kugeuka, nilimpotezea but hadi leo hatuna maelewano mazuri

Umewahi kukutana na kadhia yoyote inayohusisha kiwanja/Plots?

Share experience ulifanikiwa vipi kumaliza changamoto yako, tuambie tujifunze
 
Kuna mtu alisogeza mpaka kama huyo jirani yako. akajenga nyumba, hayo mauza uza aliyokuwa anayapata alitamani kukimbia nyumba.

Akaleta wataalam wakamwambia kumbe kipande kidogo alichomega kwa jirani kilikuwa namaagano. yan kiwanja cha jirani kilikuwa kinalindwa na maagano sasa kitendo cha yeye kuhamishia sehemu kwake lazima asumbuke.
Dhuluma sio nzuri.
 
Mumi niliuziwa kiwanja kilichoouzwa tayari miaka kumi ilikua imepita tangu kiuzwe.

Na aliye niuzia mimi,ndio huyohuyu alieuza miaka kumi iliyopita.

Bahati nzuri,wakati na nunua nilimpa sharti la kua endepo kutakua na mgogoro ntachukua nyumba yake.hii ilifanyika mbele ya mashahidi.

Tumeumaliza mgogoro kwa yeye kuuza nyumba yake na kumrudishia aliyemuuzia mwanzo
 
Kuna mtu alisogeza mpaka kama huyo jirani yako. akajenga nyumba, hayo mauza uza aliyokuwa anayapata alitamani kukimbia nyumba.

Akaleta wataalam wakamwambia kumbe kipande kidogo alichomega kwa jirani kilikuwa namaagano. yan kiwanja cha jirani kilikuwa kinalindwa na maagano sasa kitendo cha yeye kuhamishia sehemu kwake lazima asumbuke.
Dhuluma sio nzuri.
Katikati umepuyanga hakuna cha maagani wala nini! Umemaliza vizuri kabisa dhuluma sio nzuri!
 
Kuna mtu alisogeza mpaka kama huyo jirani yako. akajenga nyumba, hayo mauza uza aliyokuwa anayapata alitamani kukimbia nyumba.

Akaleta wataalam wakamwambia kumbe kipande kidogo alichomega kwa jirani kilikuwa namaagano. yan kiwanja cha jirani kilikuwa kinalindwa na maagano sasa kitendo cha yeye kuhamishia sehemu kwake lazima asumbuke.
Dhuluma sio nzuri.
Dhuluma siyo kitu kizuri, naunga mkono hoja :Agakakskagesh:
 
Jamaa yangu mmoja hivi mzaliwa wa Tanga Handeni aliuziwa eneo huko mapinga bagamoyo mwaka 2021 mwishoni baada ya mwezi tukaenda kutembelea kwa ajili ya kusafisha eneo tukakuta kunajamaa amesha anza ujenzi kwa madai ya yeye ni eneo lake ameuziwa mwaka 2018 na mtu huyohuyo aliyemuuzia jamaa yangu.

Tukamtafuta muuzaji akawa anatupiga chenga kila wakati ilibidi tuulizie anapoishi na tulifanikiwa kufika kwake bahati nzuri tukamkuta, tulimuuliza swali moja tu je mmiliki halali wa eneo ni nani ni yule aliyeanza ujenzi au huyu jamaa, muuzaji akawa anajibu kwa dharau na kusema kamalizaneni wenyewe yeye hayamuhusu hayo.

Ilibidi tutoe tamko mbele ya mke wake na watoto wake kuwa chochote kitakachotokea tusije kulaumiwa na tukampa siku saba ajitafakari na atupe majibu yaneyoeleweka pia atupatie eneo lengine, jamaa akapuuza siku saba zikapita hatukuiona simu yake wala ujumbe wowote.

Ilitubidi tusafiri hadi Liwale mkoa wa lindi kusini mwa Tanzania huwezi kuamini ndani ya siku 7 baada ta kuisha zile siku saba tulizo mpa yule jamaa alipofuka akawa haoni ghafra tu hazikupita siku nyingi jamaa akapata ajali na kukatwa miguu yote miwili wakatati anaenda hospitali kuhangaikia macho yake, hapo ndipo jamaa zake wakaanza kupiga simu na kubembeleza tumsamehe ili aweze hata kuona kwani anaishi kwa shida sana tulicho wajibu ni kuwa mmesha chelewa, jamaa mpaka leo bado ni kipofu asiyekuwa na miguu

Dhulma haifai.
 
Jamaa yangu mmoja hivi mzaliwa wa Tanga Handeni aliuziwa eneo huko mapinga bagamoyo mwaka 2021 mwishoni baada ya mwezi tukaenda kutembelea kwa ajili ya kusafisha eneo tukakuta kunajamaa amesha anza ujenzi kwa madai ya yeye ni eneo lake ameuziwa mwaka 2018 na mtu huyohuyo aliyemuuzia jamaa yangu.

Tukamtafuta muuzaji akawa anatupiga chenga kila wakati ilibidi tuulizie anapoishi na tulifanikiwa kufika kwake bahati nzuri tukamkuta, tulimuuliza swali moja tu je mmiliki halali wa eneo ni nani ni yule aliyeanza ujenzi au huyu jamaa, muuzaji akawa anajibu kwa dharau na kusema kamalizaneni wenyewe yeye hayamuhusu hayo.

Ilibidi tutoe tamko mbele ya mke wake na watoto wake kuwa chochote kitakachotokea tusije kulaumiwa na tukampa siku saba ajitafakari na atupe majibu yaneyoeleweka pia atupatie eneo lengine, jamaa akapuuza siku saba zikapita hatukuiona simu yake wala ujumbe wowote.

Ilitubidi tusafiri hadi Liwale mkoa wa lindi kusini mwa Tanzania huwezi kuamini ndani ya siku 7 baada ta kuisha zile siku saba tulizo mpa yule jamaa alipofuka akawa haoni ghafra tu hazikupita siku nyingi jamaa akapata ajali na kukatwa miguu yote miwili wakatati anaenda hospitali kuhangaikia macho yake, hapo ndipo jamaa zake wakaanza kupiga simu na kubembeleza tumsamehe ili aweze hata kuona kwani anaishi kwa shida sana tulicho wajibu ni kuwa mmesha chelewa, jamaa mpaka leo bado ni kipofu asiyekuwa na miguu

Dhulma haifai.
Duh.... mlishindwa kutumia vyombo vya sheria mpate haki ? Jamaa mmempa ulemavu
 
Jamaa yangu mmoja hivi mzaliwa wa Tanga Handeni aliuziwa eneo huko mapinga bagamoyo mwaka 2021 mwishoni baada ya mwezi tukaenda kutembelea kwa ajili ya kusafisha eneo tukakuta kunajamaa amesha anza ujenzi kwa madai ya yeye ni eneo lake ameuziwa mwaka 2018 na mtu huyohuyo aliyemuuzia jamaa yangu.

Tukamtafuta muuzaji akawa anatupiga chenga kila wakati ilibidi tuulizie anapoishi na tulifanikiwa kufika kwake bahati nzuri tukamkuta, tulimuuliza swali moja tu je mmiliki halali wa eneo ni nani ni yule aliyeanza ujenzi au huyu jamaa, muuzaji akawa anajibu kwa dharau na kusema kamalizaneni wenyewe yeye hayamuhusu hayo.

Ilibidi tutoe tamko mbele ya mke wake na watoto wake kuwa chochote kitakachotokea tusije kulaumiwa na tukampa siku saba ajitafakari na atupe majibu yaneyoeleweka pia atupatie eneo lengine, jamaa akapuuza siku saba zikapita hatukuiona simu yake wala ujumbe wowote.

Ilitubidi tusafiri hadi Liwale mkoa wa lindi kusini mwa Tanzania huwezi kuamini ndani ya siku 7 baada ta kuisha zile siku saba tulizo mpa yule jamaa alipofuka akawa haoni ghafra tu hazikupita siku nyingi jamaa akapata ajali na kukatwa miguu yote miwili wakatati anaenda hospitali kuhangaikia macho yake, hapo ndipo jamaa zake wakaanza kupiga simu na kubembeleza tumsamehe ili aweze hata kuona kwani anaishi kwa shida sana tulicho wajibu ni kuwa mmesha chelewa, jamaa mpaka leo bado ni kipofu asiyekuwa na miguu

Dhulma haifai.
Lipia tangazo! 😂
 
Jiji la Dodoma 🙌

Sitokuja kuwasahau nyinyi madalali wahuni mlionitapeli hela yangu kwa kuniuzia kiwanja chenye mgogoro, huku kampuni ya upimaji ikinithibitishia hakuna shida! Na mwanasheria naye akichukua 10% ya kuandaa mkataba! Ila baadaye ninakuja kugundua nimepigwa na kitu kizito kichwani.
 
Jiji la Dodoma 🙌

Sitokuja kuwasahau nyinyi madalali wahuni mlionitapeli hela yangu kwa kuniuzia kiwanja chenye mgogoro, huku kampuni ya upimaji ikinithibitishia hakuna shida! Na mwanasheria naye akichukua 10% ya kuandaa mkataba! Ila baadaye ninakuja kugundua nimepigwa na kitu kizito kichwani.
Pole sana mkuu
 
Back
Top Bottom