Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,694
- 102,689
Huo sasa ubakaji kama unatafuna under age..!!Kama tunatafuna hata wa below 20 wale unapaka mafuta ndio iingie itakuwa wa 30s?
Huo sasa ubakaji kama unatafuna under age..!!Kama tunatafuna hata wa below 20 wale unapaka mafuta ndio iingie itakuwa wa 30s?
😹😹😹😹😂😂 ningekuwa siwajui hapo sawa. Ila nyie mnaolowana kabla hata ya kuingia room. Labda mtawatisha mapeasant.
under age ni below 18, juu ya hapo ni mkubwa mwenzetu.Huo sasa ubakaji kama unatafuna under age..!!
Yes money 💰 🔥🔥Nikizeeka niwe na mkwanja inatosha
Mtu unamuheshimu vizuri tu 🤣🤣😂😂 ningekuwa siwajui hapo sawa. Ila nyie mnaolowana kabla hata ya kuingia room. Labda mtawatisha mapeasant.
Jela kwa hawa watoto waliokosa maadili hapa jijini?😂😂🙆Utaozea jela nakuambia🤣🤣
Ataozea jela ukimfiaJela kwa hawa watoto waliokosa maadili hapa jijini?😂😂🙆
Naona kabisa dalili za kuzeekea jela 😹😹Utaozea jela nakuambia🤣🤣
Ebu kachukue hizo hela za NSSF mahi 😃😃Naona kabisa dalili za kuzeekea jela 😹😹
Kwa age yako hiyo wa 18 unatafuna fresh kabisa?under age ni below 18, juu ya hapo ni mkubwa mwenzetu.
Wee una maadili? Huogopi kuonyesha mvi za down kwa mabinti rika la watoto wako?Jela kwa hawa watoto waliokosa maadili hapa jijini?😂😂🙆
Yeah 🔥Everything is possible as long as you eat natural food and exercise
Iam 45 but looking under 18Yeah 🔥
Kuna walio comment wanajidai wanapenda 😁😁Kuna mtu anapenda kuzeeka 😁😁
Kajitqpa huko juu ana kibunda na anajua kuhandle..!! 😹😹Ebu kachukue hizo hela za NSSF mahi 😃😃
Sawa baba mtakatifu wa JFIam 45 but looking under 18
We nenda kachukue hela kwa umri huo kama hakua mtu wa mazoezi na ukute ana kitambie hufiki kilele nakumbia😁😁Kajitqpa huko juu ana kibunda na anajua kuhandle..!! 😹😹
Sasa sijui na kileleni ataweza kunifikisha?